Xem giúp lá số mắc nạn vê tình dục. Năm nay hết bị 2 người đàn ông cưỡng hiếp, giờ lại đến bị uy hiếp ảnh khỏa thân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Re: Xem giúp lá số mắc nạn vê tình dục. Năm nay hết bị 2 người đàn ông cưỡng hiếp, giờ lại đến bị uy hiếp ảnh khỏa thân

Gửi bài gửi bởi Quoc Long »

Luxel đã viết: 06:24, 06/03/19
HamanoRie đã viết: 23:32, 05/03/19
Luxel đã viết: 22:25, 05/03/19

Duyên tiền kiếp vồ nhau thì 2 tuần sau đã quan hệ. Dĩ nhiên cần có pp khán xem có đún duyên tiền kiếp hay hiện kiếp ( kiếp này ). Khánh xinh cứ ba láp ba xạo quen thói gì mà chưa nổi năm với tử tế cái gì. Chết cười.
Ồ cái này xin đừng đổ cho số má bạn gì ạ. Mình hoàn toàn kiểm soát được một mối quan hệ tiến triển đến mức nào. Nếu muốn giữ thân thì cách easy nhất chính là không tạo cơ hội riêng tư quá mức. Mình quen các bạn trai đều có thời gian 1 năm trở lên. Người cuối cùng đến 3 năm. Chưa từng một ai dám trơ trẽn mở lời gạ gẫm, và mình cũng không cho phép ai thể hiện hành động quá đà với mình. Vì mình biết giá trị của bản thân, cũng như được dạy dỗ bởi nền tảng gia đình gia giáo, có giáo dục gia phong.

Còn bạn thì đừng la liếm facebook mình rồi có ngày nói linh tinh bị mình đuổi như chó đấy bạn ạ.
Ở trên này là diễn đàn học thuật lý số có nhiều cô chú, nên mình không muốn thô bỉ. Bạn nên cút dùm đừng le ve nữa nhé.
Mình đéo biết bạn là con đéo nào cả trên facebook lẫn bên ngoài đời mà bảo mình la liếm fb bạn nhé. Họ tên bạn dán trên lá số bạn thì cả diễn đàn này biết riêng đéo gì mình. ***** con mẹ ảo tưởng vãi *****. Gia phong gì ăn nói mất dạy như mấy thằng vozer quen thói.
Ng ta là phụ nữ. Mình là đàn ông. Có gì đâu mà nóng lên. Mất hay. Hạ hoả nhé
Chúc bạn sức khoẻ. Nhưng bình tĩnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Xem giúp lá số mắc nạn vê tình dục. Năm nay hết bị 2 người đàn ông cưỡng hiếp, giờ lại đến bị uy hiếp ảnh khỏa thân

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Xin up lại lá số của chủ topic cho 500 anh em thiện lành lý số luận về cung đại vận. Năm Hợi 2019 của chủ topic 500 anh em thiện lành có ai thấy bóng dáng của không kiếp đà la hoả tinh hư phá cô quả tang mã không ? Chưa kể mệnh nữ này còn có thiên không thìn tuất, cung phu tham kỵ lại tự hoá kỵ. bạn này rất xinh gái luôn nhưng đến vận 52-62 thì thôi rồi. năm nay vận hạn vào tam hợp cung nô bộc đấy.
Tôi có biết đọc mấy bài của chủ topic trước đây. Vào khoảng cuối 2017 đầu năm 2018 nhớ rằng bạn ấy có viết một bài về việc thường xuyên bị bóng đè và nằm ngủ mơ màng thấy một bóng ma nam giới màu đen to lớn đứng vẫy bạn ấy. Chuyện này nếu bạn ấy kể đúng sự thật thì phải đi dâng sao cúng giải hạn đây ko thì căng lắm đấy ko giỡn chơi dc đâu (đm em type đến đây cũng lạnh cả sống lưng các bác ơi) nhưng nếu ai vô tình đọc bài chủ topic sẽ biết.
Năm xưa có ông đại gia thấy một bóng ma to lớn màu đen đứng bên cạnh nhìn mình xong ập vào người mình, mấy tháng sau phá sản rồi tự tử chết đấy. Chuyện tâm linh ko đùa được đâu.

Khuyên bạn ấy nên đi chùa ăn chay niệm phật pháp và tìm thầy pháp cao tay giải hạn cho đi. Ai hiểu biết hơn về tâm linh cho lời khuyên về trường hợp này đc ko.
Tập tin đính kèm
42779590-FC85-4C32-B224-1FD82147314C.jpeg (310.32 KiB) Đã xem 1186 lần
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 11:26, 06/03/19 Xin up lại lá số của chủ topic cho 500 anh em thiện lành lý số luận về cung đại vận. Năm Hợi 2019 của chủ topic 500 anh em thiện lành có ai thấy bóng dáng của không kiếp đà la hoả tinh hư phá cô quả tang mã không ? Chưa kể mệnh nữ này còn có thiên không thìn tuất, cung phu tham kỵ lại tự hoá kỵ. bạn này rất xinh gái luôn nhưng đến vận 52-62 thì thôi rồi. năm nay vận hạn vào tam hợp cung nô bộc đấy.
Tôi có biết đọc mấy bài của chủ topic trước đây. Vào khoảng cuối 2017 đầu năm 2018 nhớ rằng bạn ấy có viết một bài về việc thường xuyên bị bóng đè và nằm ngủ mơ màng thấy một bóng ma nam giới màu đen to lớn đứng vẫy bạn ấy. Chuyện này nếu bạn ấy kể đúng sự thật thì phải đi dâng sao cúng giải hạn đây ko thì căng lắm đấy ko giỡn chơi dc đâu (đm em type đến đây cũng lạnh cả sống lưng các bác ơi) nhưng nếu ai vô tình đọc bài chủ topic sẽ biết.
Năm xưa có ông đại gia thấy một bóng ma to lớn màu đen đứng bên cạnh nhìn mình xong ập vào người mình, mấy tháng sau phá sản rồi tự tử chết đấy. Chuyện tâm linh ko đùa được đâu.

Khuyên bạn ấy nên đi chùa ăn chay niệm phật pháp và tìm thầy pháp cao tay giải hạn cho đi. Ai hiểu biết hơn về tâm linh cho lời khuyên về trường hợp này đc ko.
Mình có cô em dâu. Thấy nam giới đi theo mãi. Ngủ chung. Cuối cùng gia đình tan vỡ. Đi giải mãi nó k chịu buông. Lý do là lấy áo khoác của nó mặc sau khi nó mất
Bạn này xinh gái. Nhưng cả đời cũng khổ vì tình thôi. Thiên Không. Hồng Loan Thìn Tuất. Cung Phu hoá kị. Có giải cũng lại tiếp ah. Bạn này có vong thần cung Phu. Người âm theo. Ngủ chung. Ăn ở chung hết đấy. Nặng rồi. Nhập hạn còn khủng nữa
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Bạn chủ topic nếu có thể chia sẻ về hoàn cảnh gia đình có ảnh hưởng gì đến bạn k ?? Ls tử tướng kia là của bạn à, mình thấy tò mò vs ls này vì nếu ls này thì những lời bạn kể thì tuy nghe vô lý nhưng lại có lý, bạn có thể nói về gia đình bạn dc k ??
Đầu trang

danghatu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi danghatu »

Chủ topic xuynh thế nào bằng Khánh. Khánh nhỉ ?. Khánh đâu rồi, gia giáo của gia đình Khánh đâu rồi ? mang mình ngó xem thú tính nó nấp chỗ nào sao toàn thấy xuynh với đuyẹp mà không thấy thú tính đâu cả vậy ?
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Dạo này gác tay rửa bút ko luận giải trên lý số nữa mà sa đà vào nói nhảm trên lý số qua ngày cho vui. Nay có một trường hợp cần sự giúp đỡ nên mới luận tử vi bác ạ. Thật ra cái vụ vong ám này nếu nhà mình thờ gia tiên, bản thân mình tin vào những điều thiện lành, siêng năng việc thắp hương cúng bái lễ bái vùng đất tổ tiên, làm điều thiện lành thì ko vong vào ám vào phá mình được. Người nào hãm hại ta thì nghiệp quật lại nó. Nếu bác đi theo con đường tu hành thì thiên không rất tốt, tiếc là người mệnh thiên không tứ mộ thì lại quá đa mưu túc trí, tham sân si rồi. Năm nay bị khá nặng. Người thiên không thì nghiệp họ nặng quá, đáng lẽ nên tu dưỡng từ trước đó rồi.

Phải biết đi theo con đường tu dưỡng và hướng thiện từ trước và đi cúng giải hạn, xin lời khuyên của gia tiên thì ko đến nỗi vậy. năm nay vào cung hợi bị rất nặng đấy. sau này đến 52-62 lại mệt tiếp

Quoc Long đã viết: 11:32, 06/03/19
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 11:26, 06/03/19 Xin up lại lá số của chủ topic cho 500 anh em thiện lành lý số luận về cung đại vận. Năm Hợi 2019 của chủ topic 500 anh em thiện lành có ai thấy bóng dáng của không kiếp đà la hoả tinh hư phá cô quả tang mã không ? Chưa kể mệnh nữ này còn có thiên không thìn tuất, cung phu tham kỵ lại tự hoá kỵ. bạn này rất xinh gái luôn nhưng đến vận 52-62 thì thôi rồi. năm nay vận hạn vào tam hợp cung nô bộc đấy.

Mình có cô em dâu. Thấy nam giới đi theo mãi. Ngủ chung. Cuối cùng gia đình tan vỡ. Đi giải mãi nó k chịu buông. Lý do là lấy áo khoác của nó mặc sau khi nó mất
Bạn này xinh gái. Nhưng cả đời cũng khổ vì tình thôi. Thiên Không. Hồng Loan Thìn Tuất. Cung Phu hoá kị. Có giải cũng lại tiếp ah. Bạn này có vong thần cung Phu. Người âm theo. Ngủ chung. Ăn ở chung hết đấy. Nặng rồi. Nhập hạn còn khủng nữa
Đầu trang

Cuocsongchanchuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cuocsongchanchuong »

Triệu mặc phong có thể xem cho mình lá số của mình k
IMG]https://lyso.vn/lasotutru/2019/N3R80HBS.jpg[/IMG]
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 13:17, 06/03/19 Dạo này gác tay rửa bút ko luận giải trên lý số nữa mà sa đà vào nói nhảm trên lý số qua ngày cho vui. Nay có một trường hợp cần sự giúp đỡ nên mới luận tử vi bác ạ. Thật ra cái vụ vong ám này nếu nhà mình thờ gia tiên, bản thân mình tin vào những điều thiện lành, siêng năng việc thắp hương cúng bái lễ bái vùng đất tổ tiên, làm điều thiện lành thì ko vong vào ám vào phá mình được. Người nào hãm hại ta thì nghiệp quật lại nó. Nếu bác đi theo con đường tu hành thì thiên không rất tốt, tiếc là người mệnh thiên không tứ mộ thì lại quá đa mưu túc trí, tham sân si rồi. Năm nay bị khá nặng. Người thiên không thì nghiệp họ nặng quá, đáng lẽ nên tu dưỡng từ trước đó rồi.

Phải biết đi theo con đường tu dưỡng và hướng thiện từ trước và đi cúng giải hạn, xin lời khuyên của gia tiên thì ko đến nỗi vậy. năm nay vào cung hợi bị rất nặng đấy. sau này đến 52-62 lại mệt tiếp

Đồng ý với a nói. Nhưng bạn này lá số có Vong ám cung phu. Nếu bạn ấy tin thì nên đi thầy giait. Chứ mình thấy ghê ghê.
Nhà mình cũng có vong theo. Ba người. Gặp hoài. Mơ thấy hoài. Nhưng họ chưa bao giờ làm hại mình. Mình luôn đc báo trc sự việc. Mình thở cúng rất đầy đủ. Nên vấn đề này mình tin đúng và tin bạn nói rất hợp lý. Mấy thầy hay nói phải Di Cung Hoán Số í
Đầu trang

Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Công nhận với bác giờ mới hiểu tại sao người thiên không tứ mộ bị cho là nặng nghiệp hơn tất cả và hạn thiên không cư tứ mộ được coi là hạn chết. Khi đó ko gì cản nổi sức tàn phá của con thiên không.
Vong hồn, âm binh, ma quỷ đều ko đáng sợ bằng con người, ra xã hội đáng sợ nhất là lòng dạ con người. Xã hội này vốn là vậy. Khôn nhờ, dại chịu. Tìm một người nào ở bên cạnh mình và chia sẻ csong mỗi ngày với mình ấy bác ạ, một công việc mà mình yêu thích nữa, hạn chế tiếp xúc với xã hội chỉ trừ khi nào công việc mình cần thôi. Đây cũng là một bài học cho việc giao lưu với xã hội bác ạ.
Lá số này năm tuất 2018 đã bắt đầu có nhiều dấu hiệu rất xấu đi xuốnh rồi. qua năm hợi 2019 mọi thứ coi như bung bét ra như thế này đây. vào cuối năm Tý mới bắt đầu đỡ hơn.
Quoc Long đã viết: 17:26, 06/03/19
Triệu Mặc Ngọc đã viết: 13:17, 06/03/19 Dạo này gác tay rửa bút ko luận giải trên lý số nữa mà sa đà vào nói nhảm trên lý số qua ngày cho vui. Nay có một trường hợp cần sự giúp đỡ nên mới luận tử vi bác ạ. Thật ra cái vụ vong ám này nếu nhà mình thờ gia tiên, bản thân mình tin vào những điều thiện lành, siêng năng việc thắp hương cúng bái lễ bái vùng đất tổ tiên, làm điều thiện lành thì ko vong vào ám vào phá mình được. Người nào hãm hại ta thì nghiệp quật lại nó. Nếu bác đi theo con đường tu hành thì thiên không rất tốt, tiếc là người mệnh thiên không tứ mộ thì lại quá đa mưu túc trí, tham sân si rồi. Năm nay bị khá nặng. Người thiên không thì nghiệp họ nặng quá, đáng lẽ nên tu dưỡng từ trước đó rồi.

Đồng ý với a nói. Nhưng bạn này lá số có Vong ám cung phu. Nếu bạn ấy tin thì nên đi thầy giait. Chứ mình thấy ghê ghê.
Nhà mình cũng có vong theo. Ba người. Gặp hoài. Mơ thấy hoài. Nhưng họ chưa bao giờ làm hại mình. Mình luôn đc báo trc sự việc. Mình thở cúng rất đầy đủ. Nên vấn đề này mình tin đúng và tin bạn nói rất hợp lý. Mấy thầy hay nói phải Di Cung Hoán Số í
Đầu trang

nguyenngochuyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyenngochuyen »

UgenyUgeny đã viết: 00:08, 06/03/19
nguyenngochuyen đã viết: 23:06, 05/03/19
Luxel đã viết: 22:25, 05/03/19

Duyên tiền kiếp vồ nhau thì 2 tuần sau đã quan hệ. Dĩ nhiên cần có pp khán xem có đún duyên tiền kiếp hay hiện kiếp ( kiếp này ). Khánh xinh cứ ba láp ba xạo quen thói gì mà chưa nổi năm với tử tế cái gì. Chết cười.
Cảm ơn ạ
Em cảm ơn 2 anh chị. Em với người yêu cũ gần 2 tháng hẹn hò với nhau mới quan hệ. Hẹn hò hơn 1 tháng mới hôn nhau. Hẹn hò nửa tháng mới nắm tay. Nói chuyện trên mạng 1 tháng mới cho anh đó gặp mặt.
Em thấy người yêu cũ rất tốt với em. Nên em nghĩ cũng tùy người. Trong trường hợp đó có người xấu và có người tốt.
Bạn thân mến, mình không biết xem số nhưng mình có tìm hiểu 1 chút về tâm lý nên mình muốn chia sẻ chút với bạn, có gì không phải mong bạn bỏ qua nhé.
Bạn nói là 2 tháng “mới” quan hệ thì mình nghĩ là bạn nghĩ là đó là quãng thời gian đủ dài hoặc dài quá. Nhưng 2 tháng không đủ để bất kỳ người đàn ông nào có rung động với bạn (dù là rung động rất mạnh) có thể chắc chắn đủ về bạn để đảm bảo cảm xúc vẫn ổn sau khi xảy ra việc thân mật như vậy. Trong tình dục đàn ông rất bản năng (đó là đặc điểm về giới), bạn cần tỉnh táo để kiểm soát điều đó vì bạn sẽ có khả năng kiểm soát cao hơn nên bạn có trách nhiệm đó (vì hạnh phúc của bạn).
Nếu chuyện này lặp đi lặp lại với bạn, mình mong bạn nhận ra nó mang tính quy luật. Nếu bạn vẫn tiếp tục hành xử như bạn đang hành xử thì kết quả sẽ như trước nay vẫn vậy bạn à. Đừng vì nghĩ rằng bạn đã không còn gì để giữ nên không cần phải đợi đến lúc thích hợp, cũng đừng nghĩ rằng nếu bạn không cho đi thì đàn ông sẽ ra đi. Người nào khiến bạn nghĩ vậy, chắc chắn ko là người bạn nên giữ. Mình mong những vấp váp đã qua đủ để khiến bạn nhận ra mình cần thay đổi, nếu không sợ rằng bạn sẽ bị vấp nhiều lần nữa để cảm thấy mình buộc phải thay đổi.
Chúc bạn sớm có được sự bình an.
Em có 4 người trong năm ngoái đến năm nay. Cứ muốn nói lấy em làm vợ ý. Mà em từ chối hết. Em không hiểu sao ý. Em cứ yêu ai 1 time là em thấy chán.
Cũng không có ai quan hệ với em rồi chán và bỏ đâu ạ.
Toàn em đi bỏ trai. Cứ đến cái giai đoạn ngỏ lời muốn lấy em là em chán chán rồi em bỏ người ta.
Đi xem thầy bảo có duyên âm ý. Giờ em thử xem em anh này nữa xem . Nếu em vẫn bỏ anh đó. Em.sẽ đi cắt duyên âm ạ.
Nhiều khi đàn ông họ không dụ. Mà là em đi dụ đàn ông ý. Kiểu như yêu nhau thì hôn nhau thì sinh lý em nổi lên. Không xoạc là em không chịu nổi. Cái này là do em sai. Chắc em nên kiềm chế lại ạ.
Nghĩ nhiều lúc mình như con dâm tặc ý. Xong rồi em cũng thấy hối hận ạ.
Cảm ơn ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”