Xem giúp lá số mắc nạn vê tình dục. Năm nay hết bị 2 người đàn ông cưỡng hiếp, giờ lại đến bị uy hiếp ảnh khỏa thân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
The Lai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem giúp lá số mắc nạn vê tình dục. Năm nay hết bị 2 người đàn ông cưỡng hiếp, giờ lại đến bị uy hiếp ảnh khỏa thân

Gửi bài gửi bởi The Lai »

Chủ thớt hình như bị ảo tưởng và đầu óc kiểu như...té giếng lâu năm...!!! Bạn lên diễn đàn này ko đăng lá số của mình mà lên đây than vãn và đăng cả mấy tin nhắn của mình chát chít với trai. Rồi còn khoe người này thích, người kia yêu mà ko thèm yêu....!!! Đúng là...dở hơi...tập bơi...!!! Mà bơi kiểu này chắc làm bạn thân với...công chúa thủy tề!!!
Được cảm ơn bởi: pearldriver73
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Xem giúp lá số mắc nạn vê tình dục. Năm nay hết bị 2 người đàn ông cưỡng hiếp, giờ lại đến bị uy hiếp ảnh khỏa thân

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

The Lai đã viết: 09:06, 08/03/19 Chủ thớt hình như bị ảo tưởng và đầu óc kiểu như...té giếng lâu năm...!!! Bạn lên diễn đàn này ko đăng lá số của mình mà lên đây than vãn và đăng cả mấy tin nhắn của mình chát chít với trai. Rồi còn khoe người này thích, người kia yêu mà ko thèm yêu....!!! Đúng là...dở hơi...tập bơi...!!! Mà bơi kiểu này chắc làm bạn thân với...công chúa thủy tề!!!
Tôi thấy mấy thằng l ồn kia cũng đúng kiểu mất dạy chứ ko vừa đâu. Biết con này đầu óc kiểu có vấn đề nên mấy thằng đấy lợi dụng thân xác để đụ chịch thoả mãn cho sướng (đàn ông thời nay toàn mấy thằng điếm mất dạy chứ ko phải đơn giản đâu. Tôi ra đời làm ăn có, mình cũng tửng ăn chơi và tiếp xúc với đủ thể loại người, tiếp xúc với phụ nữ và tiếp xúc thấy nhiều người rất tử tế, còn đàn ông kiểu rất điếm và nhiều thằng rất vô văn hoá). Tôi nói thật con này điên là chuyện của nó, nhưng mấy thằng l ồn khốn nạn lợi dụng cái bất thường của nó để lợi dụng thì sau này mấy thằng đó đẻ ra con gái thì sau này con gái, vợ con của mấy thằng đó cũng bị người ta cưỡng hiếp xong rồi đi phá thai hoặc bị giết như con bé giao gà đêm 30 thôi. Nghiệp quật là có thật. Tôi cầu cho mấy thằng súc vật đi lợi dụng phụ nữ và hay chửi bới ng khác nghiệp quật cho bọn súc vật lợi dụng chết mẹ đi để cuộc đời này trong sạch hơn. Có ai đọc tin nhắn mấy thằng kia kiểu thấy sặc mùi lợi dụng đàn bà ko ? Tôi ko muốn khẩu nghiệp ai nhưng tôi chỉ nói sự thật.
Bạn này đợi đến hạn thiên không tứ mộ tầm 42 tuổi đi rồi mới thấm, qua 50 là bể khổ cuộc đời.
Được cảm ơn bởi: Mi la
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thi An
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thi An »

nguyenngochuyen đã viết: 00:33, 08/03/19
Trả lại diễn đàn đó. Mệt quá.
Vấn đề của em nằm ở chỗ đừng thấy trai tán tinh mà nghĩ mình cao giá thế này thế kia :) Đàn bà có dăm bảy loại thì số loại đàn ông cũng phong phú vậy thôi.
Theo chị, em nên nhìn lại nhu cầu TD của mình và tìm gặp bác sỹ tâm lý nói chuyện xem :)
Tạm thời tránh đàn ông ra :) Đàn ông bên em chị chưa thấy người đáng tin.
P/s. Đàn ông tử tế gọi điện hỏi vợ có thể nấu thêm đồ để mời một người bạn đồng nghiệp ăn tối. Họ cùng ăn tối vui vẻ, tán gẫu, uống chút rượu vang. Vợ ngồi sofa ngủ quên. Hai người đàn ông dọn dẹp, rửa cốc chén. Người bạn ra về, chồng tắt điện đến bên sofa, bế vợ vào phòng, kéo chăn đắp cho hai người, hôn lên tóc vợ... cười hạnh phúc.
Được cảm ơn bởi: Mi la
Đầu trang

KNY
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi KNY »

Đọc bài này của bạn Ngoc Huyen xong thì nói chung không nhận xét bởi vì đó là loi song của bạn Ngoc Huyen. Tuy nhiên, tôi thấy bối roi quá. Theo như bạn Huyen miêu ta về nét bên ngoài và tính cách của bạn khiến người khác cảm nhận thì có le là họ se không ngờ được bên trong bạn cũng rất nổi loạn. Bạn khác hẳn với những gì mà người khác cảm thấy, như hai người khác nhau.
Thật boi roi qua. Làm sao có thể hiểu được tâm can của một người? Thực chất hiền, dịu dàng hay di chùa chien nó cũng chỉ là bề nổi mà thôi. Ben dưới là cả một tảng băng lớn mà người khác không biết. Tất nhiên một người đàn ông nếu biết tất cả liệu họ có dám can đảm cưới làm vợ không? Van de không phải là quan hệ với bao nhiêu người. Van de là liệu một người phụ nữ sống không co trách nhiêm với thân thể của mình thì có thể sống có trách nhiêm với ai?
Được cảm ơn bởi: Ne0, Mi la
Đầu trang

Labannt
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Labannt »

KNY đã viết: 04:04, 09/03/19 Đọc bài này của bạn Ngoc Huyen xong thì nói chung không nhận xét bởi vì đó là loi song của bạn Ngoc Huyen. Tuy nhiên, tôi thấy bối roi quá. Theo như bạn Huyen miêu ta về nét bên ngoài và tính cách của bạn khiến người khác cảm nhận thì có le là họ se không ngờ được bên trong bạn cũng rất nổi loạn. Bạn khác hẳn với những gì mà người khác cảm thấy, như hai người khác nhau.
Thật boi roi qua. Làm sao có thể hiểu được tâm can của một người? Thực chất hiền, dịu dàng hay di chùa chien nó cũng chỉ là bề nổi mà thôi. Ben dưới là cả một tảng băng lớn mà người khác không biết. Tất nhiên một người đàn ông nếu biết tất cả liệu họ có dám can đảm cưới làm vợ không? Van de không phải là quan hệ với bao nhiêu người. Van de là liệu một người phụ nữ sống không co trách nhiêm với thân thể của mình thì có thể sống có trách nhiêm với ai?
Mình nghĩ bạn Huyền này nên tu tâm, dưỡng tánh, học cách nhận biết cuộc đời. Bản tánh như thế nào thì sẽ hiện ra lối sống như vậy. Không hiểu bạn ấy ngây thơ, khờ dại mà tin các kiểu tin nhắn trên. Hay bạn ấy bị ảo tưởng nặng ko biết nữa.
Được cảm ơn bởi: Ne0
Đầu trang

t.marsu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi t.marsu »

Bạn H có vấn đề tâm lý sau khi bị cưỡng hiếp, xui xẻo lại gặp phải đám đàn ông tồi thi nhau lợi dụng.
Ở đây ko ai DÁM ghen ăn tức ở với bạn đâu, có chăng chỉ là thương tiếc cho phận má hồng bị đời vùi dập.
Mong bạn sớm khỏi bệnh.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”