Đường con cái của mỹ nhân?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kiwituoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Đường con cái của mỹ nhân?

Gửi bài gửi bởi Kiwituoi »

huypham đã viết: 08:29, 20/03/19
Quoc Long đã viết: 17:27, 19/03/19
thachcamdang đã viết: 16:23, 19/03/19

muốn có con thì cũng phải do đàn ông đàn bà giao hoan âm dương giao hòa , bộ nhật nguyệt bị tuần triệt che mờ rồi

em bé gắn với chữ kim đồng , liên quan tới sao thien dong , sao này mờ nhạt lại có sát tinh nên đường con cái sẽ trì hoãn khó khăn

- nhìn vào cung tử tức toàn sát bại tinh đia khong diêu tang phuc là dấu hiệu người đầu bạc tiễn kẻ đầu xanh , khó có con , con sinh ra khó nuôi hay đau ốm , lớn lên khó dạy cứng đầu , khong nhờ vả được con , con hay dính vào tệ nạn xã hội, hút chất gây nghiện cờ bạc rượu chè trai gái , dính vào bạo lực du đãng vì thế mà dễ mất mạng ....

- nên xin con nuôi con cầu tự , nếu là con nuôi người nước ngoài sẽ dễ dàng
A nói chuẩn. Khó có con. Sát con lắm. Nhưng nếu có khả năng con rất xấu. Nặng thì tiễn biệt. Nhẹ thì con bất hảo
Có con nuôi trc thì sẽ dễ hơn
Lá số cô bé này hơn 90% giống của mình (của mình còn có tuần ở cung tử nữa cơ) nên mình nghĩ đường con cái không phải lo , hiện tại mình cũng có hai cháu trai gái đầy đủ , hai cháu hiện tại rất ngoan ngoãn và học giỏi sau này tương lai thì không biết thế nào
Giống 99% nó cũng khâc r anh

Không kiếp hãm tử tức kia sinh con không mát đã 3 4 lần

Cô này chưa ck. Chưa phá. Chắc sau mới kiểm chứng dc
Đầu trang

Kiwituoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

huypham đã viết: 08:29, 20/03/19
Quoc Long đã viết: 17:27, 19/03/19
thachcamdang đã viết: 16:23, 19/03/19

muốn có con thì cũng phải do đàn ông đàn bà giao hoan âm dương giao hòa , bộ nhật nguyệt bị tuần triệt che mờ rồi

em bé gắn với chữ kim đồng , liên quan tới sao thien dong , sao này mờ nhạt lại có sát tinh nên đường con cái sẽ trì hoãn khó khăn

- nhìn vào cung tử tức toàn sát bại tinh đia khong diêu tang phuc là dấu hiệu người đầu bạc tiễn kẻ đầu xanh , khó có con , con sinh ra khó nuôi hay đau ốm , lớn lên khó dạy cứng đầu , khong nhờ vả được con , con hay dính vào tệ nạn xã hội, hút chất gây nghiện cờ bạc rượu chè trai gái , dính vào bạo lực du đãng vì thế mà dễ mất mạng ....

- nên xin con nuôi con cầu tự , nếu là con nuôi người nước ngoài sẽ dễ dàng
A nói chuẩn. Khó có con. Sát con lắm. Nhưng nếu có khả năng con rất xấu. Nặng thì tiễn biệt. Nhẹ thì con bất hảo
Có con nuôi trc thì sẽ dễ hơn
Lá số cô bé này hơn 90% giống của mình (của mình còn có tuần ở cung tử nữa cơ) nên mình nghĩ đường con cái không phải lo , hiện tại mình cũng có hai cháu trai gái đầy đủ , hai cháu hiện tại rất ngoan ngoãn và học giỏi sau này tương lai thì không biết thế nào
Của bác có tuần nó giam sát tinh lại nên đỡ thôi, dễ hiểu
Đầu trang

Kesaybac
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Kesaybac »

Đương số chưa chồng ..chưa xoạc xọt gì vẫn đi học hoặc có thể đi làm mà cứ lo ngay ngáy chuyện tịt hay ko??
Ngta xoạc ko bao đã đành bảo ko có đằng mày xoạc ko phá ko mà lo tịt...
Nếu sau này lấy ck mà tịt thì trên này thiếu gì khoai đà lạt mà pgair sợ..
Lúc sau lại bảo của quỳnh cave...
Chả hiểu bạn nữa.. muốn hỏi nhưng lại dấu như mèo dấu *****.
Đầu trang

Quoc Long
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Quoc Long »

Kesaybac đã viết: 15:35, 20/03/19 Đương số chưa chồng ..chưa xoạc xọt gì vẫn đi học hoặc có thể đi làm mà cứ lo ngay ngáy chuyện tịt hay ko??
Mình nghĩ bạn chủ thớt này là ng iu chỉ ngủ k cưới của bạn gái trên lá số lun đấy chứ
Đầu trang

Kesaybac
Chính thức
Chính thức

Quoc Long đã viết: 19:02, 20/03/19
Kesaybac đã viết: 15:35, 20/03/19 Đương số chưa chồng ..chưa xoạc xọt gì vẫn đi học hoặc có thể đi làm mà cứ lo ngay ngáy chuyện tịt hay ko??
Mình nghĩ bạn chủ thớt này là ng iu chỉ ngủ k cưới của bạn gái trên lá số lun đấy chứ
Tôi chả chê gì nhưng cái kiểu lập lờ dò hỏi kiểu đó chả muốn dây..chắc bố này chuyên đi đá phò xong hỏi dò ngày sinh..em nào đẻ đx mới lấy chăng...
Đầu trang

Kiwituoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kesaybac đã viết: 19:05, 20/03/19
Quoc Long đã viết: 19:02, 20/03/19
Tôi chả chê gì nhưng cái kiểu lập lờ dò hỏi kiểu đó chả muốn dây..chắc bố này chuyên đi đá phò xong hỏi dò ngày sinh..em nào đẻ đx mới lấy chăng...
Phò làm gì có giờ sinh mà hỏi.

Nhà ngta bố mẹ ghi lại mới có. Các ông kko bit gì thì tựa cột mà nghe, ngồi đấy cóc cụ trẻ con nó khinh cho.

Môi nhợt. Kinh nguyệt k đều. Tay chân lạnh toát. Cái này do thận dương hư. Nên khó thụ thai, mà nếu có, cũng khó sinh dc con khoẻ mạnh. Trừ khi có tuần giữ. Vấn đề cái gì sinh ra nghiệp này thì k ai nhìn dc?
Đầu trang

Kiwituoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lên cho các bác luận

Đương số chưa chịch choạc gì nên khỏi bàn vấn đề cave ở đây
Đầu trang

Kesaybac
Chính thức
Chính thức

Kiwituoi đã viết: 08:06, 22/03/19 Lên cho các bác luận

Ông giỏi vậy sao ko luận luôn đi..
Môi nhợt kinh ko đều..cái này ông rõ như in rồi còn cái nghiệp chắc tùe đời cha mẹ sao
Vậy mà cứ hỏi làm gì nữa??? Đương số mình ông biết..
Mà ông bảo quỳnh cave chứ ai bảo.giả sử cha mẹ trc gây nghiệp thì hỏi nhìn trên tử vi là cái gì đã đành đằng này biết mẹ nó rồi xong cứ chém là ko ai biết..đoán trúng 10 lần chắc j lần 11 trúng.
Ông giỏi tử vi vậy cần j xem.
Ngoài đời chắc cũng làm bói chứ nên có nhiêif ls nhưng cung cấp lá số cho dữ liweuj xong mở bát co f hay hơn..
Mà nó chịch nó xoạc nó chơi ông biết đc ah
Đầu trang

Kiwituoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kesaybac đã viết: 08:40, 22/03/19

Môi nhợt kinh ko đều..cái này ông rõ như in rồi còn cái nghiệp chắc tùe đời cha mẹ sao
Mà ông bảo quỳnh cave chứ ai bảo.giả sử cha mẹ trc gây nghiệp thì hỏi nhìn trên tử vi là cái gì đã đành đằng này biết mẹ nó rồi xong cứ chém là ko ai biết..đoán trúng 10 lần chắc j lần 11 trúng.
Ngoài đời chắc cũng làm bói chứ nên có nhiêif ls nhưng cung cấp lá số cho dữ liweuj xong mở bát co f hay hơn..
Nhà nó bố mẹ nghiêm khắc
Không đi qua đêm thì chịch ban ngày chắc. Với n.y nó cung cấp thông tin xác nhận vậy. Chả nhẽ chịch thầy giáo?
Đầu trang

Kiwituoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kesaybac đã viết: 08:40, 22/03/19

Nhà nó bố mẹ nghiêm khắc
Không đi qua đêm thì chịch ban ngày chắc. Với n.y nó cung cấp thông tin xác nhận vậy. Chả nhẽ chịch thầy giáo?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”