nữ canh ngọ phân vân cung phu thê nhờ tư vấn giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
yenko
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nữ canh ngọ phân vân cung phu thê nhờ tư vấn giúp

Gửi bài gửi bởi yenko »

xin chào anh chị em trên điễn đàn

mình là nữ canh ngọ chưa lập gia đình. hiện tại mình muốn kết hôn và ổn định cuộc sống nhưng mình đang phân vân chuyện tình cảm vì mình đang quen 2 bạn trai tuy nhiên cả hai người mình thấy đều không phù hợp với cung phu quân trong lá số của mình. mình không biết có phải mình chưa gặp đúng người hay mình ngộ nhận nhiều quá về cung phu, mong các anh chị ngó qua lá số cho mình vài lời khuyên nhé.

cả hai bạn trai hiện tại đều là người nước ngoài nên mình không lấy lá số được. 1 người tuổi dần sinh năm 1974 và 1 người sinh tháng 1/ 1992 ( tính theo lịch âm là tuổi tân mùi). hiện tại mình cũng đang sống ở nước ngoài.
cả hai đều công việc chưa được ổn định và ít bằng cấp hơn mình, ý là nói về bằng cấp thì học thấp hơn mình ( không giống như cung phu của mình mình nghĩ chồng tương lai phải giỏi hơn mình đúng không). về tình cảm mình thích người tuổi tân mùi hơn (có thể do chêch lệch tuổi ít nên dễ có cảm tình, tuy nhiên cả hai đều rất tốt với mình
mong anh chị tư vấn giúp để mình có lựa chọn đúng đắn
xin cám ơn mọi người rất nhiều
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Vy Nguyen 0311
Chính thức
Chính thức

Re: nữ canh ngọ phân vân cung phu thê nhờ tư vấn giúp

Gửi bài gửi bởi Vy Nguyen 0311 »

yenko đã viết: 18:43, 13/03/19 xin chào anh chị em trên điễn đàn

mình là nữ canh ngọ chưa lập gia đình. hiện tại mình muốn kết hôn và ổn định cuộc sống nhưng mình đang phân vân chuyện tình cảm vì mình đang quen 2 bạn trai tuy nhiên cả hai người mình thấy đều không phù hợp với cung phu quân trong lá số của mình. mình không biết có phải mình chưa gặp đúng người hay mình ngộ nhận nhiều quá về cung phu, mong các anh chị ngó qua lá số cho mình vài lời khuyên nhé.

cả hai bạn trai hiện tại đều là người nước ngoài nên mình không lấy lá số được. 1 người tuổi dần sinh năm 1974 và 1 người sinh tháng 1/ 1992 ( tính theo lịch âm là tuổi tân mùi). hiện tại mình cũng đang sống ở nước ngoài.
cả hai đều công việc chưa được ổn định và ít bằng cấp hơn mình, ý là nói về bằng cấp thì học thấp hơn mình ( không giống như cung phu của mình mình nghĩ chồng tương lai phải giỏi hơn mình đúng không). về tình cảm mình thích người tuổi tân mùi hơn (có thể do chêch lệch tuổi ít nên dễ có cảm tình, tuy nhiên cả hai đều rất tốt với mình
mong anh chị tư vấn giúp để mình có lựa chọn đúng đắn
xin cám ơn mọi người rất nhiều
Hình ảnh
Mình cũng là nữ canh ngọ chưa có ck, nhưng mình nghĩ mọi sự cứ tuỳ duyên thôi. Năm 31, 32t bạn cũng sẽ gặp vận đào hoa thôi (nếu giờ sinh bạn đúng)
Đầu trang

yenko
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: nữ canh ngọ phân vân cung phu thê nhờ tư vấn giúp

Gửi bài gửi bởi yenko »

cám ơn bạn, giờ sinh thì chắc chắn đúng . bản thân mình cũng muốn lập gia đình để ổn định cuộc sống nhưng hình như vẫn chưa gặp được người đúng số :(
cuộc sống đã lận đận rồi mà tình cảm cũng lận đận nốt :)) thôi tư nhủ cố gắng tiếp, chuyện gì tới sẽ tới ;;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”