28 tuổi, lương 100 triệu, xin nhờ các bác luận giải

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
daithan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

28 tuổi, lương 100 triệu, xin nhờ các bác luận giải

Gửi bài gửi bởi daithan »

Chào mọi người, mình sinh giữa giờ Thân và giờ Dậu nhưng do khá gầy, sức khoẻ kém nên lấy lá giờ Thân. Hiện tại độc thân, lương hơn 100 triệu/ tháng, làm ở VN. Mình muốn hỏi về sự nghiệp sau này và hôn nhân. Khi nào cưới vợ? Có nên mở cty riêng hay tiếp tục làm thuê? Cảm ơn các bạn.

Hình ảnh
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: 28 tuổi, lương 100 triệu, xin nhờ các bác luận giải

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Lá này khi nào lương đạt 400 triệu mới cưới được vợ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Hình như hơi thừa 1 con số 0.
Bạn có thể tự xác định giờ sinh được cho bản thân mà sao lại nhờ luận giải mấy vấn đề nhỏ như vậy?
Đầu trang

daithan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

yesterday2016 đã viết: 13:05, 17/03/19 Lá này khi nào lương đạt 400 triệu mới cưới được vợ.
Haha thế khi nào mới lên được số đó đây bạn? Giờ còn chưa có người yêu chắc còn lâu mới cưới thật.
koollee đã viết: 13:20, 17/03/19 Hình như hơi thừa 1 con số 0.
Bạn có thể tự xác định giờ sinh được cho bản thân mà sao lại nhờ luận giải mấy vấn đề nhỏ như vậy?
Ko thừa số 0 đâu bạn. Mình thấy các trang web bảo lá giờ Dậu mệnh Tử Vi miếu thì cao to còn lá vô chính diệu này mới gầy, sức khoẻ kém nên mình lấy lá này thôi chứ mình ko giỏi tử vi đâu.
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

daithan đã viết: 13:24, 17/03/19 Ko thừa số 0 đâu bạn. Mình thấy các trang web bảo lá giờ Dậu mệnh Tử Vi miếu thì cao to còn lá vô chính diệu này mới gầy, sức khoẻ kém nên mình lấy lá này thôi chứ mình ko giỏi tử vi đâu.
Lương trên trăm củ, ít nhất não cũng đầy chất xám, sạn sỏi từng cục từng cục... Chứ sao lại thế này được?
Sao mấy hôm nay toàn gặp mấy case khó hiểu thật :-?
Đầu trang

kimhoai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi kimhoai »

daithan đã viết: 13:24, 17/03/19
yesterday2016 đã viết: 13:05, 17/03/19 Lá này khi nào lương đạt 400 triệu mới cưới được vợ.
Haha thế khi nào mới lên được số đó đây bạn? Giờ còn chưa có người yêu chắc còn lâu mới cưới thật.
Ko thừa số 0 đâu bạn. Mình thấy các trang web bảo lá giờ Dậu mệnh Tử Vi miếu thì cao to còn lá vô chính diệu này mới gầy, sức khoẻ kém nên mình lấy lá này thôi chứ mình ko giỏi tử vi đâu.
Chính xác bạn sinh lúc mấy giờ ?
Lá số tử vi cư ngọ cũng bệnh tật yếu đuối chứ hơn gì.
Tôi nghĩ bạn tử vi cư ngọ
Đầu trang

daithan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

kimhoai đã viết: 13:40, 17/03/19
daithan đã viết: 13:24, 17/03/19
Chính xác bạn sinh lúc mấy giờ ?
Lá số tử vi cư ngọ cũng bệnh tật yếu đuối chứ hơn gì.
Tôi nghĩ bạn tử vi cư ngọ
Mình sinh lúc 17h đó bạn. Cao khoảng 1m7, gầy, gia đình nghèo. Từ lúc được học bổng đi du học thì cuộc sống mới khá lên. Hiện tại làm ở VN nhưng thường xuyên công tác nước ngoài. Không biết lá nào hợp những dữ kiện này hơn bạn nhỉ?
Đầu trang

daithan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

koollee đã viết: 13:34, 17/03/19
daithan đã viết: 13:24, 17/03/19 Ko thừa số 0 đâu bạn. Mình thấy các trang web bảo lá giờ Dậu mệnh Tử Vi miếu thì cao to còn lá vô chính diệu này mới gầy, sức khoẻ kém nên mình lấy lá này thôi chứ mình ko giỏi tử vi đâu.
Lương trên trăm củ, ít nhất não cũng đầy chất xám, sạn sỏi từng cục từng cục... Chứ sao lại thế này được?
Sao mấy hôm nay toàn gặp mấy case khó hiểu thật :-?
Mình làm công việc mang tính chuyên môn công nghệ cho công ty nước ngoài nên lương khá thôi. Sạn sỏi kiểu bạn nói chắc là của các bác kinh doanh, lăn lộn nhiều. Hay ý bạn là lá số này nghèo? Còn lá mệnh tử vi có khớp hơn không?
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

:) Lương trên trăm củ mình thiết nghĩ bạn nên bỏ 1 khoản rất nhỏ trong đó làm dịch vụ đi, vừa nhanh lại dễ có niềm tin hơn< ko hẳn tuyệt đối đúng, nhưng cũng cơ sở hơn là lang thang đi hỏi số 10 người 9 dòng luận, rồi lại đẽo cày giữa đường>
Lương cao thế ắt cũng hiểu người sinh ra có nghĩa vụ, việc làm cũng có quyền lợi... Bỏ ra 100 -200$ đâu có nhiều?
Chia sẻ vài dòng thôi chứ mình vừa nghèo vừa ngu ko biết xem số, cũng chẳng làm ra tiền, được cái thức thời :) :)
Nếu chuẩn ngày và chỉ có 2 giờ này thì dễ giờ Dậu.
Càn: Tân Mùi - Tân Mão - Giáp Thìn - Quý Dậu.
Quan Ấn tương sinh, Giáp kình tại Mão, khố tài to vật. Hành vận Sửu Tý Hợi Tuất Dậu Thân. Hợp lẽ thôi.
Cũng rất hợp pt mảng logictist,it ... Mệnh cục này dòng họ và mộ phần ắt có điểm đặc biệt. Tình duyên kém.
Sửa lần cuối bởi DVTPharma vào lúc 15:04, 17/03/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Suỵt Suỵt, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

DVTPharma đã viết: 14:51, 17/03/19 :) Lương trên trăm củ mình thiết nghĩ bạn nên bỏ 1 khoản rất nhỏ trong đó làm dịch vụ đi, vừa nhanh lại dễ có niềm tin hơn< ko hẳn tuyệt đối đúng, nhưng cũng cơ sở hơn là lang thang đi hỏi số 10 người 9 dòng luận, rồi lại đẽo cày giữa đường>
Lương cao thế ắt cũng hiểu người sinh ra có nghĩa vụ, việc làm cũng có quyền lợi... Bỏ ra 100 -200$ đâu có nhiều?
Chia sẻ vài dòng thôi chứ mình vừa nghèo vừa ngu ko biết xem số, cũng chẳng làm ra tiền, được cái thức thời :) :)
Tém tém một chút lại a ơi =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”