Lá số chuyên chuyện tình cảm có người thứ ba xen vào

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá số chuyên chuyện tình cảm có người thứ ba xen vào

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

thule2307 đã viết: 16:20, 04/04/19
joienguyen đã viết: 16:18, 04/04/19
thule2307 đã viết: 12:06, 04/04/19 --------------
--------------
Vì toàn bị phản bội và lừa dối nên h hãi em ơi
Nhưng đã chốt là yêu nhau chưa chị? mà chị lại bảo "phản bội"? Biết đâu a đấy theo trường phái "một thời điếm đánh nhiều mặt trận - đa mục tiêu" \:D/

E thấy gái (or phụ nữ) cũng hay có kiểu: gặp nhiều a một thời điểm, rồi lựa a nào ngon nhất mà?

Cho chưa đúng duyên nợ thôi c, phiền làm gì nhiều. E thấy chị có vẻ buồn nhiều về việc lấy ch. (ko trách được, c thân cư Phu, đang đại vận cung Phu.

Cẩn thận năm nay lại buồn cái nữa. Nhưng có thể năm nay gặp được, nhưng cũng khó giữ. 33-34 có thể hy vọng là xong :D
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

joienguyen đã viết: 16:28, 04/04/19
thule2307 đã viết: 16:20, 04/04/19
joienguyen đã viết: 16:18, 04/04/19
--------------
Vì toàn bị phản bội và lừa dối nên h hãi em ơi
Nhưng đã chốt là yêu nhau chưa chị? mà chị lại bảo "phản bội"? Biết đâu a đấy theo trường phái "một thời điếm đánh nhiều mặt trận - đa mục tiêu" \:D/

E thấy gái (or phụ nữ) cũng hay có kiểu: gặp nhiều a một thời điểm, rồi lựa a nào ngon nhất mà?

Cho chưa đúng duyên nợ thôi c, phiền làm gì nhiều. E thấy chị có vẻ buồn nhiều về việc lấy ch. (ko trách được, c thân cư Phu, đang đại vận cung Phu.

Cẩn thận năm nay lại buồn cái nữa. Nhưng có thể năm nay gặp được, nhưng cũng khó giữ. 33-34 có thể hy vọng là xong :D
Yêu một năm em chị chung thuỷ lắm chỉ có họ trái tim nhiều ngăn thôi .Chih lo lấy ck vì hay bị châm chọc quá với lại cũng khá già rồi em.Cứ hy vọng rồi lại thất vọng ,hy vọng năm nay tôi chốt :))
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

thule2307 đã viết: 14:17, 04/04/19
cự nhật không kiếp đã viết: 13:09, 04/04/19
thule2307 đã viết: 12:06, 04/04/19
Uh chị buồn lắm em mơi bị lừa xong lại cong lừa chị xong đi tán bạn thân chị thật là quá đau lòng .Chị có yêu một người ít tuổi rồi em chia tay lâu rồi mà họ cũng lấy vk rồi.Chị sẽ hạ thấp tiêu chuẩn chân thành và đừng phản bội chị là được.
Em hỏi chị 1 câu nữa nhé, hiện tại chị có làm gì liên quan đến kế toán nhưng trong khối nhà nước k ạ, nghiệp vụ tốt và từng có cơ hội thăng tiến ? E nghĩ chị nên quen vs những ng trầm tính chị nhé, hỏi tuổi trước và đừng bảnh bao là dc chị ạ :D
Chị mong tìm người chân thành thôi trai đẹp hay lăng nhăng lắm học kế toán mà chưa có duyên làm nghề .
Ok vậy là đúng rồi =)) , đối tượng của chị phải là người có chí, sự nghiệp tốt, đẹp trai, lại phải biết ăn nói, đồng thời chị cũng có kiêu kỳ lắm đấy :> nhưng lại hiền như e nói lúc đầu ấy, dẫn đến yêu toàn đối tượng chưa được hợp lý lắm, vẫn câu lúc đầu : k nên yêu mấy anh lít nhít, bảnh bao nha chị, giờ phải thực tế chút chị ạ, vs lá số của chị thì mặt chị k xấu như chị nói đâu :)) , thậm chí khuôn mặt có nét , nhưng người cao gầy, có điều khuôn mặt có nét đó k có hiền đâu ( nhất là trong công việc ), trong tình yêu thì lại là chuyện khác =)) . Chúc chị sớm có tin vui nha :D
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 17:22, 04/04/19
cự nhật không kiếp đã viết: 13:09, 04/04/19
Em hỏi chị 1 câu nữa nhé, hiện tại chị có làm gì liên quan đến kế toán nhưng trong khối nhà nước k ạ, nghiệp vụ tốt và từng có cơ hội thăng tiến ? E nghĩ chị nên quen vs những ng trầm tính chị nhé, hỏi tuổi trước và đừng bảnh bao là dc chị ạ :D
Chị mong tìm người chân thành thôi trai đẹp hay lăng nhăng lắm học kế toán mà chưa có duyên làm nghề .
Ok vậy là đúng rồi =)) , đối tượng của chị phải là người có chí, sự nghiệp tốt, đẹp trai, lại phải biết ăn nói, đồng thời chị cũng có kiêu kỳ lắm đấy :> nhưng lại hiền như e nói lúc đầu ấy, dẫn đến yêu toàn đối tượng chưa được hợp lý lắm, vẫn câu lúc đầu : k nên yêu mấy anh lít nhít nha chị, giờ phải thực tế chút chị ạ, vs lá số của chị thì mặt chị k xấu như chị nói đâu :)) , thậm chí khuôn mặt có nét , nhưng người cao gầy, có điều khuôn mặt có nét đó k có hiền đâu ( nhất là trong công việc ), trong tình yêu thì lại là chuyện khác =)) . Chúc chị sớm có tin vui nha :D
Ok em tối lên máy tính chị đưa ảnh lên xem xấu hay đẹp nhé hihi giờ vào bằng đt nên không post lên được.Chị cũng mong tìm được ngừoi tạm tạm thôi không mơ cao xa đâu em :)
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

thule2307 đã viết: 17:33, 04/04/19
Ok vậy là đúng rồi =)) , đối tượng của chị phải là người có chí, sự nghiệp tốt, đẹp trai, lại phải biết ăn nói, đồng thời chị cũng có kiêu kỳ lắm đấy :> nhưng lại hiền như e nói lúc đầu ấy, dẫn đến yêu toàn đối tượng chưa được hợp lý lắm, vẫn câu lúc đầu : k nên yêu mấy anh lít nhít nha chị, giờ phải thực tế chút chị ạ, vs lá số của chị thì mặt chị k xấu như chị nói đâu :)) , thậm chí khuôn mặt có nét , nhưng người cao gầy, có điều khuôn mặt có nét đó k có hiền đâu ( nhất là trong công việc ), trong tình yêu thì lại là chuyện khác =)) . Chúc chị sớm có tin vui nha :D
Ok em tối lên máy tính chị đưa ảnh lên xem xấu hay đẹp nhé hihi giờ vào bằng đt nên không post lên được.Chị cũng mong tìm được ngừoi tạm tạm thôi không mơ cao xa đâu em :)
Chị tự xác nhận là mình đẹp hay k mà :D , post làm gì chị :-$ , cứ như e tự nhận mình đẹp dù cho có ai phủ định :> , nói vui vậy thôi, em nghĩ là giờ tìm được anh nào ưng cái lấy luôn chị à, bao giờ tìm dc anh đó thì chị up ảnh cả 2 người lên cho bọn e coi nhé :D
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 17:40, 04/04/19
thule2307 đã viết: 17:33, 04/04/19

Chị tự xác nhận là mình đẹp hay k mà :D , post làm gì chị :-$ , cứ như e tự nhận mình đẹp dù cho có ai phủ định :> , nói vui vậy thôi, em nghĩ là giờ tìm được anh nào ưng cái lấy luôn chị à, bao giờ tìm dc anh đó thì chị up ảnh cả 2 người lên cho bọn e coi nhé :D
Ok em
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

thule2307 đã viết: 17:07, 04/04/19
thule2307 đã viết: 16:20, 04/04/19 ------------
------------
Yêu một năm em chị chung thuỷ lắm chỉ có họ trái tim nhiều ngăn thôi .Chih lo lấy ck vì hay bị châm chọc quá với lại cũng khá già rồi em.Cứ hy vọng rồi lại thất vọng ,hy vọng năm nay tôi chốt :))
Hình như tim người bình thường ai cũng có 4 (nhiều) ngăn c ạ =)) (ngày trc e học môn Sinh giỏi lắm, nên chắc ko nhớ nhầm =)) )
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

joienguyen đã viết: 12:13, 05/04/19
------------
Hình như tim người bình thường ai cũng có 4 (nhiều) ngăn c ạ =)) (ngày trc e học môn Sinh giỏi lắm, nên chắc ko nhớ nhầm =)) )
Thế à vậy trách gì toàn lăng nhăng
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

------------
Năm trước em xem cho chị em nói ck chị sau này sợ linh tinh ngoài luồng mà nên chị nghĩ xh giờ vậy cả chấp nhận thôi em mắt nhắm mắt mở chi dễ sống .
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

thule2307 đã viết: 16:36, 05/04/19

------------------
------------------
Năm trước em xem cho chị em nói ck chị sau này sợ linh tinh ngoài luồng mà nên chị nghĩ xh giờ vậy cả chấp nhận thôi em mắt nhắm mắt mở chi dễ sống .
C nhớ nhầm ko? Mà tin em làm gì, e có biết xem đâu. Mà Tuế phá thế kia chắc ông bà chẳng nhường nhau lắm đâu =)) Phá Quân e thấy nữ toàn trông nhan sắc mỹ miều lắm, nam chắc cũng đẹp zai (theo tiêu chuẩn tử vi).

C trông mong bám vào tử vi làm gì cho sầu ra c. Tìm thú vui khác mà giải khuây, học thêm cái gì đó đi (cắm hoa, may vá, học thêm 1 ngoại ngữ nữa....

C cứ sống tốt đời đẹp đạo, mọi sự sẽ an, cái gì đến sẽ đến. Độc thân vui tính cũng hay mà. Thấy chỗ e có chị hơn chị 1 tuổi, vẫn hồn nhiên yêu đời lắm (mặc dù cũng máu lấy ch rồi) :))
Được cảm ơn bởi: thule2307
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”