Lá số chuyên chuyện tình cảm có người thứ ba xen vào

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số chuyên chuyện tình cảm có người thứ ba xen vào

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

cự nhật không kiếp đã viết: 00:21, 06/04/19
thule2307 đã viết: 23:54, 05/04/19
thule2307 đã viết: 23:51, 05/04/19

À quên theo như ls chị thì mẹ chị hẳn là nét hơn chị luôn =)) , em hỏi là thăng tiến trong công việc cơ chị à, vẫn có 1 chút k phục cấp trên :> chị học ngành gì khéo tay như may vá .., rất được, học chơi cho vui, chứ mà học cái gì làm thêm ngoài giờ nữa thì chắc là k , khéo xé nát cả áo đang may ấy chứ :D
Mẹ chị xinh gái hơn chị em , đúng em chị hy cãi xếp mà vì nói không đúng. Chị vụng lắm không may vá được đâu chị học thêm về kế toán thôi để làm nghề chắc không sao đâu em nhỉ vì chị đã từng tn kế toán mà chỉ có chưa làm nhiều thôi chứ may vá chị chịu làm gì hỏng đấy.Thăng tiến nếu chị muốn chắc vẫn được nhưng chị nghĩ mình con gái làm nhàn nhàn vậy thôi cho khoẻ.
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Chẳng bù e, tay 10 ngón thì 8 ngón hoa tay tròn xoe, may vá bằng tay thì đường chỉ đep mê ly, đan nát toàn được cô giáo chấm 10đ, 5,6t tự trông nhà, làm cơm cho thằng cu em ăn và chông nó, 8t làm cơm/ cỗ cho thợ, để bố mẹ đi làm. Giờ lớn thì ko động nữa, đặc biệt là làm cỗ mà phải sát sanh. Giờ ko sát sanh nữa.
=> e nam còn cân đc mấy món kiểu này, c là nữ làm chắc còn tốt hơn nhiều.
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

joienguyen đã viết: 10:53, 06/04/19 Chẳng bù e, tay 10 ngón thì 8 ngón hoa tay tròn xoe, may vá bằng tay thì đường chỉ đep mê ly, đan nát toàn được cô giáo chấm 10đ, 5,6t tự trông nhà, làm cơm cho thằng cu em ăn và chông nó, 8t làm cơm/ cỗ cho thợ, để bố mẹ đi làm. Giờ lớn thì ko động nữa, đặc biệt là làm cỗ mà phải sát sanh. Giờ ko sát sanh nữa.
Chị vụng lắm em chỉ biết nấu cơm thôi còn may vá kém lắm em ,tìm lại bài viết của em cho chị sao mà tìm chẳng ra em nói trước tháng 10 âm năm nay nếu chị gặp ai là dễ lấy này em.Chị được cái nhớ lâu ghê nếu cái gì chị nhập tâm.
Đầu trang

tucau_265
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tucau_265 »

thule2307 đã viết: 11:07, 06/04/19
joienguyen đã viết: 10:53, 06/04/19 Chẳng bù e, tay 10 ngón thì 8 ngón hoa tay tròn xoe, may vá bằng tay thì đường chỉ đep mê ly, đan nát toàn được cô giáo chấm 10đ, 5,6t tự trông nhà, làm cơm cho thằng cu em ăn và chông nó, 8t làm cơm/ cỗ cho thợ, để bố mẹ đi làm. Giờ lớn thì ko động nữa, đặc biệt là làm cỗ mà phải sát sanh. Giờ ko sát sanh nữa.
Chị vụng lắm em chỉ biết nấu cơm thôi còn may vá kém lắm em ,tìm lại bài viết của em cho chị sao mà tìm chẳng ra em nói trước tháng 10 âm năm nay nếu chị gặp ai là dễ lấy này em.Chị được cái nhớ lâu ghê nếu cái gì chị nhập tâm.
Chị cho em hỏi lúc chị bé bố chị có đi nước ngoài không? Rồi về bố chị có làm nghề gì liên quan tới tâm linh không ạ?
Đầu trang

Annie Ng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Annie Ng »

Xin chào mọi người , mình thấy số mình đường tình duyên còn quải chè đậu hơn nữa ! Nhờ mọi người luận giúp ạ. Giờ : ( 22h 25 )Dương lịch
Ngày : 04/ 01/1984
Sửa lần cuối bởi Annie Ng vào lúc 11:48, 06/04/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

tucau_265 đã viết: 11:13, 06/04/19
Chị cho em hỏi lúc chị bé bố chị có đi nước ngoài không? Rồi về bố chị có làm nghề gì liên quan tới tâm linh không ạ?
Bố chị không đi đâu em chỉ đi bộ đội một thời gian thôi em,bố chị làm nhân viên nhà nước thôi em không tâm linh đâu .
Đầu trang

tucau_265
Chính thức
Chính thức

thule2307 đã viết: 11:28, 06/04/19
tucau_265 đã viết: 11:13, 06/04/19

Bố chị không đi đâu em chỉ đi bộ đội một thời gian thôi em,bố chị làm nhân viên nhà nước thôi em không tâm linh đâu .
E nghĩ chị bị viêm gan b hoặc thiếu máu. Chij có răng đều, hồi thiếu niên tầm 16 đến ngoài 20 bị béo. Bố mẹ chị kinh tế khá giả, chị biết yêu từ sớm nhưng vận từ 14-24 hồng loan gặp hóa kị nên chuyện tình cảm k đc suôn sẻ, giai đoạn đó chị cũng hay gặp thị phi. Điền có cự môn gặp hóa kị chị k đc hợp với hàng xóm, không khéo tay nên k hay làm, việc nhà cũng hơi lười nhưng lại rất thích bỏ tiền ra sắm sửa. Chị có em gái không? Nếu có em trai thì e nghĩ sẽ là mãi mới sinh và em gái với em trai chị sẽ gần tuổi nhau. Mệnh chị có bạch hổ nên sống mũi không được cao, đời phải lo lắng, muộn phiền trong tâm, bạch hổ là lý do khiến chị muộn chồng dù chị biết yêu từ sớm. Phu có sát phá tham không kiếp, phá quân thiên hư nên răng chồng chị sẽ hơi xấu và giọng nói sẽ to. Năm nay 32 tuổi hồng loan hóa kị nên yêu đương sẽ đau đầu, không tốt. Có thể sang năm 33,34 có hạn hỉ và chị sẽ lấy chồng
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Em nói chuẩn quá chị bị thiếu máu lên não đau đầu cả ngày
- chị thỉnh thoảng nhác việc nhà , thích mua sắm nói chung không siêng lắm không nhác lắm đâu
- em trai chị sinh khi mẹ chị 42 tuổi cách chị 7 tuổi em-
- năm nay yêu vậy thì thôi e chin hay đau đầu lắm
- ck chị sau này thế nào em ,em xem giúp
Chị cảm ơn nhé
Đầu trang

tucau_265
Chính thức
Chính thức

thule2307 đã viết: 14:42, 06/04/19 Em nói chuẩn quá chị bị thiếu máu lên não đau đầu cả ngày
- chị thỉnh thoảng nhác việc nhà , thích mua sắm nói chung không siêng lắm không nhác lắm đâu
Chị cảm ơn nhé
2 người sẽ nhanh quen nhanh cưới, nếu chị lấy sớm chắc chawns sẽ li hồn vì thiên hình nhập miền thiên di. Chồng cũng khá vui tính, khéo léo, gia đình nhà chồng cũng khá giả nhưng đôi khi sẽ nóng và với tính của chị lúc yêu thì yêu lắm nhưng cũng nhanh chán hon. Sau này chị sẽ có con trai đầu lòng. E nói có gì không phải thì chị bỏ qua nhé :) à chị cho e hỏi thời cấp 3 chị đã từng thích ai mà không đến với nhau chưa?
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

tucau_265 đã viết: 15:01, 06/04/19
thule2307 đã viết: 14:42, 06/04/19 Em nói chuẩn quá chị bị thiếu máu lên não đau đầu cả ngày
Chị cảm ơn nhé
2 người sẽ nhanh quen nhanh cưới, nếu chị lấy sớm chắc chawns sẽ li hồn vì thiên hình nhập miền thiên di. Chồng cũng khá vui tính, khéo léo, gia đình nhà chồng cũng khá giả nhưng đôi khi sẽ nóng và với tính của chị lúc yêu thì yêu lắm nhưng cũng nhanh chán hon. Sau này chị sẽ có con trai đầu lòng. E nói có gì không phải thì chị bỏ qua nhé :) à chị cho e hỏi thời cấp 3 chị đã từng thích ai mà không đến với nhau chưa?
Chị có thích con một thầy giáo em à .Chị cảm ơn em đã xem cho chị nhé không có vấn đề gì đâu được em xem là vui rồi em nhé.Tính chị đúng là nhanh thích nhanh chán em .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”