Lá số chuyên chuyện tình cảm có người thứ ba xen vào

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Lá số chuyên chuyện tình cảm có người thứ ba xen vào

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

Nhờ các bác xem cung phu em có vấn đề gì không mà yêu ai cũng một thời gian là có người thứ ba xen vào.Không biết sau nay hôn nhân có người thứ ba nữa không hoang mang quá ạ
Hình ảnh
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số chuyên chuyện tình cảm có người thứ ba xen vào

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Cho hỏi bạn đả lập gia đình lần nào chưa? Mình nghĩ lá số bạn khó mà có gia đình lắm.
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ToyRav4 đã viết: 09:22, 04/04/19 Cho hỏi bạn đả lập gia đình lần nào chưa? Mình nghĩ lá số bạn khó mà có gia đình lắm.
Chưa bạn ơi mình cũng thấy khó bạn ơi chắc lên chùa tu thôi
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Bạn sinh ngày kỷ tỵ bi xung với tháng Hợi và giờ Hợi rồi, nên cũng đừng trách ai cả, đó là số phận bạn rồi.
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ToyRav4 đã viết: 09:32, 04/04/19 Bạn sinh ngày kỷ tỵ bi xung với tháng Hợi và giờ Hợi rồi, nên cũng đừng trách ai cả, đó là số phận bạn rồi.
Uh mình biết mà số lận đận vậy bạn à mà nếu lấy chắc cũng khổ bạn nhỉ
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ToyRav4 đã viết: 09:32, 04/04/19 Bạn sinh ngày kỷ tỵ bi xung với tháng Hợi và giờ Hợi rồi, nên cũng đừng trách ai cả, đó là số phận bạn rồi.
Không ai lấy thật à bạn
Đầu trang

AdaCoree
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi AdaCoree »

Cung Phu bạn có hỉ thần, sao tốt cho hôn nhân nên mình nghĩ bạn đừng lo quá, kết hôn mình nghĩ dễ dàng chứ có khó khăn như học hành thi cử đâu, bạn lo làm gì

Kết hôn dù muộn cũng đỡ hơn là kết hôn mà li hôn bạn à, thời nay nhiều người đổ vỡ hôn nhân người ta còn sống khỏe, bạn còn chưa kết hôn thì buồn làm gì ?

Độc thân vẫn đỡ hơn là làm mẹ đơn thân mà, nhiều người vẫn gồng gánh 1 mình nuôi con cũng có sao đâu

Lá số bạn cung Phu ko đến nỗi nào, vui lên mà sống :-bd
Được cảm ơn bởi: thule2307
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

AdaCoree đã viết: 10:44, 04/04/19 Cung Phu bạn có hỉ thần, sao tốt cho hôn nhân nên mình nghĩ bạn đừng lo quá, kết hôn mình nghĩ dễ dàng chứ có khó khăn như học hành thi cử đâu, bạn lo làm gì

Kết hôn dù muộn cũng đỡ hơn là kết hôn mà li hôn bạn à, thời nay nhiều người đổ vỡ hôn nhân người ta còn sống khỏe, bạn còn chưa kết hôn thì buồn làm gì ?

Độc thân vẫn đỡ hơn là làm mẹ đơn thân mà, nhiều người vẫn gồng gánh 1 mình nuôi con cũng có sao đâu

Lá số bạn cung Phu ko đến nỗi nào, vui lên mà sống :-bd
Cảm ơn bạn nha nghe bạn nói thấy vui hơn
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

thule2307 đã viết: 18:54, 03/04/19 Nhờ các bác xem cung phu em có vấn đề gì không mà yêu ai cũng một thời gian là có người thứ ba xen vào.Không biết sau nay hôn nhân có người thứ ba nữa không hoang mang quá ạ
Hình ảnh
Chị hiền quá, dễ bị lừa đó chị, ls chị nó nói vậy đấy ạ, mà khi lỡ mà 2 bên có chuyện cãi nhau là chị sợ chạy mất tiêu luôn :D , hạ thấp yêu cầu về đối tượng sẽ giúp chị dễ kết hôn chị à , k phải k lấy được , chị đã yêu anh nào ít tuổi hơn chưa ạ , k nên yêu những ng như vậy chị nhé . yêu 1 ng càng chững chạc, càng ít nói càng tốt
Được cảm ơn bởi: thule2307
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 11:47, 04/04/19
thule2307 đã viết: 18:54, 03/04/19 Nhờ các bác xem cung phu em có vấn đề gì không mà yêu ai cũng một thời gian là có người thứ ba xen vào.Không biết sau nay hôn nhân có người thứ ba nữa không hoang mang quá ạ
Hình ảnh
Chị hiền quá, dễ bị lừa đó chị, ls chị nó nói vậy đấy ạ, mà khi lỡ mà 2 bên có chuyện cãi nhau là chị sợ chạy mất tiêu luôn :D , hạ thấp yêu cầu về đối tượng sẽ giúp chị dễ kết hôn chị à , k phải k lấy được , chị đã yêu anh nào ít tuổi hơn chưa ạ , k nên yêu những ng như vậy chị nhé . yêu 1 ng càng chững chạc, càng ít nói càng tốt
Uh chị buồn lắm em mơi bị lừa xong lại cong lừa chị xong đi tán bạn thân chị thật là quá đau lòng .Chị có yêu một người ít tuổi rồi em chia tay lâu rồi mà họ cũng lấy vk rồi.Chị sẽ hạ thấp tiêu chuẩn chân thành và đừng phản bội chị là được.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”