XIN NHỮNG LÁ SỐ LẤY VỢ CHỒNG XA Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tucau_265
Chính thức
Chính thức

XIN NHỮNG LÁ SỐ LẤY VỢ CHỒNG XA Ạ

Gửi bài gửi bởi tucau_265 »

:) :) Hữu duyên Cùng chia sẻ Và nghiệm lý ạ
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: XIN NHỮNG LÁ SỐ LẤY VỢ CHỒNG XA Ạ

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

tặng cho bác một lá :D bác tự nghiệm ls ra nhé!
Hình ảnh
Đầu trang

hanhbap245
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hanhbap245 »

Lá số xa chồng nahhh!
Hình ảnh
Đầu trang

tucau_265
Chính thức
Chính thức

tvthientuong đã viết: 12:37, 09/04/19 tặng cho bác một lá :D bác tự nghiệm ls ra nhé!
Hình ảnh
Vợ bác có phải là con cả trong gia đingf, mặt hơi đen không ạ? Phúc nhà bác phát về con gái. Vợ chồng có phải quen lâu mới cưới không ạ?
Đầu trang

tucau_265
Chính thức
Chính thức

hanhbap245 đã viết: 22:15, 09/04/19 Lá số xa chồng nahhh!
Hình ảnh
Chồng bác có phải là ngươif lành tính nhưng hơi có chút ăn chơi và nói hơi nhiều không ạ? Vợ chồng nhanh quen nhanh cưới không ạ?
Đầu trang

dongduong90
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dongduong90 »

Minh cung lay chong xa dayHình ảnh
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

tucau_265 đã viết: 15:13, 14/04/19
tvthientuong đã viết: 12:37, 09/04/19 tặng cho bác một lá :D bác tự nghiệm ls ra nhé!
Vợ bác có phải là con cả trong gia đingf, mặt hơi đen không ạ? Phúc nhà bác phát về con gái. Vợ chồng có phải quen lâu mới cưới không ạ?
Em qua 2 mối tình rồi bác, người đầu tiên 9 năm, cuối cùng ko thành. Người hiện tại cũng đã 6 năm mà ko biết nói thế nào cho đúng :(. Người hiện tại thì con út, da hơi ngâm chứ ko ngâm đen. Cuộc tình đau đầu vãi chưởng, gia đình bên đó ngăn cấm, cha mẹ mất hết còn anh chị cứ nói ra nói vào, cản đản. Tự hai đứa dắt nhau vô chùa hứa hẹn đeo nhẫn chứ chẳng có họ hàng gì. Quan niệm sống lại khác xa nhau cực kỳ. Chẳng biết có bảo lãnh di cư hay ko bảo lãnh mà giấy tờ 2 năm rồi ko được, em cũng chẳng màn. Một năm gặp nhau dc 1 lần có khi 2 năm mới gặp mà tùm lum chuyện đau đầu nhức óc. Riết rồi em chán yêu chán đàn bà quá bác ạ, chỉ muốn độc thân cho xong :( .

Bác nói vợ em con trưởng da ngâm chẳng lẽ người hiện tại sẽ ko thành, sẽ phải thêm một người nữa sao, em đau đầu dữ lắm rồi.

Đến giờ vẫn ko có mụn con nào, đợi có nó chắc em gần xuống lổ mất rồi, ko biết làm sao nhờ được đây nữa :( .
Đầu trang

hanhbap245
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hanhbap245 »

tucau_265 đã viết: 15:22, 14/04/19
Hình ảnh
Chồng bác có phải là ngươif lành tính nhưng hơi có chút ăn chơi và nói hơi nhiều không ạ? Vợ chồng nhanh quen nhanh cưới không ạ?
Chuẩn bạn ơi. Nhưng ăn chơi thì ko đúng lắm. Chồng mình tiêu hơi hoang chút thôi.
Đầu trang

tucau_265
Chính thức
Chính thức

tvthientuong đã viết: 20:44, 14/04/19
tucau_265 đã viết: 15:13, 14/04/19
Em qua 2 mối tình rồi bác, người đầu tiên 9 năm, cuối cùng ko thành. Người hiện tại cũng đã 6 năm mà ko biết nói thế nào cho đúng :(. Người hiện tại thì con út, da hơi ngâm chứ ko ngâm đen. Cuộc tình đau đầu vãi chưởng, gia đình bên đó ngăn cấm, cha mẹ mất hết còn anh chị cứ nói ra nói vào, cản đản. Tự hai đứa dắt nhau vô chùa hứa hẹn đeo nhẫn chứ chẳng có họ hàng gì. Quan niệm sống lại khác xa nhau cực kỳ. Chẳng biết có bảo lãnh di cư hay ko bảo lãnh mà giấy tờ 2 năm rồi ko được, em cũng chẳng màn. Một năm gặp nhau dc 1 lần có khi 2 năm mới gặp mà tùm lum chuyện đau đầu nhức óc. Riết rồi em chán yêu chán đàn bà quá bác ạ, chỉ muốn độc thân cho xong :( .

Bác nói vợ em con trưởng da ngâm chẳng lẽ người hiện tại sẽ ko thành, sẽ phải thêm một người nữa sao, em đau đầu dữ lắm rồi.

Đến giờ vẫn ko có mụn con nào, đợi có nó chắc em gần xuống lổ mất rồi, ko biết làm sao nhờ được đây nữa :( .
Mệnh bác có thiên khôi thì bác dễ là con truowngr. Vợ có thiên việt cũng dễ là trưởng hoặc cả nhà có mình vợ bác là gái. Có thể thôi chứ k chắc lắm. Vì khôi việt chủ veef gánh nặng nhieefu thứ. Thấy năm nay hoặc sang năm sẽ có và con trai đầu lòng
Đầu trang

tucau_265
Chính thức
Chính thức

tucau_265 đã viết: 15:22, 14/04/19
Hình ảnh
Vâng. Có điếu khách thì hơi thoáng. Em nói ăn chơi thì hơi quá. Gia đình bên chồng có điều kiện không ạ? Bác có xuất ngoại không ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”