Em kính chào cả nhà!Mọi người giúp em giải đáp cung Quan Lộc và cung mệnh với à.Em chân thành cảm ơn!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
CHƠN TÂM
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em kính chào cả nhà!Mọi người giúp em giải đáp cung Quan Lộc và cung mệnh với à.Em chân thành cảm ơn!

Gửi bài gửi bởi CHƠN TÂM »

Hình ảnh
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Em kính chào cả nhà!Mọi người giúp em giải đáp cung Quan Lộc và cung mệnh với à.Em chân thành cảm ơn!

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

Lá số chính tinh Miếu với Vượng không, nhìn mấy chính tinh thích ghê, khi nào sao của mình mới Miếu Vượng và phân bổ đều vậy nhỉ
Đầu trang

CHƠN TÂM
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em kính chào cả nhà!Mọi người giúp em giải đáp cung Quan Lộc và cung mệnh với à.Em chân thành cảm ơn!

thanh163 đã viết: 20:59, 09/04/19 Lá số chính tinh Miếu với Vượng không, nhìn mấy chính tinh thích ghê, khi nào sao của mình mới Miếu Vượng và phân bổ đều vậy nhỉ
Huynh thanh163 xem giúp em cung quan lộc, cung mệnh với. Cảm ơn huynh nhé!
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

Mình cũng như bạn thôi, không biết xem, nằm dài ko biết làm gì nên comment chơi thôi
Đầu trang

tvthientuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tvthientuong »

CHƠN TÂM đã viết: 21:34, 09/04/19
thanh163 đã viết: 20:59, 09/04/19 Lá số chính tinh Miếu với Vượng không, nhìn mấy chính tinh thích ghê, khi nào sao của mình mới Miếu Vượng và phân bổ đều vậy nhỉ
Huynh thanh163 xem giúp em cung quan lộc, cung mệnh với. Cảm ơn huynh nhé!
Các sao nằm vậy là một chuyện còn cái vụ tứ hóa phi lung tung nữa, đau đầu lắm :))
Đầu trang

CHƠN TÂM
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mọi người giúp em với à???
Đầu trang

abiabu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi abiabu »

Em cũng gà mờ tử vi nên gọi là xem vui cho bác tý(sai thì mọi người cứ chửi):
+ Âm dương thuận lý chắc cuộc đời cũng ít sóng gió
+ Mệnh sinh cục
+ Cung thìn hành thổ tương sinh sao vũ khúc hành kim
+ Mệnh kim đóng ở cung thổ
+ Mệnh có tả phù hữu bật thanh long quang quý,long trì phượng các chắc cũng đẹp trai
Hỏi không biết có phải bác giỏi kiếm tiền lắm đúng không...
Đầu trang

CHƠN TÂM
Mới gia nhập
Mới gia nhập

abiabu đã viết: 11:23, 10/04/19 Em cũng gà mờ tử vi nên gọi là xem vui cho bác tý(sai thì mọi người cứ chửi):
+ Âm dương thuận lý chắc cuộc đời cũng ít sóng gió
+ Mệnh sinh cục
+ Cung thìn hành thổ tương sinh sao vũ khúc hành kim
+ Mệnh kim đóng ở cung thổ
+ Mệnh có tả phù hữu bật thanh long quang quý,long trì phượng các chắc cũng đẹp trai
Hỏi không biết có phải bác giỏi kiếm tiền lắm đúng không...
Bạn nói cũng đúng đấy.Qua lá số của mình,bạn biết gì nữa thì nói mình biết với nhé. Thank you very much!hehe.
Đầu trang

CHƠN TÂM
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rất mong cả nhà giúp đỡl!!!!
Đầu trang

Tioden
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tioden »

Không ngờ bác lại là con tinh trùng vàng của làng đầu thai :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”