LÁ SỐ cao số, vất vả gian truân cả đời =((

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tucau_265
Chính thức
Chính thức

Re: LÁ SỐ cao số, vất vả gian truân cả đời =((

Gửi bài gửi bởi tucau_265 »

silverlight267 đã viết: 11:58, 14/04/19
tucau_265 đã viết: 11:54, 14/04/19
silverlight267 đã viết: 10:51, 14/04/19 Thực ra thì tuổi trẻ và cuộc đời khá gian truân. Gian truân đến tận 56 tuổi mới hưởng thành quả, lúc này khá an nhàn sung sướng.
Cả đời bạn nữ sẽ lo nghĩ về chồng con rất nhiều. Nhưng tam hợp cung phu có cung Phúc Đức đẹp nên rồi mọi chuyện sẽ ổn, không cần lo lắng quá.

Trai bất nhân Phá Quân thìn tuất... Lấy chồng thì nên chú trọng mặt đạo đức của người chồng, đừng chú trọng vấn đề khác.
Tính tình ổn trọng hơn, đừng để Vũ Khúc lấn át Thiên Phủ.... cuộc đời sẽ khác đi rất nhiều so với lá số.
Vâng. Cảm ơn a ạ! E thấy phu của nó phá quân gặp đế vượng là sẽ mấy đời chồng đúng không ạ? Em cũng nghĩ nó ăn vào vũ khúc cũng nhiều, tam hợp có thái tuế nên cái gì cũng làm 1 mình, không nhờ được ai nhiều. Bạn bè có chuyện gì toàn phải tìm đến nó chứ nó không chủ động nhiều. Chồng nó thế kia có phải sau này nó làm được bao nhiêu chồng phá hết phải không ạ?
Hậu vận khá là ổn, đến vận 56 66 tiền bạc không thiếu gì đâu, con cái cũng ổn.
Chuyện chồng thì chưa lấy mà lo gì? Lúc quen ai để ý vấn đề đạo đức là được. Trai Phá Quân cũng có nhiều cái hay nhất định, không nhất định là phá tán, nếu mà có đạo đức thì đôi khi làm nên chuyện lớn.
Vâng em cảm ơn a nhiều ạ! Nó cứ lo nghĩ quá. A cos thể xem cho em tầm bao giờ nó lấy chồng là ổn ạ? Vì khoảng 2 năm nữa nó định đi du học em sợ nó về lại muộn quá!
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

tucau_265 đã viết: 12:14, 14/04/19
tucau_265 đã viết: 11:54, 14/04/19

Vâng. Cảm ơn a ạ! E thấy phu của nó phá quân gặp đế vượng là sẽ mấy đời chồng đúng không ạ? Em cũng nghĩ nó ăn vào vũ khúc cũng nhiều, tam hợp có thái tuế nên cái gì cũng làm 1 mình, không nhờ được ai nhiều. Bạn bè có chuyện gì toàn phải tìm đến nó chứ nó không chủ động nhiều. Chồng nó thế kia có phải sau này nó làm được bao nhiêu chồng phá hết phải không ạ?
Chuyện chồng thì chưa lấy mà lo gì? Lúc quen ai để ý vấn đề đạo đức là được. Trai Phá Quân cũng có nhiều cái hay nhất định, không nhất định là phá tán, nếu mà có đạo đức thì đôi khi làm nên chuyện lớn.
Vâng em cảm ơn a nhiều ạ! Nó cứ lo nghĩ quá. A cos thể xem cho em tầm bao giờ nó lấy chồng là ổn ạ? Vì khoảng 2 năm nữa nó định đi du học em sợ nó về lại muộn quá!
Lấy chồng muộn đối với bạn nữ này là điều tốt. Càng lớn thì tính cách ổn trọng, suy nghĩ chính chắn hơn. Mới 19 20 tuổi đầu lo nghĩ gì chuyện chồng con.

Yêu đương thì cứ yêu đương, cho từng trải, có điều giữ mình đừng để hối hận.
Đầu trang

tucau_265
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tucau_265 »

silverlight267 đã viết: 12:21, 14/04/19
tucau_265 đã viết: 12:14, 14/04/19
Lấy chồng muộn đối với bạn nữ này là điều tốt. Càng lớn thì tính cách ổn trọng, suy nghĩ chính chắn hơn. Mới 19 20 tuổi đầu lo nghĩ gì chuyện chồng con.

Yêu đương thì cứ yêu đương, cho từng trải, có điều giữ mình đừng để hối hận.
E nghe nó kể cấp 2 đã từng yêu nhiều nhưng chỉ là quen qua mạng, chuwa gặp nhau. Đến khi lên cấp 3 nó cũng chỉ thích 1 người tới giờ vì nhà nó bố mẹ cung không được hòa thuận, nên nó giờ em thấy chăm học hơn không thấy nhắc về yêu đương. Chắc thân cư phu nên nó hay nghĩ về gia đình ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”