Thay vì chờ duyên chi bằng mình tự tạo

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Thay vì chờ duyên chi bằng mình tự tạo

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

Em/cháu cũng đã nhiều lần up lá số lên diễn đàn nhưng có lẽ chưa đủ duyên để được mọi người luận bàn. Lâu nay em/cháu tự xem cho mình đến phát chán cả rồi. Nay nhân ngày đầu óc cuồng quay, cố up lần nữa mong gặp được người hữu duyên. [-O< [-O<
Hình ảnh
Đầu trang

Tioden
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Thay vì chờ duyên chi bằng mình tự tạo

Gửi bài gửi bởi Tioden »

Vãi cả em/cháu. Đã xem tới phát chán rồi mà còn muốn người khác xem cho nữa :)) thôi, tóm gọn thế này, em cháu ngon lành. Hết. Kkkkk....
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Tioden đã viết: 21:46, 16/04/19 Vãi cả em/cháu. Đã xem tới phát chán rồi mà còn muốn người khác xem cho nữa :)) thôi, tóm gọn thế này, em cháu ngon lành. Hết. Kkkkk....
nói chung tự xem cho mình thấy vẫn ko vui. Bác Tiden (chả biết xưng hô gì), rất vui nếu em đc giao lưu lá số vs bác :)
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

@Tên
cứ tin vào như vậy thì vận hạn của anh Tên cũng đâu đến nỗi nào. Ak, con về nhà sắc của em có đôi mắt hơi giống mắt của anh Tên cực. :D
Đầu trang

Thutran13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thutran13 »

Lá số này hẳn rất là đẹp zai, da trắng, mi thành mục tú rồi
Đầu trang

luc96
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luc96 »

Kiên Kiddy đã viết: 17:19, 16/04/19 Em/cháu cũng đã nhiều lần up lá số lên diễn đàn nhưng có lẽ chưa đủ duyên để được mọi người luận bàn. Lâu nay em/cháu tự xem cho mình đến phát chán cả rồi. Nay nhân ngày đầu óc cuồng quay, cố up lần nữa mong gặp được người hữu duyên. [-O< [-O<
Hình ảnh
Lá số sắp hết đại hạn thiên không rồi. Không biết trong những năm vừa qua bạn có thất bại gì nặng nề không như thất tình, hay có được thứ gì đó lớn sau đó lại hoàn không hay không.
Đầu trang

Tioden
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tioden »

Kiên Kiddy đã viết: 22:45, 16/04/19
Tioden đã viết: 21:46, 16/04/19 Vãi cả em/cháu. Đã xem tới phát chán rồi mà còn muốn người khác xem cho nữa :)) thôi, tóm gọn thế này, em cháu ngon lành. Hết. Kkkkk....
nói chung tự xem cho mình thấy vẫn ko vui. Bác Tiden (chả biết xưng hô gì), rất vui nếu em đc giao lưu lá số vs bác :)
Đậu xanh, lá số của tui có mà ói 3 ngày vẫn chưa hết tởm =)) Cự môn phùng tứ sát, hoá kỵ =)) đổi số không, tui đổi cho
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Thutran13 đã viết: 22:57, 16/04/19 Lá số này hẳn rất là đẹp zai, da trắng, mi thành mục tú rồi
đúng là ls của em nhưng nói thật chưa bao giờ em dám nhận mình đẹp zai. Da mặt thì đen, tối da. Người thì cao trung bình (1m69).
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Tioden đã viết: 00:01, 17/04/19
Kiên Kiddy đã viết: 22:45, 16/04/19
Đậu xanh, lá số của tui có mà ói 3 ngày vẫn chưa hết tởm =)) Cự môn phùng tứ sát, hoá kỵ =)) đổi số không, tui đổi cho
Cự Môn tọa cùng Kình dương chưa chắc đã xấu đâu, biết đâu lại cùng tắc biến. Bác up lá số lên cho em chém tý nào :))
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

luc96 đã viết: 23:12, 16/04/19
Kiên Kiddy đã viết: 17:19, 16/04/19 Em/cháu cũng đã nhiều lần up lá số lên diễn đàn nhưng có lẽ chưa đủ duyên để được mọi người luận bàn. Lâu nay em/cháu tự xem cho mình đến phát chán cả rồi. Nay nhân ngày đầu óc cuồng quay, cố up lần nữa mong gặp được người hữu duyên. [-O< [-O<
Hình ảnh
Lá số sắp hết đại hạn thiên không rồi. Không biết trong những năm vừa qua bạn có thất bại gì nặng nề không như thất tình, hay có được thứ gì đó lớn sau đó lại hoàn không hay không.
xin được chia sẻ với bác. Thất tình thì có 1 lần (yêu đơn phương cái thời cấp ba không biết gì, tình yêu bọ xít thôi). Thi trượt đầu vào cấp 3 chính quy (thiếu 0,25đ). Đấy là toàn bộ thất bại mà em cho là lớn. Tuy nhiên thì thành công về sau lại hay hơn: em đậu ĐH trường top. Vô đại học thì yêu được người còn tuyệt với hơn người trước. Hiện tại công việc thì tạm ổn, mỗi tội lương bập bùng lắm. Nhưng chả hiểu sao tiền cứ bay đi hết. Có lẽ do hành mệnh của em sinh cho hành con Thiên mã ở Mão (Mộc) mà phải tốn khá nhiều tiền và các đồ dùng, thiết bị, xe cộ,... hây...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”