Mong các bác và các anh chị em cùng nghiệm lý và chia sẻ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
táo tàu
Chính thức
Chính thức

Mong các bác và các anh chị em cùng nghiệm lý và chia sẻ

Gửi bài gửi bởi táo tàu »

Vũ Khúc nhập cung phu thê đa phần là điềm không tốt, bất luận có cát tinh hay không đều chủ hình khắc bất hòa, chỉ có điều độ không tốt nặng nhẹ khác nhau. Vũ khúc nhập cung phu thê, đa phần hôn nhân khá chậm trễ. Cuộc sống gia đình thường nhạt nhẽo, giữa vợ chồng ít có tình cảm, nếu muộn hôn có thể tránh hình khắc, nữ mệnh dù đã kết hôn, nhưng thường 1 mình đơn độc trong nhà, đồng thời cũng nên làm vợ hai hay sống chung phi pháp thì có thể hóa giải. Vợ chồng tuổi tác tương đương. Nam chủ bị vợ đoạt quyền, tính hấp tấp, nữ chủ chồng quý, hội tứ sát sinh ly khắc hại, nên muộn hôn. Hội cát tinh nam chủ có tiền nhờ vợ. Hễ Vũ Khúc hội 1 trong tứ sát hay Hóa Kỵ đều chủ ly hôn, sát tinh nhiều ly hôn không dừng ở 1 lần....
( Nguồn lysodoanhnhan.com )
Không biết ở đây có bác nào, anh chị em nào có vũ khúc nhập cung phu thê không ạ. Kiểm chứng và chia sẻ giúp em với ạ. Em có vũ khúc phu thê mà việc hôn nhân đã chậm trễ rồi. Có người nói em có chồng cũng như không. Thật sự là con vũ khúc này nó chán vậy sao hả các bác :(( :(( :((
Dưới là lá số của em
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”