Bao giờ em mí có chồng?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tieumiu92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bao giờ em mí có chồng?

Gửi bài gửi bởi tieumiu92 »

Hình ảnh
Chuyện là em già lắm rồi, các bác xem giúp em xem khi nào em chống lầy với ạ.
Em cảm ơn cả nhà.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Bao giờ em mí có chồng?

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Chà, nhìn thấy đúng hơn là bạn sợ yêu , chắc là chưa yêu ai đâu, hoặc nếu có thì k thuận nên làm b có tâm lý sợ yêu, trong chỗ làm hay ra ngoài thường bị người ta hại ngầm, bạn nên chú ý nhé, tốt hết có ý định làm j nên làm 1 mình, k nên làm j hay đầu tư chung vs ai, dễ xích mích, hại nhau rồi b là ng bị thiệt ( nhất là con trai ), trc đây b có học luật hay kiểm toán k ??? công việc của b sẽ mang tính chất quản lý, tổ trưởng hoặc mang tính chất trưởng nhóm hoặc có liên quan đến mảng luật pháp ? ... nhưng nhiều lúc sẽ khiến b phiền lòng, sợ hãi , hoặc là trồi sụt thất thường, năm nay là năm có thể có tin nên b cố gắng nhé, có điều bố b tính hơi gia trưởng bởi vì ông ấy là ng làm ra tiền trog nhà b, nên sẽ rất khắt khe vs những đối tượng b dẫn về nên b cần chuẩn bị tốt trc khi ra mắt rể tương lai :))), buồn ngủ quá, nhìn ls b mà hoa mắt, mà thấy cự môn nên cố vào gõ dài 1 tí :D
Đầu trang

tieumiu92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 01:06, 19/04/19 Chà, nhìn thấy đúng hơn là bạn sợ yêu , chắc là chưa yêu ai đâu, hoặc nếu có thì k thuận nên làm b có tâm lý sợ yêu, trong chỗ làm hay ra ngoài thường bị người ta hại ngầm, bạn nên chú ý nhé, tốt hết có ý định làm j nên làm 1 mình, k nên làm j hay đầu tư chung vs ai, dễ xích mích, hại nhau rồi b là ng bị thiệt ( nhất là con trai ), trc đây b có học luật hay kiểm toán k ??? công việc của b sẽ mang tính chất quản lý, tổ trưởng hoặc mang tính chất trưởng nhóm hoặc có liên quan đến mảng luật pháp ? ... nhưng nhiều lúc sẽ khiến b phiền lòng, sợ hãi , hoặc là trồi sụt thất thường, năm nay là năm có thể có tin nên b cố gắng nhé, có điều bố b tính hơi gia trưởng bởi vì ông ấy là ng làm ra tiền trog nhà b, nên sẽ rất khắt khe vs những đối tượng b dẫn về nên b cần chuẩn bị tốt trc khi ra mắt rể tương lai :))), buồn ngủ quá, nhìn ls b mà hoa mắt, mà thấy cự môn nên cố vào gõ dài 1 tí :D
Hi anh. Cảm ơn anh đã ghé topic của em ạ. Em quote vài dòng gửi anh nghiệm lý ạ.
Chuyện tình cảm của em không thuận lợi nên em sợ yêu và rất khó quen/yêu một ai đó.
Em cảm thấy công việc em làm độc lập luôn có kết quả tốt hơn là làm việc nhóm.
Tuy em không học luật nhưng đã từng làm công việc có liên quan đến luật pháp ạ.
Tâm trạng em rất thất thường, lúc vô tư yêu đời, lúc buồn phiền oán thán.
Em vừa được hỏi cưới, nhưng người hỏi cưới em thì lại không phải là người yêu hiện tại của em, mà là một người do họ hàng mai mối. Em từ chối rồi, nhưng bạn này có vẻ khá quyết tâm tiến tới với em.
Vì lý do sức khoẻ và năm nay em phạm kim lâu nên có thể năm nay em sẽ chưa lập gia đình, nhưng mà có người ngỏ lời thì cũng tính là có tin đấy anh nhỉ. :d
Đầu trang

tieumiu92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kính các bác ạ. Đã ba năm nay rồi năm nào em cũng lên đây than vãn vụ ế chồng. Kính mong các bác thương tình ghé topic cho em đôi điều chỉ điểm, xem bao giờ em đứng số. Cảm ơn các bác ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”