Tha thiết tìm giờ sinh chính xác ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Tha thiết tìm giờ sinh chính xác ạ

Gửi bài gửi bởi Scorpio166 »

quách xảo què đã viết: 22:06, 12/06/21
Dokhoavan đã viết: 21:35, 12/06/21
Mệnh Thiên Lương ở Sửu Mùi là xử sự mạch lạc, vững vàng và khá khách quan, không phải háo thắng hay ghen tị như em nói đâu!

Mệnh Liêm Trinh ở Thân cung Quan có Vũ Phủ, thì ứng hợp em làm ngân hàng

Mệnh này chủ về lấy ck muộn. Trước hôn nhân nhiều sóng gió, sau kết hôn thì hoà hợp

PS: Gái Việt càng ngày càng quý hiếm nên các em cứ yên tâm sẽ lấy dc ck. Ai ế sẽ gã cho nc ngoài! :))
Bác DoKhoaVan tôi nói thật bác không có khiếu về tử vi đâu, tôi nói hết sức nghiêm túc khi mà trình độ chưa đủ thì bác đừng đi nói lung tung, tôi vẫn tôi trọng vì sự nhiệt tình của bác cho diễn đàn nên vẫn gọi bằng bác.

Mấy giờ sinh này khi mà chưa đủ kiến thức thì đừng đi nói lung tung, xác định 1 lá số phải dựa vào ngành nghề ( chỉ 1 phần rất nhỏ) mà phải dựa vào hạn.

Đâu thể nào dựa vào mệnh thiên lương ở Sửu Mùi như bác nói rồi đi tới cái tính cách rồi định lá số, trời ơi bác ơi tử vi mà đơn giản vậy thì ai cũng tự xem được rồi.

Tôi khuyên thật lòng bác đừng đi nói lung tung nữa.
Theo bác thì châu thuộc mệnh nào, trc giờ thì cháu nghĩ cháu thiên lương vì cháu tự thấy cháu hiền :”>
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

quách xảo què đã viết: 22:06, 12/06/21
Dokhoavan đã viết: 21:35, 12/06/21
Mệnh Thiên Lương ở Sửu Mùi là xử sự mạch lạc, vững vàng và khá khách quan, không phải háo thắng hay ghen tị như em nói đâu!

Mệnh Liêm Trinh ở Thân cung Quan có Vũ Phủ, thì ứng hợp em làm ngân hàng

Mệnh này chủ về lấy ck muộn. Trước hôn nhân nhiều sóng gió, sau kết hôn thì hoà hợp

PS: Gái Việt càng ngày càng quý hiếm nên các em cứ yên tâm sẽ lấy dc ck. Ai ế sẽ gã cho nc ngoài! :))
Bác DoKhoaVan tôi nói thật bác không có khiếu về tử vi đâu, tôi nói hết sức nghiêm túc khi mà trình độ chưa đủ thì bác đừng đi nói lung tung, tôi vẫn tôi trọng vì sự nhiệt tình của bác cho diễn đàn nên vẫn gọi bằng bác.

Mấy giờ sinh này khi mà chưa đủ kiến thức thì đừng đi nói lung tung, xác định 1 lá số phải dựa vào ngành nghề ( chỉ 1 phần rất nhỏ) mà phải dựa vào hạn.

Đâu thể nào dựa vào mệnh thiên lương ở Sửu Mùi như bác nói rồi đi tới cái tính cách rồi định lá số, trời ơi bác ơi tử vi mà đơn giản vậy thì ai cũng tự xem được rồi.

Tôi khuyên thật lòng bác đừng đi nói lung tung nữa.
Cậu không thấy cái trả lời xác định giờ phía trên là qua hạn bệnh thần kinh năm 2014 à? Mấy cái cmt sau mình chỉ viết phụ thêm

Đáng ra mình đã không định trả lời! Cậu không khích mình được như đã khích Vio đâu!
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Dokhoavan đã viết: 22:18, 12/06/21

Cậu không thấy cái trả lời xác định giờ phía trên là qua hạn bệnh thần kinh năm 2014 à? Mấy cái cmt sau mình chỉ viết phụ thêm

Đáng ra mình đã không định trả lời! Cậu không khích mình được như đã khích Vio đâu!
Tôi chẳng khích ai cả bác ơi, khổ quá, tôi nói hết sức nghiêm túc khi kiến thức chưa đủ thì không nên nói lung tung, trình độ của bác chưa xứng tầm để tôi khích.

Tôi nói nghiêm túc, tính tôi thẳng thắng, có gì nói đó, tôi không thích chào qua chào lại rồi khen nhau, khổ lắm bác chưa đủ kiến thức thì tốt nhất nên xem mấy cái linh tinh như tình duyên chém gió vớ vẩn với mấy em thì được.

Thôi tôi xin rút , tôi không muốn đôi co nhiều, tôi hoàn toàn có ý tốt khi vào đây, công việc thì bận, dành thời gian ra viết thì bác biết là tôi hoàn toàn có thiện ý.

Chào bác nha, bác cũng không cần trả lời lại đâu.
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ơ thế 2 bác k cho cháu vài cái hạn, xem cái nào đúng hơn ah, còn cháu xem tử vi để biết cái j mình tốt để phát huy, cái nào kém để tiết chế lại chứ cháu cũng k tin lắm mấy chuyện tương lai nó có đúng vs cháu hay k đâu. Mong 2 bác cho cháu lời khuyên nhé :((
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dokhoavan đã viết: 22:10, 12/06/21
Scorpio166 đã viết: 22:01, 12/06/21
Dokhoavan đã viết: 21:47, 12/06/21

Mệnh này thích hợp với các ngành tài chính, kinh tế, kế toán, thiết kế, kỹ nghệ
Nhưng mà e k thích làm chút nào, hơn nữa cũng k giỏi ấy, từ nhỏ e đã k thích cái j liên quan đến tiền hay các việc phải tính toán mặc cả, mặc dù e thích tiền, thích sự tiện nghi và thoải mái do tiền mang lại. Về phần phụ mẫu thì ngày nhỏ bm khá nghiêm khắc và luôn ép e phải theo, cho nên e chọn ngân hàng cũng vì bố mẹ e mong muốn chứ thực tế k phải do e thích, giờ thì khi e lớn hơn có chính kiến hơn thì bố mẹ k còn ép e nữa, trong thâm tâm e cũng biết bố mẹ cũng chỉ muốn tốt cho cho e, chỉ trách tại e lúc đó còn quá nông cạn hazzz
Lá số này thì bố mẹ có của và em dc hưởng thừa kế đấy!
E từng ước sau 30t bố mẹ sẽ nói vs e là bố mẹ là đại gia ngầm e đc hưởng toàn bộ gia sản nhưng tiếc là giờ 30t rồi mà vẫn chưa đc nghe :)) e đùa chút thôi, nhưng từ nhỏ đến lớn e luôn muốn tự mình tạo ra của cải k có suy nghĩ sẽ đc thừa kế j cả, nhưng chắc a nói đúng đó vì e con 1 mà bố mẹ k để cho e thì cho ai :”>
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Scorpio166 đã viết: 22:37, 12/06/21
E từng ước sau 30t bố mẹ sẽ nói vs e là bố mẹ là đại gia ngầm e đc hưởng toàn bộ gia sản nhưng tiếc là giờ 30t rồi mà vẫn chưa đc nghe :)) e đùa chút thôi, nhưng từ nhỏ đến lớn e luôn muốn tự mình tạo ra của cải k có suy nghĩ sẽ đc thừa kế j cả, nhưng chắc a nói đúng đó vì e con 1 mà bố mẹ k để cho e thì cho ai :”>
Bạn ở đâu, nếu ở SG thì có dịp mình cafe, rồi tôi tán bạn để thừa kế gia sản. =)) =)) =))
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

quách xảo què đã viết: 22:39, 12/06/21
Scorpio166 đã viết: 22:37, 12/06/21
Bạn ở đâu, nếu ở SG thì có dịp mình cafe, rồi tôi tán bạn để thừa kế gia sản. =)) =)) =))
=)) bác ơi e ở xa SG lắm, bác có ra Bắc đc k
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Scorpio166 đã viết: 22:43, 12/06/21

Gọi bằng anh thôi, mình chắc không ra bắc được rồi, ở trong nam thì có dịp cafe.
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

quách xảo què đã viết: 22:45, 12/06/21
Scorpio166 đã viết: 22:43, 12/06/21

Gọi bằng anh thôi, mình chắc không ra bắc được rồi, ở trong nam thì có dịp cafe.
Thôi k có duyên cafe nhưng có duyên gặp ở đây thì bác phán cho e một câu xem e sinh giờ nào đc k ah, và sắp tìm đc ck chưa e lê lết mấy năm giời trên đây mà vẫn chưa kiếm đc ck về để hưởng gia sản cùng :(( buồn quá ạ
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Scorpio166 đã viết: 22:48, 12/06/21
Thôi k có duyên cafe nhưng có duyên gặp ở đây thì bác phán cho e một câu xem e có lấy đc ck k ah, e lê lết mấy năm giời trên đây mà vẫn chưa kiếm đc ck về để hưởng gia sản cùng :(( buồn quá ạ
Lấy được chứ, cứ an tâm.

Mà cho mình hỏi thăm xíu lương mặt bằng chung của ngân hàng là bao nhiêu hả bạn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”