Tha thiết tìm giờ sinh chính xác ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Tha thiết tìm giờ sinh chính xác ạ

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

Weedy đã viết: 17:43, 13/06/21
TuviExpress đã viết: 19:52, 12/06/21
Weedy đã viết: 10:47, 12/06/21

thời điểm xăm là 2014 và 2016 ạ. 2018 ko làm gì vượt quá giới hạn của mình ạ.
Bạn này Thiên Đồng thì 99% rồi nhưng anh em Lý số cứ cà cưa để gặp bạn thôi vì xinh quá. Sau sinh thì hay bị béo phì. Thiếu Tấu Thư thì vẽ khó đẹp. Hóa Lộc và Phi Liêm chủ lông tóc. Hôm nào tôi bình luận vài hạn để bạn tự tin chút. Bạn nên đăng thêm lá số giờ Tuất để anh em có dịp giao lưu bạn.
Dạ vâng, em cảm ơn sự góp ý của anh ạ. Nếu anh không phiền thì chỉ ra giúp em vài hạn nhé!
Lá số Mệnh có Thiên Tài thì hay ghét bói toán. Huynh đệ xấu thì lá số Thiên Đồng Hợi chuẩn hơn. Vận năm 2019 thì Thiên Di có Mã Triệt, mệnh hội Phục Binh Phi Liêm thì mất xe trong 1 nốt nhạc. Năm Hợi thì lá số Đồng Âm đẹp ko ai xem trên mạng. Lấy thêm quẻ dịch thì bạn lên mạng hỏi lá số vì quá buồn như đau ốm, mất tiền, xung quanh bỏ rơi bạn. Rõ hơn có thể sau vụ tai nạn (lá Đồng ở Hợi tai nạn 2009 rõ hơn) bạn sợ ra đường nhưng vừa ra lại bị tai nạn nên đang buồn bực lên mạng lyso.
Được cảm ơn bởi: Weedy
Đầu trang

Weedy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Weedy »

[/quote]

Lá số Mệnh có Thiên Tài thì hay ghét bói toán. Huynh đệ xấu thì lá số Thiên Đồng Hợi chuẩn hơn. Vận năm 2019 thì Thiên Di có Mã Triệt, mệnh hội Phục Binh Phi Liêm thì mất xe trong 1 nốt nhạc. Năm Hợi thì lá số Đồng Âm đẹp ko ai xem trên mạng. Lấy thêm quẻ dịch thì bạn lên mạng hỏi lá số vì quá buồn như đau ốm, mất tiền, xung quanh bỏ rơi bạn. Rõ hơn có thể sau vụ tai nạn (lá Đồng ở Hợi tai nạn 2009 rõ hơn) bạn sợ ra đường nhưng vừa ra lại bị tai nạn nên đang buồn bực lên mạng lyso.
[/quote]

2019 em ko bị mất xe, em bị mất xe vào 2015 ạ. Huynh đệ thực tế của em không xấu, có 1 số câu em không hiểu lắm như câu "Rõ hơn có thể sau vụ tai nạn (lá Đồng ở Hợi tai nạn 2009 rõ hơn) bạn sợ ra đường nhưng vừa ra lại bị tai nạn nên đang buồn bực lên mạng lyso." Em không sợ ra đường mà cũng không hay bị tai nạn ạ. 2009 em bị tai nạn nhưng cũng may mắn là không sao chỉ bị nứt nhẹ xương chậu nên cũng không băng bó gì hết. Cảm ơn anh vì đã nghiệm lý đôi điều về topic của em ạ.
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Mất xe phải là 2016!.

Tôi cũng chỉ nói vui vậy thôi. :)
Đầu trang

TuviExpress
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi TuviExpress »

Weedy đã viết: 14:42, 16/06/21

2019 em ko bị mất xe, em bị mất xe vào 2015 ạ. Huynh đệ thực tế của em không xấu, có 1 số câu em không hiểu lắm như câu "Rõ hơn có thể sau vụ tai nạn (lá Đồng ở Hợi tai nạn 2009 rõ hơn) bạn sợ ra đường nhưng vừa ra lại bị tai nạn nên đang buồn bực lên mạng lyso." Em không sợ ra đường mà cũng không hay bị tai nạn ạ. 2009 em bị tai nạn nhưng cũng may mắn là không sao chỉ bị nứt nhẹ xương chậu nên cũng không băng bó gì hết. Cảm ơn anh vì đã nghiệm lý đôi điều về topic của em ạ.
Tôi viết nhầm. 2015 thì Tam hợp mệnh có Phục Binh, Phi Liêm... Thiên di Nguyên cục ở Tỵ có Lưu mã, Lộc tồn, Phá Toái Kiếp Sát gặp Triệt. Huynh đệ bạn có nói 1 em trai mất khi chưa sinh. Về cơ bản vận này Phu thê không thuận lợi, nhưng nhiều cơ hội, chọn đối tượng vừa tầm với. Các mặt khác tương đối tốt, công danh phát nhờ thực tài, danh hiệu, nghiên cứu tư vấn khá thuận. Tiền tài thì lên xuống nhưng dễ kiếm, nên tiết kiệm. Công việc nhiều sức ép.
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Bạn này kiên trì thật, hỏi từ 2019 đến giờ là 3 năm rồi :))
Tôi nghĩ lá giờ Hợi là đúng.

Năm 2021 sẽ có thay đổi về cv hoặc chỗ ở. Chắc vẫn ngành kts như giờ thôi nhưng có lẽ sẽ có thêm yếu tố nước ngoài. Có biến cố về tình duyên ( đs đã kể là đã chia tay đầu năm nhưng tôi nghĩ còn chưa hết ). Nếu có biến thì có lẽ xảy ra trong khoảng từ tháng 6 đến tháng 9 al (mùa thu ). Biến cố tình duyên theo chiều hướng tốt.

Năm 2022, lá giờ Hợi xấu cho sức khỏe ds ( hoặc bố mẹ ông bà) và tiền bạc. Có thể sẽ có mổ xẻ trong thời gian này. Gia đạo cũng có chút bất ổn, ko biết về khía cạnh gì nhưng có lẽ có liên quan đến tiền bạc.

@: các mốc thời gian có lẽ sẽ bị lệch 1 chút. Nhưng nếu hoàn toàn ko có thì có nghĩa là tôi sai.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Weedy, 12010277, Tealightdalat
Đầu trang

Weedy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Weedy »

Polyrhythm đã viết: 09:42, 17/06/21 Bạn này kiên trì thật, hỏi từ 2019 đến giờ là 3 năm rồi :))
Tôi nghĩ lá giờ Hợi là đúng.

Năm 2021 sẽ có thay đổi về cv hoặc chỗ ở. Chắc vẫn ngành kts như giờ thôi nhưng có lẽ sẽ có thêm yếu tố nước ngoài. Có biến cố về tình duyên ( đs đã kể là đã chia tay đầu năm nhưng tôi nghĩ còn chưa hết ). Nếu có biến thì có lẽ xảy ra trong khoảng từ tháng 6 đến tháng 9 al (mùa thu ). Biến cố tình duyên theo chiều hướng tốt.

Năm 2022, lá giờ Hợi xấu cho sức khỏe ds ( hoặc bố mẹ ông bà) và tiền bạc. Có thể sẽ có mổ xẻ trong thời gian này. Gia đạo cũng có chút bất ổn, ko biết về khía cạnh gì nhưng có lẽ có liên quan đến tiền bạc.

@: các mốc thời gian có lẽ sẽ bị lệch 1 chút. Nhưng nếu hoàn toàn ko có thì có nghĩa là tôi sai.
Dạ đúng là năm nay cuối năm em sẽ thay đổi chỗ ở ạ, còn công việc tuy áp lực nhưng có thể em vẫn sẽ theo. Em cũng mệt mõi về tình cảm vì đã chia tay nhưng cả 2 người cũ vẫn đôi khi liên lạc hỏi thăm, vì chung ngành nên em cũng lịch sự trả lời, nhưng vì chưa hết tình cảm nên em vẫn mang muộn phiền ạ. Em cảm ơn anh nhiều, đã giải thích và đưa ra một số cột mốc tương lai giúp em có lòng tin hơn. Chúc anh luôn mạnh khoẻ và an yên trong cuộc sống ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”