Cơ-Dương không an phận!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cơ-Dương không an phận!

Gửi bài gửi bởi Li kim hoa »

Chào mọi người ạ!
Em và ny em đều chán cảnh đi làm công ạ! Mọi người xem giúp tui em sự nghiệp với ạ! Liệu sau này tụi em có khá hơn, có thể tự kinh doanh ko ạ? Cảm ơn mọi người đã ghé qua và xem giúp em!Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Cơ-Dương không an phận!

Mọi người ơi! Ghé qua đi mà!;)
Đầu trang

Wanna
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Wanna »

Nhìn lá số bạn và ny bạn cuộc sống đều hơi lận lận nhỉ. Để kinh doanh riêng thì phải có tầm nhìn và có vốn. Hai bạn yêu nhau lâu chưa, thấy có hạn hỉ kìa, 93 năm nay tuổi đẹp lấy ck nữa, thui lấy nhau rồi thuận vk thuận ck tát biển đông cũng cạn bạn à.
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Li kim hoa đã viết: 12:25, 21/04/19 Chào mọi người ạ!
Em và ny em đều chán cảnh đi làm công ạ! Mọi người xem giúp tui em sự nghiệp với ạ! Liệu sau này tụi em có khá hơn, có thể tự kinh doanh ko ạ? Cảm ơn mọi người đã ghé qua và xem giúp em!Hình ảnh
Hình ảnh
Tiếp tục làm công, làm đến khi nào có vị trí tốt hơn, kinh doanh không hợp. Chuyện hôn nhân không vội bàn. Tất cả những gì em hỏi anh đã nêu ý kiến của anh, còn quyết định là do em. Lâu rồi không vào diễn đàn.
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Wanna đã viết: 22:14, 26/04/19 Nhìn lá số bạn và ny bạn cuộc sống đều hơi lận lận nhỉ. Để kinh doanh riêng thì phải có tầm nhìn và có vốn. Hai bạn yêu nhau lâu chưa, thấy có hạn hỉ kìa, 93 năm nay tuổi đẹp lấy ck nữa, thui lấy nhau rồi thuận vk thuận ck tát biển đông cũng cạn bạn à.
Uh bạn ạ, ko phai hơi lận đận mà là quá lận đận. Tụi mình yêu nhau 2 nam rồi ấy. Ny mình tính lam riêng, ko lam công nữa! Con mình đi lam công cũng ko thuận lợi nên mình tính bán gì đó. Bằng tuổi mình đa phần là lấy Ck rồi! Mà mình thấy tuổi Dậu lận đận tình duyên sao đó ban :(
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

huynh19 đã viết: 22:31, 26/04/19
Em và ny em đều chán cảnh đi làm công ạ! Mọi người xem giúp tui em sự nghiệp với ạ! Liệu sau này tụi em có khá hơn, có thể tự kinh doanh ko ạ? Cảm ơn mọi người đã ghé qua và xem giúp em![
Tiếp tục làm công, làm đến khi nào có vị trí tốt hơn, kinh doanh không hợp. Chuyện hôn nhân không vội bàn. Tất cả những gì em hỏi anh đã nêu ý kiến của anh, còn quyết định là do em. Lâu rồi không vào diễn đàn.
em cũng lâu rồi ko vào diễn đàn anh à!:) năm nay với năm sau ko lấy thì em thanh gái ế à anh! Mà làm công bị ức chế kinh khủng! Mà anh ơi cả ny và em đều ko có số kinh doanh à anh? Như em lam KCS sẽ ko bao giờ có vị trí tốt hon hay thăng tiến nữa! Ny em lam cơ điện cũng vậy anh à
Đầu trang

Wanna
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Wanna »

Li kim hoa đã viết: 23:22, 26/04/19
Wanna đã viết: 22:14, 26/04/19 Nhìn lá số bạn và ny bạn cuộc sống đều hơi lận lận nhỉ. Để kinh doanh riêng thì phải có tầm nhìn và có vốn. Hai bạn yêu nhau lâu chưa, thấy có hạn hỉ kìa, 93 năm nay tuổi đẹp lấy ck nữa, thui lấy nhau rồi thuận vk thuận ck tát biển đông cũng cạn bạn à.
Uh bạn ạ, ko phai hơi lận đận mà là quá lận đận. Tụi mình yêu nhau 2 nam rồi ấy. Ny mình tính lam riêng, ko lam công nữa! Con mình đi lam công cũng ko thuận lợi nên mình tính bán gì đó. Bằng tuổi mình đa phần là lấy Ck rồi! Mà mình thấy tuổi Dậu lận đận tình duyên sao đó ban :(
Tớ lấy ck rồi, tớ cũng tuổi dậu. Tớ lại thấy bản thân và bạn bè bằng tuổi cuộc sống đều khá êm đềm, ck con đều ngon nghẻ thuận lợi bạn à. Hihiii bạn cả ny yêu lâu vậy chắc cũng sâu đậm, xác định rồi chứ. Tuổi dậu tớ thấy lấy ck cũng vãn rồi, con cái hết rồi
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Li kim hoa đã viết: 23:26, 26/04/19
huynh19 đã viết: 22:31, 26/04/19
Em và ny em đều chán cảnh đi làm công ạ! Mọi người xem giúp tui em sự nghiệp với ạ! Liệu sau này tụi em có khá hơn, có thể tự kinh doanh ko ạ? Cảm ơn mọi người đã ghé qua và xem giúp em![
em cũng lâu rồi ko vào diễn đàn anh à!:) năm nay với năm sau ko lấy thì em thanh gái ế à anh! Mà làm công bị ức chế kinh khủng! Mà anh ơi cả ny và em đều ko có số kinh doanh à anh? Như em lam KCS sẽ ko bao giờ có vị trí tốt hon hay thăng tiến nữa! Ny em lam cơ điện cũng vậy anh à
Chuyện việc làm anh có thể góp ý, việc cưới nhau anh không thấm giá được.
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Wanna đã viết: 00:13, 27/04/19
Li kim hoa đã viết: 23:22, 26/04/19
Tớ lấy ck rồi, tớ cũng tuổi dậu. Tớ lại thấy bản thân và bạn bè bằng tuổi cuộc sống đều khá êm đềm, ck con đều ngon nghẻ thuận lợi bạn à. Hihiii bạn cả ny yêu lâu vậy chắc cũng sâu đậm, xác định rồi chứ. Tuổi dậu tớ thấy lấy ck cũng vãn rồi, con cái hết rồi! Uh xác định rồi ban à! Nguyên cả đám ban cấp 3 cua mình tuổi Dậu mà còn chưa vợ chưa Ck này!tuỳ thoi bạn à, tính mình hơi khô, ít tình cảm lắm! Đại khái là kén đó bạn! Bạn chắc số tốt hơn mình ha!;) Chắc được chiều lắm này!
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

huynh19 đã viết: 20:30, 27/04/19
Li kim hoa đã viết: 23:26, 26/04/19
huynh19 đã viết: 22:31, 26/04/19 em cũng lâu rồi ko vào diễn đàn anh à!:) năm nay với năm sau ko lấy thì em thanh gái ế à anh! Mà làm công bị ức chế kinh khủng! Mà anh ơi cả ny và em đều ko có số kinh doanh à anh? Như em lam KCS sẽ ko bao giờ có vị trí tốt hon hay thăng tiến nữa! Ny em lam cơ điện cũng vậy anh à
Chuyện việc làm anh có thể góp ý, việc cưới nhau anh không thấm giá được.
Dạ, em cam on anh! Mà em thấy số ny tốt hon nên em nghĩ mơ ước thành ông chút của anh ấy có thể thực hiện ạ! Còn em quá xấu;(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”