Duyên số em và bạn gái em tới đâu ạ ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Duyên số em và bạn gái em tới đâu ạ ?

Gửi bài gửi bởi chienapple »

chúng em đã chia tay ( nhưng ko biết bọn em có thể còn có cơ hội duyên phận đến với nhau nữa không ạ ?) , em hiện tại rất thương cô ấy .
Tập tin đính kèm
Bạn gái.jpg
Bạn gái.jpg (183.72 KiB) Đã xem 877 lần
Nguyễn Chiến Chi.jpg
Nguyễn Chiến Chi.jpg (184.23 KiB) Đã xem 877 lần
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Duyên số em và bạn gái em tới đâu ạ ?

Chúng em liệu có còn duyên đến với nhau không ạ ????? Em sợ em ko thể nào quên cô ấy đk .
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

Thời gian sẽ trả lời bạn có quên được hay không, ban đầu gặp ai chuyện như bạn cũng bị ấn tượng mạnh, nhưng rồi cũng sẽ qua thôi. Bạn tập trung kiếm tiền để trở thành tầng lớp trung lưu đi rồi tư nhiên có tình duyên, cứ làm được như vậy đi rồi bạn sẽ tự hiểu tôi nói đúng hay sai. Cố lên bạn.
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

leroicuaphat đã viết: 21:52, 24/04/19 Thời gian sẽ trả lời bạn có quên được hay không, ban đầu gặp ai chuyện như bạn cũng bị ấn tượng mạnh, nhưng rồi cũng sẽ qua thôi. Bạn tập trung kiếm tiền để trở thành tầng lớp trung lưu đi rồi tư nhiên có tình duyên, cứ làm được như vậy đi rồi bạn sẽ tự hiểu tôi nói đúng hay sai. Cố lên bạn.
Dù phải chia tay vì bên gia đình em nhưng . Bọn em hẹn sẽ chờ đợi nhau . Mong sao mọi thứ thuận lợi đợi nhau đến ngày về cùng nhau .
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chia tay nhưng vẫn còn rất chi là nhì nhằng ạ , sao cái vụ truyền tinh này nó ghê quá vậy ??? Ko sao dứt đk .
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Lần này thật sự chấn hết rồi ạ , tình sâu duyên mỏng , e thật sự rất đau lòng , nhìn ảnh cứoi mà lòg e đứt ra từng khúc .
Có lẽ sau này dù lấy vk em cũng ko quên đk cô ấy :( . E có lỗi với vk tương lai rồi
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tình sâu nhưng duyên mỏng , chính thức chia tay nhau ,có lẽ sau này sẽ có ng tốt hơn e yêu cô ấy . cuối cùng truyền tinh âu cũng là tình cảm dây dưa một time dài .
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

chienapple đã viết: 20:42, 01/08/19 tình sâu nhưng duyên mỏng , chính thức chia tay nhau ,có lẽ sau này sẽ có ng tốt hơn e yêu cô ấy . cuối cùng truyền tinh âu cũng là tình cảm dây dưa một time dài .
Tam đẳng mà nói nghe lãng xẹt vậy????
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

chienapple đã viết: 20:42, 01/08/19 tình sâu nhưng duyên mỏng , chính thức chia tay nhau ,có lẽ sau này sẽ có ng tốt hơn e yêu cô ấy . cuối cùng truyền tinh âu cũng là tình cảm dây dưa một time dài .
Người ta nói trong tình yêu, khi không có mối tốt hơn, ta gọi đó là sự chung thủy. Ông buồn vậy thôi chứ giờ có em nào vừa tròn 18 cái xuân, đẹp như thúy kiều, con một, ba làm lớn, mẹ nữ doanh nhân, nhà lưng dựa núi, trước đối biển. Chạy mẹc tới cửa cẩm ông mỗi ngày thì có mà quên một túp liều tranh 2 quả tim vàng trong 1 nốt nhạc há. Vạn sự tùy duyên đi
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

Nhung nguoi thien luong luon mac dinh cung the la cu mon .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”