Lá số này liên tiếp bị lừa tình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Muahoabay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số này liên tiếp bị lừa tình

Gửi bài gửi bởi Muahoabay »

Em từ khi biết yêu tới giờ, kể cả tình đầu, đặc biệt vào tháng này, em quen ai cũng bị lừa, mà lừa trắng trợn luôn ạ. Cho em hỏi sang năm em sang đại vận mới, chuyện tình cảm có khá hơn không? Có còn bị lừa tình nữa ko
Tập tin đính kèm
52C41547-A876-4BC7-B31F-DFA4004646F0.jpeg (250.19 KiB) Đã xem 1258 lần
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số này liên tiếp bị lừa tình

Gửi bài gửi bởi Triệu nhân »

Hạn gặp gặp phục binh thật khổ cho em,qua hạn sau 23 tuôi trở lên mới tôt nhé
Nhưng quen anh nào là nắm cho chắc và đi đến hôn nhân ngay cho an toàn nhé.
Đầu trang

Hải há ha ha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hải há ha ha »

Người phối ngẫu khó hòa hợp với anh em bạn bè của quý cô, con đường giao lưu cảm thông giữa vợ chồng dễ bị đứt đoạn giữa chừng, đây là cuộc hôn nhân không được chúc phúc; sau kết hôn sinh kế gia đình dễ bị rơi vào cảnh khó khăn; trước khi kết hôn cũng gặp nhiều sóng gió trắc trở, hoặc khó có hôn nhân; sự nghiệp làm ăn không thuận lợi. Hôn nhân dễ có người thứ 3 xen vào. Mặc dù phu thê ko tốt cho lắm nhưng cung Q. lôc, huynh đệ, phúc đức lại rất tốt. Đôi khi cuộc sống mà được này mất kia !
Được cảm ơn bởi: Giocuatroi
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Năm hợi có đào hồng không kị hội về thêm phục binh tất yếu tình duyên lận đận và rễ bị lừa tình vì thai phục vượng tướng đưa về nô cung. Nên có tâm tự tu thân theo hồng loan cô quả thì sẽ giảm tránh nhiều rủi do về đường tình duyên.
Được cảm ơn bởi: Triệu nhân, Tealightdalat
Đầu trang

Muahoabay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hải há ha ha đã viết: 23:48, 17/06/19 Người phối ngẫu khó hòa hợp với anh em bạn bè của quý cô, con đường giao lưu cảm thông giữa vợ chồng dễ bị đứt đoạn giữa chừng, đây là cuộc hôn nhân không được chúc phúc; sau kết hôn sinh kế gia đình dễ bị rơi vào cảnh khó khăn; trước khi kết hôn cũng gặp nhiều sóng gió trắc trở, hoặc khó có hôn nhân; sự nghiệp làm ăn không thuận lợi. Hôn nhân dễ có người thứ 3 xen vào. Mặc dù phu thê ko tốt cho lắm nhưng cung Q. lôc, huynh đệ, phúc đức lại rất tốt. Đôi khi cuộc sống mà được này mất kia !
Em cảm ơn anh ạ. Em đã bị 1 lần hôn nhân đổ vỡ rồi ạ, ăn hỏi dạm ngõ lễ gia tiên rồi, nhưng chưa chính thức tổ chức đám cưới thì bỏ nhau a ạ. Vợ chồng đúng là ko cảm thông cho nhau. Ban đầu thì bên mẹ em không đồng ý vì đường đột quá, còn bên anh ấy thì đồng ý, nhưng sau khi biết gia cảnh em, 2 chị gái anh ấy kiếm mọi lý do để phá vỡ. Vốn dĩ ban đầu chúng em lấy nhau cũng vì anh ấy thấy em vì anh ấy quá nhiều nên mới cưới. Còn lúc đầu khi quen nhau em vô tình là người thứ 3 vì anh ấy k rõ ràng, mới chia tay ny vẫn có chút nhập nhằng. Khi cưới xong công việc lại rất thuận lợi a ạ, làm ăn rất dễ dàng và phát triển, sau khi bỏ nhau anh ấy đóng cửa quán cafe phòng trà và lại trở về như trước. Hiện em muốn xem liệu đường tình cảm sau này đối với em sẽ như nào a ạ :(
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Muahoabay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dung1 đã viết: 23:56, 17/06/19 Năm hợi có đào hồng không kị hội về thêm phục binh tất yếu tình duyên lận đận và rễ bị lừa tình vì thai phục vượng tướng đưa về nô cung. Nên có tâm tự tu thân theo hồng loan cô quả thì sẽ giảm tránh nhiều rủi do về đường tình duyên.
Vâng em cảm ơn ạ! Có phải năm sửu em sẽ lên xe bông không ạ? Thầy nào xem lá số em cũng bảo chắc chắn năm đó. Mong a giúp e xem chồng em sẽ là người như thế nào ? Năm bao nhiêu em có con ah? Cám ơn anh trước :x
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

E kiểm tra lai giờ sinh chinh xac chưa nhé,rôi a chỉ nguoi cho lên xe bông.
Đầu trang

Muahoabay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Triệu nhân đã viết: 15:34, 19/06/19 E kiểm tra lai giờ sinh chinh xac chưa nhé,rôi a chỉ nguoi cho lên xe bông.
Vâng mẹ em nói là 8h hơn gần 8 rưỡi. Không phải giao giờ nên em nghĩ khó sai lệch lắm ạ ;;)
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cho thây hinh xem giông la sô không nao.
Đầu trang

Muahoabay
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Triệu nhân đã viết: 21:00, 19/06/19 Cho thây hinh xem giông la sô không nao.
Đây ạ. Em nghĩ là đúng lá số rồi ạ. Mong anh xem giúp em đường chồng con và sự nghiệp em sẽ ra sao. Cảm ơn anh ah
Tập tin đính kèm
7367FB93-6057-49F6-A856-7B0F1F97B651.jpeg (267.8 KiB) Đã xem 955 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”