số em cuộc đời e về sau mà có được 1 gia đình hạnh phúc thì đến đốt nhà thầy !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
Quynh1994
Mới gia nhập
Mới gia nhập

số em cuộc đời e về sau mà có được 1 gia đình hạnh phúc thì đến đốt nhà thầy !!!

Gửi bài gửi bởi Quynh1994 »

Em sn 1994 . Có 1 bé trai 5 tuổi .Đã ly hôn cuối năm 2017 . Tình duyên đến giờ vẫn lận đận . Nhiều người theo đuổi nhưng cũng chỉ là những sự lựa chọn dè dặt...
Có 1 bác xem cho e và nói 1 câu : số em cuộc đời e về sau mà có được 1 gia đình hạnh phúc thì đến đốt nhà thầy ! 😬
Các bác có lỡ ghé topic e rồi thì để lại cho em vài lời nhé ạ . xấu hay tốt gì e cũng ghi nhận ạ
Tập tin đính kèm
6F1B5CBD-5B86-4C6B-9403-5F7E7E0DEABE.jpeg (282.78 KiB) Đã xem 895 lần
Đầu trang

hanmactusg
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: số em cuộc đời e về sau mà có được 1 gia đình hạnh phúc thì đến đốt nhà thầy !!!

Gửi bài gửi bởi hanmactusg »

Cung phu VCD có linh tinh độc thủ thì chẳng nên lấy chồng làm chi cho mệt.
Được cảm ơn bởi: Quynh1994
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: số em cuộc đời e về sau mà có được 1 gia đình hạnh phúc thì đến đốt nhà thầy !!!

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Mình chỉ hỏi chút thôi : Chồng bạn ngày xưa lấy có phải là 1 người bạn chơi vs anh ruột ( họ) của bạn, và bạn cưới năm quý tỵ (2013 ) ?, sau khi đẻ con thì chồng bạn có dấu hiệu thay đổi về tình cảm ? , nếu lấy chồng bất cứ năm nào trong những năm từ 2012-2014 sẽ trục trặc như vậy đấy. Gia đình bạn ( cha mẹ ) tình cảm có vấn đề gì ảnh hưởng đến cs sau này của bạn k? Bạn có học về du lịch hay ngoại ngữ, báo chí không? Khả năng cao làm về báo chí, nói năng rất giỏi, có thể có sự nghiệp sớm nhưng hay lận đận trong công việc
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Hạnh phúc hay không một phần là do bạn, thiên tài thiên thọ tại cung phu, năm nay có tin tình duyên đó
Đầu trang

Quynh1994
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 00:36, 12/05/19 Mình chỉ hỏi chút thôi : Chồng bạn ngày xưa lấy có phải là 1 người bạn chơi vs anh ruột ( họ) của bạn, và bạn cưới năm quý tỵ (2013 ) ?, sau khi đẻ con thì chồng bạn có dấu hiệu thay đổi về tình cảm ? , nếu lấy chồng bất cứ năm nào trong những năm từ 2012-2014 sẽ trục trặc như vậy đấy. Gia đình bạn ( cha mẹ ) tình cảm có vấn đề gì ảnh hưởng đến cs sau này của bạn k? Bạn có học về du lịch hay ngoại ngữ, báo chí không? Khả năng cao làm về báo chí, nói năng rất giỏi, có thể có sự nghiệp sớm nhưng hay lận đận trong công việc
Dạ đúng là e cưới năm 2013 ,ly hôn do a ngoại tình , e đang buôn bán ở khu du lịch Khách nước ngoài nhiều nên e cũng có biết chút ít ngoại ngữ . Cảm ơn a nhiều ạ
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

thầy đếm 1,2,3 , đếm xong bảo sao không thấy thằng nào bên nó khi cuối đời. xd. không biết đoán sao chứ nếu lấy chồng thứ 2 thì nghiện sex, ông thứ 3 cũng có tí bồ bịch nhăng nhít, đồng bóng (hay có thể bóng xà bông). nhìn vào lá số nó thế đấy.
NHưng đó là đoán, còn tự bản thân bạn quyết định mục đích cuộc đời thôi. nghĩ kĩ, nghe kĩ, hiểu kỹ thì sẽ ổn.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Quynh1994 đã viết: 22:27, 12/05/19
cự nhật không kiếp đã viết: 00:36, 12/05/19 Mình chỉ hỏi chút thôi : Chồng bạn ngày xưa lấy có phải là 1 người bạn chơi vs anh ruột ( họ) của bạn, và bạn cưới năm quý tỵ (2013 ) ?, sau khi đẻ con thì chồng bạn có dấu hiệu thay đổi về tình cảm ? , nếu lấy chồng bất cứ năm nào trong những năm từ 2012-2014 sẽ trục trặc như vậy đấy. Gia đình bạn ( cha mẹ ) tình cảm có vấn đề gì ảnh hưởng đến cs sau này của bạn k? Bạn có học về du lịch hay ngoại ngữ, báo chí không? Khả năng cao làm về báo chí, nói năng rất giỏi, có thể có sự nghiệp sớm nhưng hay lận đận trong công việc
Dạ đúng là e cưới năm 2013 ,ly hôn do a ngoại tình , e đang buôn bán ở khu du lịch Khách nước ngoài nhiều nên e cũng có biết chút ít ngoại ngữ . Cảm ơn a nhiều ạ
Bên ngoài tươi tắn, có vẻ ăn chơi , rất thích hưởng thụ :> nhưng bên trong lại là người rất có trách nhiệm, cẩn thận chu đáo, lo toan cho gia đình, nên chia tay là do sự k may mắn của ls này và thời điểm bạn kết hôn, giả dụ để đến năm sau kết hôn nè bảo đảm hôn nhân khó chia tay, bạn thử tìm hiểu người mới đi nhé, công việc bạn đang làm kiếm tiền khá tốt đấy, là người biết kiếm, giữ nhưng cũng biết tiêu tiền hưởng thụ, con cái tốt lắm bạn, chỉ lận đận chút về yêu đương thôi
Đầu trang

Quynh1994
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hungternopil đã viết: 00:09, 13/05/19 thầy đếm 1,2,3 , đếm xong bảo sao không thấy thằng nào bên nó khi cuối đời. xd. không biết đoán sao chứ nếu lấy chồng thứ 2 thì nghiện sex, ông thứ 3 cũng có tí bồ bịch nhăng nhít, đồng bóng (hay có thể bóng xà bông). nhìn vào lá số nó thế đấy.
NHưng đó là đoán, còn tự bản thân bạn quyết định mục đích cuộc đời thôi. nghĩ kĩ, nghe kĩ, hiểu kỹ thì sẽ ổn.
Anh nói lấy chồng thứ 2 thì nghiện sex làm e nghĩ đến anh này ạ . A ấy đang theo đuổi em nhưng e nhìn tướng lông mày dữ quá mọi người ạ 🥺
Đầu trang

minhchau123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi minhchau123 »

Mấy lá số Hóa Kị giật mấy tít nghe ghê quá!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”