Kính mong bác CHUONGZKHUE giúp cháu ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
nhaque_buidoi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Kính mong bác CHUONGZKHUE giúp cháu ạ

Gửi bài gửi bởi nhaque_buidoi »

Cháu hi vọng, bác có thể giúp cháu đưa ra lời khuyên cho hướng đi trong tương lai được không ạ của cháu được ko ạ. Cháu xin cảm ơn bác ạ. Thêm vào đó, sắp tới cháu có cơ hội để chuyển sang 1 chỗ làm khác, nhưng chỗ làm hiện tại cũng rất muốn cháu ở lại. Cháu đang rất phân vân ạ. Bác giúp cháu đưa ra lời khuyên nên đi hay ở được ko ạ. Cháu cảm ơn bác nhiều lắm ạ

Dưới đây là lá số tứ trụ của cháu ạ.
Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong bác CHUONGZKHUE giúp cháu ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Hỏi tôi việc làm, nhưng tôi hỏi lại vấn đề sức khõe hiện có gì tram trọng ?
Đầu trang

nhaque_buidoi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dạ hiện tại sức khoẻ cháu bình thường ạ. Cháu chỉ có 2 bệnh là viêm mũi dị ưngs và ra mồ hôi ( phong thấp) ạ
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Vậy tôi giải lá số rồi trả lời câu hỏi .
Tôi dung Tử vi vì Tử vi dễ hiểu còn Tử bình cũng thế nhưng những trong Tử bình nếu biết thì không hiểu .
Trong Tử Vi 3 cung Mệnh Tài Quan là chủ yếu . Cung Phúc đức cũng quan .
Lá số nầy Mệnh là cách Phủ Tướng nhưng Phủ ở cung Tài ngộ Tuần Triệt là kho rỗng . Thân cư Phúc Đúc Tử Sát mà Sát ở đây hãm là cái dao . Trong cung có them Thiên Hình và Kình dương cũng là 2 cái dao, rất đáng ngại . Sợ gặp nguy hiểm không biết lúc nào . Vì vậy tôi khuyên không nên quan tâm làm việc gì mà chỉ lo vấn đề sức khõe . Nên chọn việc đang làm, không nên chọn việc khác . Rất hạn chế di chuyễn, hạn chế giao tiếp gây thù hằn . Không nên quan tâm đến vấn đề vợ con vì cung Thê cũng xấu . Cách Tham Liêm tỵ hợi chỉ gây phiền phức nguy hiểm them mà thôi .
Đầu trang

nhaque_buidoi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

CHUONGZKHUE đã viết: 07:49, 15/05/19 Vậy tôi giải lá số rồi trả lời câu hỏi .
Tôi dung Tử vi vì Tử vi dễ hiểu còn Tử bình cũng thế nhưng những trong Tử bình nếu biết thì không hiểu .
Trong Tử Vi 3 cung Mệnh Tài Quan là chủ yếu . Cung Phúc đức cũng quan .
Lá số nầy Mệnh là cách Phủ Tướng nhưng Phủ ở cung Tài ngộ Tuần Triệt là kho rỗng . Thân cư Phúc Đúc Tử Sát mà Sát ở đây hãm là cái dao . Trong cung có them Thiên Hình và Kình dương cũng là 2 cái dao, rất đáng ngại . Sợ gặp nguy hiểm không biết lúc nào . Vì vậy tôi khuyên không nên quan tâm làm việc gì mà chỉ lo vấn đề sức khõe . Nên chọn việc đang làm, không nên chọn việc khác . Rất hạn chế di chuyễn, hạn chế giao tiếp gây thù hằn . Không nên quan tâm đến vấn đề vợ con vì cung Thê cũng xấu . Cách Tham Liêm tỵ hợi chỉ gây phiền phức nguy hiểm them mà thôi .
Dạ về việc làm cháu xin cảm ơn lời khuyên của bác, Cháu cũng đang cân nhắc là tiếp tục công việc hiện tại. Còn về vấn đề vợ con ấy ạ, tại cháu năm nay cũng 26 tuổi rồi. Nếu mà muốn lấy vợ thì tầm nào là phù hợp với cháu hả bác
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”