Mong được luận số Mai Nhã Ly Kèm hình ảnh.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong được luận số Mai Nhã Ly Kèm hình ảnh.

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

cự nhật không kiếp đã viết: 12:00, 08/06/19 Bà này cuối cùng tên là thaotea hay là mai nhã ly vậy =)) , nhiều bí danh vậy :))
Chắc là trà thảo mộc 🤣
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

MaiNhaLy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MaiNhaLy »

Hungternopil đã viết: 11:42, 08/06/19 bạn này chắc chồng đẹp trai, người hơi gầy, giọng trầm ấm khá dễ nghe, tốt tính, có tài, học hành đỗ đạt, có bệnh về hệ thống hô hấp, dây thanh quản, sức khỏe hơi kém. người này có tính hay lo mọi việc, có trách nhiệm.
có lẽ anh này có làm về giảng dạy hay làm trong cơ quan nhà nước chuyên về quản lý tài chính. đoán mò vậy, hổng biết đúng hem
Vâng em chưa chồng:-P tò mò thế thôi chứ nghe anh nói vậy cũng mừng,chồng tương lai tốt tính là được rồi,hihi anh xem giúp em sự nghiệp với con cái em có tốt không a?số giàu nổi không hay chỉ trung bình?
Đầu trang

MaiNhaLy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 12:00, 08/06/19 Bà này cuối cùng tên là thaotea hay là mai nhã ly vậy =)) , nhiều bí danh vậy :))
Em tên Nhã Ly mà anh,thaotea là ai ấy nhỉ? :-/ :-/ :-/
Mạn phép hỏi anh lý do sao anh hỏi em câu này,e chả hiểu mô tê ất giáp gì hết ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tmyn091 »

MaiNhaLy đã viết: 16:11, 22/05/19 Hình ảnh
không thấy rõ hình ảnh đương số nên chỉ nói được đôi lời, nếu có thể thì inbox tôi chỉ tay của cả 2 bàn tay
cuộc đời trước hôn nhân không bằng phẳng êm đềm, khi đã kết hôn nếu bạn kiếm tiền thì chồng bạn tiêu tiền, khi bạn đã mệt mỏi thì cố mà đừng để bệnh, một khi đã bệnh sẽ phát triển khá mau chóng
ngoài ra, bạn là người thuộc xã hội, bạn tốt với xã hội thì bạn sẽ hưởng phúc, bạn theo nghề bất động sản là phù hợp, hoặc trẻ em
còn 1 điều nữa chồng là do bạn gặp/ chọn lựa trong từ mối quan hệ của bố mẹ bạn
Đầu trang

MaiNhaLy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tmyn091 đã viết: 18:39, 08/06/19
MaiNhaLy đã viết: 16:11, 22/05/19 Hình ảnh
không thấy rõ hình ảnh đương số nên chỉ nói được đôi lời, nếu có thể thì inbox tôi chỉ tay của cả 2 bàn tay
cuộc đời trước hôn nhân không bằng phẳng êm đềm, khi đã kết hôn nếu bạn kiếm tiền thì chồng bạn tiêu tiền, khi bạn đã mệt mỏi thì cố mà đừng để bệnh, một khi đã bệnh sẽ phát triển khá mau chóng
ngoài ra, bạn là người thuộc xã hội, bạn tốt với xã hội thì bạn sẽ hưởng phúc, bạn theo nghề bất động sản là phù hợp, hoặc trẻ em
còn 1 điều nữa chồng là do bạn gặp/ chọn lựa trong từ mối quan hệ của bố mẹ bạn
Cám ơn bạn nhé,mình chưa có biết cách gởi ảnh vào inbox nên mạn phép gởi ở đây nhé
Đầu trang

thao25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thao25 »

lá số giống mình quá
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tmyn091 »

thao25 đã viết: 20:07, 08/06/19 lá số giống mình quá
Hình ảnh
vị trí chính tinh thì giống nhưng lá số chung không giống
bạn này có cung phu thật tuyệt tác
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

MaiNhaLy đã viết: 14:11, 08/06/19
Mạn phép hỏi anh lý do sao anh hỏi em câu này,e chả hiểu mô tê ất giáp gì hết ạ.
Chẳng lẽ nhớ lộn :)), 2 ls giống nhau mà, trc coi ls b thaotea giống ls b lm , nhớ thang' trc b up mấy cái ảnh ở đầm sen tươi vui thế, mà sao hnay up ảnh này tâm trạng vậy :))
Đầu trang

MaiNhaLy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 23:31, 08/06/19
Chẳng lẽ nhớ lộn :)), 2 ls giống nhau mà, trc coi ls b thaotea giống ls b lm , nhớ thang' trc b up mấy cái ảnh ở đầm sen tươi vui thế, mà sao hnay up ảnh này tâm trạng vậy :))
Em đăng hỏi không ai luận hộ nên chả buồn hả anh?
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

MaiNhaLy đã viết: 08:46, 09/06/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:31, 08/06/19
Em đăng hỏi không ai luận hộ nên chả buồn hả anh?
Đợt trước nhớ là ước mơ ca sỹ mà, đợt này lại tha thiết xin đi thi hoa hậu quý bà à :D , thôi chọn 1 cuộc thi đi để mình chúc cho là sẽ đăng quang :x , tui có song hỷ đấy, t chúc cho hên lắm B-)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”