Lá số Quá khủng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số Quá khủng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Andre đã viết: 21:03, 10/06/19
Hungternopil đã viết: 20:51, 10/06/19
Andre đã viết: 15:15, 09/06/19
Bác cho em hỏi một câu là theo bác lá số này có nên định hướng nhiều hay để tự phát triển ạ. Tại thấy thân cư tài bạch có liêm phá ạ. E xin cảm ơn ( lá số em gái ).

Hình ảnh
vẫn nghĩ có người nhìn cho bác rồi nên chưa trả lời.
xem cho nhau vẫn nói phúc chủ lộc thầy, nhà bạn có phúc hay chúng ta có duyên thì xem nó chuẩn còn sai thì chịu.
^^!
đầu tiên phải nói là em gái bạn tự lập được, vứt nó ra đường nó sống tốt.
mình không rõ tên nên bỏ qua khoa định danh luôn, người có tên cây có bóng, nên thôi coi như hỏi hàng xóm xem em bạn thế nào.
thực sự thì em bạn sinh ở đất tứ mộ chủ xuất li tổ nghiệp, không nên ở chung với gia đình, có sở thích sưu tập một thứ gì đó.
em này làm ra làm chơi ra chơi, học sẽ cố chẳng kém ai. khéo chiều chồng con, khéo chiều bạn tình.
em bạn mệnh có hoa cái thái tuế thì cơ bản bạn không phải lo chuyện tiền bạc, có khuyên cũng chẳng khuyên nổi đâu, người có cái này ở mệnh lớn chẳng nghe ai, già chẳng sống nổi với ai, cãi nhau tay đôi tay ba có thể 1 mình cân cả sư đoàn ngụy. thế nhé. nên bạn không phải hướng đâu.
mệnh hoa cái, nô có thái tuế thì bảo em bạn chú ý chuyện tình cảm trai gái, nếu không cẩn thận thì chuyện con cái không ổn.
con cái chậm muộn, cứ cố gắng có được thì nhờ con cái vì con cái thành đạt lắm, có học hành, làm được kiếm được.
Địa chi MÙI (THỔ) khắc Thiên can QUÝ (THỦY) Trong cuộc đời đương số gặp những nghịch cảnh, có khi chua cay, mộng khó đạt thành, rất dễ bỏ cuộc.
mệnh đắc tả hữu thì tất thiên di có địa không, gặp triệt thì đỡ xấu nhưng ra ngoài ít nói chuyện.
mà bạn có định hướng, có khuyên thì em gái bạn cũng gắt lên mà chống đối, bạn sẽ chẳng đỡ được đâu.
Bác nói tính cách thì chẳng lệch Đi đâu tí gì. Khuyên chẳng qua chỉ là cho lòng mình yên thôi. Được hay không thì còn do vào phúc phận của nó. Còn lại thì để thuận theo tự nhiên thôi. Nhưng mà những gì bác nói em sẽ chú ý ạ. Rất cảm ơn những lời nhắc nhở của bác. E nghĩ bác coi hộ như vậy là chuyện tốt và e rất rất biết ơn .Hữu duyên chúc bác mạnh khỏe và bình an ạ.
nghe gọi bác đâu khổ quá, già đầu rồi mà còn để mấy thằng trẻ ít 10 tuổi gọi bằng anh vì ế. mẹ mình vẫn bảo mày tín lý số nhiều rồi đi coi cho người thì số mày ruồi nó bâu. max nhọ.
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 21:08, 10/06/19
Andre đã viết: 21:03, 10/06/19
Hungternopil đã viết: 20:51, 10/06/19

vẫn nghĩ có người nhìn cho bác rồi nên chưa trả lời.
xem cho nhau vẫn nói phúc chủ lộc thầy, nhà bạn có phúc hay chúng ta có duyên thì xem nó chuẩn còn sai thì chịu.
^^!
đầu tiên phải nói là em gái bạn tự lập được, vứt nó ra đường nó sống tốt.
mình không rõ tên nên bỏ qua khoa định danh luôn, người có tên cây có bóng, nên thôi coi như hỏi hàng xóm xem em bạn thế nào.
thực sự thì em bạn sinh ở đất tứ mộ chủ xuất li tổ nghiệp, không nên ở chung với gia đình, có sở thích sưu tập một thứ gì đó.
em này làm ra làm chơi ra chơi, học sẽ cố chẳng kém ai. khéo chiều chồng con, khéo chiều bạn tình.
em bạn mệnh có hoa cái thái tuế thì cơ bản bạn không phải lo chuyện tiền bạc, có khuyên cũng chẳng khuyên nổi đâu, người có cái này ở mệnh lớn chẳng nghe ai, già chẳng sống nổi với ai, cãi nhau tay đôi tay ba có thể 1 mình cân cả sư đoàn ngụy. thế nhé. nên bạn không phải hướng đâu.
mệnh hoa cái, nô có thái tuế thì bảo em bạn chú ý chuyện tình cảm trai gái, nếu không cẩn thận thì chuyện con cái không ổn.
con cái chậm muộn, cứ cố gắng có được thì nhờ con cái vì con cái thành đạt lắm, có học hành, làm được kiếm được.
Địa chi MÙI (THỔ) khắc Thiên can QUÝ (THỦY) Trong cuộc đời đương số gặp những nghịch cảnh, có khi chua cay, mộng khó đạt thành, rất dễ bỏ cuộc.
mệnh đắc tả hữu thì tất thiên di có địa không, gặp triệt thì đỡ xấu nhưng ra ngoài ít nói chuyện.
mà bạn có định hướng, có khuyên thì em gái bạn cũng gắt lên mà chống đối, bạn sẽ chẳng đỡ được đâu.
Bác nói tính cách thì chẳng lệch Đi đâu tí gì. Khuyên chẳng qua chỉ là cho lòng mình yên thôi. Được hay không thì còn do vào phúc phận của nó. Còn lại thì để thuận theo tự nhiên thôi. Nhưng mà những gì bác nói em sẽ chú ý ạ. Rất cảm ơn những lời nhắc nhở của bác. E nghĩ bác coi hộ như vậy là chuyện tốt và e rất rất biết ơn .Hữu duyên chúc bác mạnh khỏe và bình an ạ.
nghe gọi bác đâu khổ quá, già đầu rồi mà còn để mấy thằng trẻ ít 10 tuổi gọi bằng anh vì ế. mẹ mình vẫn bảo mày tín lý số nhiều rồi đi coi cho người thì số mày ruồi nó bâu. max nhọ.
Sorry, e biết anh còn ít tuổi mà tại trên diễn đàn cứ xưng bác cả e cho chắc. Nhỡ đâu gặp người lớn tuổi lại quên. Chúc cho anh nhanh nhanh lấy vợ, lấy được một cô vừa hiền vừa xinh, đảm đang khéo léo, ngoan ngoãn dễ bảo ạ.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Rainvo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Rainvo »

Kiên Kiddy đã viết: 21:57, 07/06/19
Hungternopil đã viết: 21:47, 07/06/19 Thiên-Không hội với Đào-Hoa

Cầm, Kỳ, Thi, Họa tài ba tuyệt vời

Cơ mưu quyền biến hơn người

Ngàn năm: mệnh bạc là đời tài hoa

vẫn quan điểm phúc lộc tự tạo thôi.
Bác không biết ak, Thiên không luôn tam hợp với đào hoa. Bác nên đọc xem trươngf hợp nào mệnh tạo dụng đc thiên không, nếu dụng đc thiên không thì cực kỳ khôn ngoan.
Lá số trên Tuần triệt đóng cực kỳ đúng chỗ: Triệt đáo kim cung- Tuần lâm hoả địa. Thái Dương Hãm, lại còn hoá kị, địa không phải nói là vùng ánh sáng cực tối, và gặp triệt là quá đẹp. Triệt hạ đc sát tinh trong cung và giúp thái dương hãm có ánh sáng.
Thiên phủ thì có lý thuyết là không sợ tuần, và theo mình nghiệm lý nhiều lá số thì đúng là như vậy
Rất muốn trao đổi vs bạn nhiều hơn . Thân
Em có một lá số cũng ứng với câu phú này. Các bác cho chút bình luận nhé.
Hình ảnh

Cám ơn các bác.
Đầu trang

Hải há ha ha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hải há ha ha »

Kiên Kiddy đã viết: 16:26, 06/06/19 Em có thằng em họ, lá số nó khủng quá các bác ạ 💪💪
Hình ảnh
Lá số ko khủng quá đâu ! Người này tuy là có mệnh cực tốt, đất đai nhiều, quan lộc tốt nhưng lại khắc với cha mẹ. Vợ thì hay ghen trong nhà thiếu hòa khí ko tốt! Đường con cái và huynh đệ cũng rất xấu !
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

Hải há ha ha đã viết: 00:44, 18/06/19
Kiên Kiddy đã viết: 16:26, 06/06/19 Em có thằng em họ, lá số nó khủng quá các bác ạ 💪💪
Hình ảnh
Lá số ko khủng quá đâu ! Người này tuy là có mệnh cực tốt, đất đai nhiều, quan lộc tốt nhưng lại khắc với cha mẹ. Vợ thì hay ghen trong nhà thiếu hòa khí ko tốt! Đường con cái và huynh đệ cũng rất xấu !
Vợ nào chả ghen, chắc bác nhìn con thiên hình, thằng cu này lại là con một bác ạ, anh em ruột không có #-o #-o
Đầu trang

dangquocha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dangquocha »

Nhìn 3 đại vận cuối đời VCD thật nản , mình đã trải qua 3 đại vận VCD khi còn trẻ nên rất hiểu khi vào đại vận VCD nó như thế nào haizzzz
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”