Nhật nguyệt đồng lâm tam hóa sao lại thất nghiệp gãy đổ đã 1 năm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Nhật nguyệt đồng lâm tam hóa sao lại thất nghiệp gãy đổ đã 1 năm

Gửi bài gửi bởi evans »

Hình ảnh mong mọi người cho vài lời luận, thất nghiệp thay đổi việc cả năm rồi, lá số đẹp mà lại lẹt đẹt thế này, bao giờ mới có chút bình an ổn định, mình học y mà thấy nản quá tìm đường buôn bán mà cũng chưa gặp thời, cứ bị người ngán đường. Thất bại !
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhật nguyệt đồng lâm tam hóa sao lại thất nghiệp gãy đổ đã 1 năm

Gửi bài gửi bởi Triệu nhân »

Ngôi buôn đi buôn lai lô.lă sô nay lam hoa măt cac thây
Hay đơi đây 2 năm nưa se gây dưng lai cơ đô.
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

Triệu nhân đã viết: 18:34, 10/06/19 Ngôi buôn đi buôn lai lô.lă sô nay lam hoa măt cac thây
Đang tìm việc, lăn lóc mãi mà thấy càng thảm hại, tiền cứ ra đi mà cứ ăn không ngồi rồi chán nản vô cùng, tha hương cầu thực cũng bế tắc 😥
Mong các thầy và quý nhân cho em vài lời em thất bại quá 😩
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cho hoi năm 2018,có sự cố gì xảy ra liên quan đế pháp luật không bạn.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

evans đã viết: 09:31, 30/06/19
Triệu nhân đã viết: 18:34, 10/06/19 Ngôi buôn đi buôn lai lô.lă sô nay lam hoa măt cac thây
Đang tìm việc, lăn lóc mãi mà thấy càng thảm hại, tiền cứ ra đi mà cứ ăn không ngồi rồi chán nản vô cùng, tha hương cầu thực cũng bế tắc 😥
tui thì thà ăn hại còn hơn phá hại, lúc nào không thuận thì ngồi yên, bổ sung kiến thức, rình lúc mà giật giọt. :))
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, vanttk, cự nhật không kiếp, 12010277
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

Triệu nhân đã viết: 16:07, 30/06/19 Cho hoi năm 2018,có sự cố gì xảy ra liên quan đế pháp luật không bạn.
Vào tháng 10 dương lịch em bị người ta gài bẫy lúc đầu bị gài chuyện ăn cắp mà em nhìn thấy được nên thoát nạn, sau đó bị chuyện tình cảm, bị 1 đám người phe với nhau dàn dựng đưa em vào tròng, em làm được 3 tháng ở đó thì bị thị phi, nên giờ đi xin việc bị tụi nhân sự bên đó bêu xấu, em bị trầm cảm cả 1 tháng ròng, nhưng giờ em đi làm hay bị người loi chuyện cũ ra nói, ma mới ăn hiếp ma cũ, em chuyển qua buôn bán vừa rồi được 10 ngày ế ẩm quá phải nghỉ bán, em học cử nhân điều dưỡng đó anh.
Đầu trang

vanttk
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vanttk »

Hungternopil đã viết: 16:09, 30/06/19
evans đã viết: 09:31, 30/06/19
tui thì thà ăn hại còn hơn phá hại, lúc nào không thuận thì ngồi yên, bổ sung kiến thức, rình lúc mà giật giọt. :))
Thích cách bạn này né hạn quá, mình thì kg làm được như bạn. 😊
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

Cách đây 1 tháng em đi làm bị người ta chơi đủ đường, vì muốn em nghỉ nó bỏ thuốc vô ly nước em uống em đi tiêu chảy re re luôn, ác đủ kiểu hết, em có linh tính rất chuẩn nhờ vậy nhiều lần em thoát nạn, nên phải đổi việc nghỉ việc rất nhiều
Được cảm ơn bởi: nhondoan
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Năm rôi găp phuc binh, va tam kinh vây chiêu,may la co ông đia k toa thu.
Sô nên xa quê lâp nghiêp may ra mơi co cơ hôi phat triên, va phai thai đôi tâm tinh,đưng bao thu qua,ma bi moi ngươi xa lanh.nên cư xư tôt vơi moi ngươi,thi moi ngươi se tôt vơi minh,di hoa vi quy,thi se co quy nhân giup đơ nhe.năm nay k nên xuât vôn đâu tư mua ban,nên đi lam hương lươngg la tôt.đưng đăc muc tiêu cao qua trong thơi gian nay,hay chơ thêm 2 hoăc 3 năm nưa.đăc biêt la năm sau se co quy nhân giup đơ .
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, evans
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

evans đã viết: 13:34, 10/06/19 Hình ảnh mong mọi người cho vài lời luận, thất nghiệp thay đổi việc cả năm rồi, lá số đẹp mà lại lẹt đẹt thế này, bao giờ mới có chút bình an ổn định, mình học y mà thấy nản quá tìm đường buôn bán mà cũng chưa gặp thời, cứ bị người ngán đường. Thất bại !
tất nhiên là công việc vs tiền có vẻ thuận 1 chút, còn như anh triệu nhân bên trên cmt , bạn càng bất hợp tác thì càng bị hãm hại, ls này nó thế đấy, chứ k phải 1 năm hay 10 năm đâu, càng người lớn tuổi thì lại càng k ưa bạn, đi làm chỗ nào cũng vậy thôi nên nhớ là ông sếp rất ghét bạn , làm gì thì làm nhìn mắt sếp 1 phát đã :-?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”