Tại sao em lại trưởng thành muộn đến vậy.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tieudieu2510
Chính thức
Chính thức

Tại sao em lại trưởng thành muộn đến vậy.

Gửi bài gửi bởi Tieudieu2510 »

Hình ảnh
Toàn những suy nghĩ ngờ nghệch trong đầu. Không nhận thức được cách đối xử của những người xung quanh đối với mình, sống như một đứa trẻ 5 tuổi. Đến 30 tuổi mới thấy giống một con người, mới hiểu được con người là như nào, nhìn đâu cũng thấy ích kỉ ghanh ghét đố kị nhau. Càng quen biết, họ hàng càng gần càng gần càng đố kị nhau. Tình người quá mỏng manh, anh em bạn bè chỉ như tấm kính, nó sẽ vỡ tan ngay lập tức khi động chạm đến quyền lợi.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, lsvnngu
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Tại sao em lại trưởng thành muộn đến vậy.

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

bạn đang ở nước ngoài sao? mệnh có bạch hổ sớm có công dánh ự nghiệp chứ, mệnh có hóa lộc thì khôn chứ đâu có kém, tiếc văn xương (hãm) nên cũng không dùng cái này nhiều. số bạn phải bươn trải vất vả, đất tứ sinh, thêm phi liêm, mệnh cự nhật đi nước ngoài được. ở việt nam khó sống
Được cảm ơn bởi: Tieudieu2510
Đầu trang

Tieudieu2510
Chính thức
Chính thức

Hungternopil đã viết: 21:39, 13/06/19 bạn đang ở nước ngoài sao? mệnh có bạch hổ sớm có công dánh ự nghiệp chứ, mệnh có hóa lộc thì khôn chứ đâu có kém, tiếc văn xương (hãm) nên cũng không dùng cái này nhiều. số bạn phải bươn trải vất vả, đất tứ sinh, thêm phi liêm, mệnh cự nhật đi nước ngoài được. ở việt nam khó sống
em vẫn sống ở quê mình thôi và chưa từng có ý định sống xa quê, đối với em quê hương là thứ không thể từ bỏ. Em vừa mới ra trường nên đang loay hoay tìm việc.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Mệnh không có sát tinh nên nhìn nhận cuộc đời nó vậy đó Nói chung là cuộc đời vốn không như mơ. Chú ý cung tật ách liêm phá kình mộc diêu y. Rễ có họa vễ nữ sắc phải cẩn thận phòng thân.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Ne0, Tieudieu2510, cự nhật không kiếp, Tealightdalat, thanh163, tvthientuong
Đầu trang

Tieudieu2510
Chính thức
Chính thức

dung1 đã viết: 23:09, 13/06/19 Mệnh không có sát tinh nên nhìn nhận cuộc đời nó vậy đó Nói chung là cuộc đời vốn không như mơ. Chú ý cung tật ách liêm phá kình mộc diêu y. Rễ có họa vễ nữ sắc phải cẩn thận phòng thân.
Cả ơn bác, bác nói làm làm em nhớ đến câu mệnh không có sát tinh thì đường đời trải đầy sát tinh.
Em cũng nhiều cô để ý, kiểu cứ mở lời là được ấy, nhưng toàn bị động, nhát gái mà.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

dung1 đã viết: 23:09, 13/06/19 Mệnh không có sát tinh nên nhìn nhận cuộc đời nó vậy đó Nói chung là cuộc đời vốn không như mơ. Chú ý cung tật ách liêm phá kình mộc diêu y. Rễ có họa vễ nữ sắc phải cẩn thận phòng thân.
Lá này mà dính sát tinh thì e nghĩ te tua đó anh , cách cục nào cũng có thể xài dc sát tinh, nhưng mà ví dụ ls này thì e e rằng là k xài nổi
Được cảm ơn bởi: Tieudieu2510, Tealightdalat
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Tieudieu2510 đã viết: 22:03, 13/06/19
Hungternopil đã viết: 21:39, 13/06/19 bạn đang ở nước ngoài sao? mệnh có bạch hổ sớm có công dánh ự nghiệp chứ, mệnh có hóa lộc thì khôn chứ đâu có kém, tiếc văn xương (hãm) nên cũng không dùng cái này nhiều. số bạn phải bươn trải vất vả, đất tứ sinh, thêm phi liêm, mệnh cự nhật đi nước ngoài được. ở việt nam khó sống
em vẫn sống ở quê mình thôi và chưa từng có ý định sống xa quê, đối với em quê hương là thứ không thể từ bỏ. Em vừa mới ra trường nên đang loay hoay tìm việc.
bạn học gì mà giờ mới ra trường vậy ?? Mà bên trên b nói có xích mích vs họ hàng gia đình à , chia sẻ chút dc k
Đầu trang

Cunhat1994thienphu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cunhat1994thienphu »

Anh có lá số giống em quá hihi
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Tieudieu2510 đã viết: 20:34, 13/06/19 Hình ảnh
Toàn những suy nghĩ ngờ nghệch trong đầu. Không nhận thức được cách đối xử của những người xung quanh đối với mình, sống như một đứa trẻ 5 tuổi. Đến 30 tuổi mới thấy giống một con người, mới hiểu được con người là như nào, nhìn đâu cũng thấy ích kỉ ghanh ghét đố kị nhau. Càng quen biết, họ hàng càng gần càng gần càng đố kị nhau. Tình người quá mỏng manh, anh em bạn bè chỉ như tấm kính, nó sẽ vỡ tan ngay lập tức khi động chạm đến quyền lợi.
Chuyện đơn giản vì cách nói chuyện và tư duy của chủ lá số này hơi cao chút, bước qua giai đoạn 15 như mây trôi bồng bềnh lấn luôn đến tuổi 28 như vừa tĩnh ngủ, vẫn còn chút xíu nữa mới được.
Được cảm ơn bởi: Tieudieu2510, Ne0
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

cự nhật không kiếp đã viết: 10:38, 14/06/19
Lá này mà dính sát tinh thì e nghĩ te tua đó anh , cách cục nào cũng có thể xài dc sát tinh, nhưng mà ví dụ ls này thì e e rằng là k xài nổi
Thái dương vẫn sài được linh hỏa em à. Mệnh thân không có sát tinh ra cuộc đời nhiều người gian dối nên sẽ cảm giác thất vọng về lòng người, về cuộc đời.
Được cảm ơn bởi: Tieudieu2510, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”