Đầu tư kdoanh toàn lỗ, các Bác giải giúp em với !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Đầu tư kdoanh toàn lỗ, các Bác giải giúp em với !!!

Gửi bài gửi bởi miy.lee »

Năm nay em thấy mọi người bảo tuổi 1991 đẹp lắm mà sao em liểng xiểng từ đầu năm đến giờ.
Toàn mất tiền rồi sức khoẻ kém kinh khủng. Bác nào giải hộ em xem từ giờ đến cuối năm em còn vận hạn hay có nên mang tiền đi kinh doanh nữa ko chứ em thấy làm đc bnhieu tích góp món lại mất.
Chán kinh khủng ạ, đã thế còn chưa có ny chồng con gì chứ 😭😭😭
Tập tin đính kèm
87EB5D7D-9751-4164-AE84-C887DC31312E.jpeg (297.81 KiB) Đã xem 1025 lần
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Đầu tư kdoanh toàn lỗ, các Bác giải giúp em với !!!

Gửi bài gửi bởi Triệu nhân »

Hoanh sơn nhât đai van đai dung thân.
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Là sao vậy Bác, em ko hiểu lắm ạ !!
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

luận chẳng liên quan gì cả, Nguyễn Hoàng khi bị chúa trịnh mưu giết đã hỏi ý Nguyễn Bỉnh Khiêm đường rút lui. Nguyễn Bỉnh Khiêm bấm quẻ dịch đưa ra câu Hoành sơn Nhất Đới vạn đại dung thân khuyên Nguyễn hoàng chạy vào Thuận Hóa ẩn mình mà lập nghiệp. Lấy một câu cách đây hơn 400 năm để luận chả khác nào ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm để làm hoang mang người khác.
Được cảm ơn bởi: vnfaker98, Triệu nhân, HamanoRie
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

leroicuaphat đã viết: 13:27, 16/06/19 luận chẳng liên quan gì cả, Nguyễn Hoàng khi bị chúa trịnh mưu giết đã hỏi ý Nguyễn Bỉnh Khiêm đường rút lui. Nguyễn Bỉnh Khiêm bấm quẻ dịch đưa ra câu Hoành sơn Nhất Đới vạn đại dung thân khuyên Nguyễn hoàng chạy vào Thuận Hóa ẩn mình mà lập nghiệp. Lấy một câu cách đây hơn 400 năm để luận chả khác nào ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm để làm hoang mang người khác.
Em đang rất hoang mang về công việc và việc kinh doanh trong thời gian tới, Bác luận giúp em được ko ạ ?
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Bán kinh doanh thua lỗ do tính cách bày bổng, thích đổi việc thôi. Cơ bản là bạn không hợp kinh doanh.
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hungternopil đã viết: 16:05, 16/06/19 Bán kinh doanh thua lỗ do tính cách bày bổng, thích đổi việc thôi. Cơ bản là bạn không hợp kinh doanh.
Em đang làm sale bds Bác ạ, nhưng thiên về ngồi văn phòng nhiều hơn thì có đc tính là làm hành chính ko ạ ?
Cứ mang tiền đi đầu tư cái ji là toàn chết.
Từ giờ đến cuối năm em còn mất tiền ji nữa ko Bác vì em đang còn 2 khoản đầu tư nữa huhu
Đầu trang

ToyRav4
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ToyRav4 »

Mệnh có đại tiểu hao mà lại không có sao tiền tài nào đắc cách trong tam hợp như vậy thì đừng nên đầu tư hay bài bạc.
Đầu trang

miy.lee
Nhất đẳng
Nhất đẳng

ToyRav4 đã viết: 20:23, 16/06/19 Mệnh có đại tiểu hao mà lại không có sao tiền tài nào đắc cách trong tam hợp như vậy thì đừng nên đầu tư hay bài bạc.
Vậy là có tiền thì ko nên đầu tư gì, cứ gửi ngân hàng thì còn giữ đc đúng ko Bác !
Thảo nào em cứ đầu tư là chết huhu
Vậy em làm sale bds, vị trí tư vấn thì có ổn ko Bác nên em hợp với ngành nghề gì hơn ạ ?
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

miy.lee đã viết: 20:30, 16/06/19
ToyRav4 đã viết: 20:23, 16/06/19 Mệnh có đại tiểu hao mà lại không có sao tiền tài nào đắc cách trong tam hợp như vậy thì đừng nên đầu tư hay bài bạc.
Vậy là có tiền thì ko nên đầu tư gì, cứ gửi ngân hàng thì còn giữ đc đúng ko Bác !
Thảo nào em cứ đầu tư là chết huhu
Vậy em làm sale bds, vị trí tư vấn thì có ổn ko Bác nên em hợp với ngành nghề gì hơn ạ ?
việc chọn người thôi, tên Hà hành thủy mà mệnh thổ, khổ cho cái tên đã phản ánh cơ số điều rồi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”