Hỏi chỗ xem tử vi chuẩn ở Hà Nội

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
muaxuan2019
Chính thức
Chính thức

Hỏi chỗ xem tử vi chuẩn ở Hà Nội

Gửi bài gửi bởi muaxuan2019 »

Mình muốn nhờ mọi người chỉ giúp thày xem tử vi chuẩn ở Hà Nôi. Thày có thể xác định chuẩn giờ sinh, đúng tính cách, học vấn, vợ chồng con cái ... trong quá khứ và vận hạn trong tương lai.
Xin cảm ơn
Đầu trang

muaxuan2019
Chính thức
Chính thức

Re: Hỏi chỗ xem tử vi chuẩn ở Hà Nội

Diễn đàn là nơi sinh hoạt của nhiều cao nhân, người biết xem và thích dc xem cũng nhiều. Mà ko ai giúp dc ca này sao???
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

muaxuan2019 đã viết: 10:13, 18/06/19 Diễn đàn là nơi sinh hoạt của nhiều cao nhân, người biết xem và thích dc xem cũng nhiều. Mà ko ai giúp dc ca này sao???
bạn cần xem đến mức nào, nếu chỉ xem qua về tính cách, về tổng quan cuộc đời thì nhiều. còn về chính xác vận hạn thì mình nghĩ ít người xem được chính xác hạn. :)) hà nội này thì đâu có thiếu người xem offline đâu.
Đầu trang

muaxuan2019
Chính thức
Chính thức

Hungternopil đã viết: 10:30, 18/06/19
muaxuan2019 đã viết: 10:13, 18/06/19 Diễn đàn là nơi sinh hoạt của nhiều cao nhân, người biết xem và thích dc xem cũng nhiều. Mà ko ai giúp dc ca này sao???
bạn cần xem đến mức nào, nếu chỉ xem qua về tính cách, về tổng quan cuộc đời thì nhiều. còn về chính xác vận hạn thì mình nghĩ ít người xem được chính xác hạn. :)) hà nội này thì đâu có thiếu người xem offline đâu.
Mình muốn xem chi tiết từng tiểu và đại hạn, cả về cs, gd nữa bác.
Mình cũng đi xem bói và xem tử vi vài chỗ, nhưng chỉ chung chung thôi.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

muaxuan2019 đã viết: 13:04, 18/06/19
nghe chém thì thấy clip có chỗ lão Lăng hay đăng clip hay bên LTP-Vlog đó, còn đúng sai vận hạn do bạn thôi, chẳng ai dám nói đúng 100%, được 60-70 đã mở chỗ đi xem rồi, được 80% đã là giỏi.
Được cảm ơn bởi: muaxuan2019
Đầu trang

muaxuan2019
Chính thức
Chính thức

Hungternopil đã viết: 13:27, 18/06/19
muaxuan2019 đã viết: 13:04, 18/06/19

nghe chém thì thấy clip có chỗ lão Lăng hay đăng clip hay bên LTP-Vlog đó, còn đúng sai vận hạn do bạn thôi, chẳng ai dám nói đúng 100%, được 60-70 đã mở chỗ đi xem rồi, được 80% đã là giỏi.
Mình cũng có nghe a này xem chuẩn.
Nhưng xem vài clip anh đó xem, cách hành xử trước phản ứng của người xem thì ko thich cho lắm.
Bản thân mình quan điêm là nguoì thày, người xem cho thiên hạ thì ít nhất phải có sự khiêm nhường, từ tốn và trên hết là có tâm đức. Như vậy mới có thể xem thấu đáo và có lời khuyên tốt cho người dc xem.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

đây có bà chị linhchauhacbach hình như đang kêu xem qua điện thoại giá 50k tư vấn tận 1 tiếng đó, bạn alo thử coi
cơ bản mấy người xem tử vi thì tính nó hấp chút, haha. nói kiểu trong nghề là đồng bóng, nói kiểu khoa học là nhặt lá đá ống bơ. hehe
Được cảm ơn bởi: Phamdinhtu1989
Đầu trang

muaxuan2019
Chính thức
Chính thức

Hungternopil đã viết: 14:03, 18/06/19 đây có bà chị linhchauhacbach hình như đang kêu xem qua điện thoại giá 50k tư vấn tận 1 tiếng đó, bạn alo thử coi
cơ bản mấy người xem tử vi thì tính nó hấp chút, haha. nói kiểu trong nghề là đồng bóng, nói kiểu khoa học là nhặt lá đá ống bơ. hehe
Đúng rồi bạn. Thường thày coi (cả xem bói và tử vi ...) đều có tính đồng bóng. Nhưng cái đó người đối diện sẽ cảm nhận dc. Bạn cho mình xin số hoặc cách liên lạc với chị kia nhé.
Thanks bác.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Ông up ls lên nào. Muốn xem gì nào?
Tương lai thì xem gần thôi chứ mới 25 26t hỏi đại vận gần 80t thì hài lắm.

Nếu thích ông đến thẳng hội quán xem..thích xem gì chả có...quan trọng có tiền xem ko thôi...
Thân.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, muaxuan2019, cự nhật không kiếp
Đầu trang

muaxuan2019
Chính thức
Chính thức

Mình muốn xem ở các thày đơn lẻ (cảm giác cá nhân thích vậy) chứ ko thích đến cơ sở đông người như Hội quán hay bên hội tử vi long sơn. Sau nhiều lần thất bại mình cũng khá mê tín, đi xem nhiều chỗ nhưng đa phần là kiểu chung chung. Giờ muốn xem chi tiết về công việc, tiền bạc trong đại, tiểu hạn giai đoạn 36 - 55 và một số câu hỏi và muốn xin lời khuyên cá nhân nữa.

Về lá số thì đây là lá số của mình:
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”