35 tuổi rồi ạ, không có j ngoài một đống nợ.. nhờ các tiền bối cao nhân giải giùm với ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Gió nhỏ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

35 tuổi rồi ạ, không có j ngoài một đống nợ.. nhờ các tiền bối cao nhân giải giùm với ạ.

Gửi bài gửi bởi Gió nhỏ »

Hình ảnh

nhờ mọi người tư vấn giúp với ạ, tuổi này rồi mà không bạn gái, làm ăn thì lận đận mãi không thôi, nợ nần ngày càng nhiều ạ.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: 35 tuổi rồi ạ, không có j ngoài một đống nợ.. nhờ các tiền bối cao nhân giải giùm với ạ.

Gửi bài gửi bởi Triệu nhân »

Lá sô này rầu lo nhất là cung tai,có ông đia kiêp.khổ nhất cung phu thê có ông đia không.
Mênh lai gặp cách cuc đao hoa thiên không nên phai chiu đau khô vi tinh lắm đây.
Bạn đang vào vân gặp đia không,thêm hoá kị,song hao,lai thêm thiên trù. Giao thiêp rộng dử bạn bè ăn nhậu cũng lắm,toàn những quan chức hét ra lửa.gác lai vc kinh doanh,đi làm hưởng lương cho khoẻ nhe.
Được cảm ơn bởi: Ne0, Gió nhỏ, Jammy.hp
Đầu trang

Gió nhỏ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: 35 tuổi rồi ạ, không có j ngoài một đống nợ.. nhờ các tiền bối cao nhân giải giùm với ạ.

Triệu nhân đã viết: 08:18, 18/06/19 Lá sô này rầu lo nhất là cung tai,có ông đia kiêp.khổ nhất cung phu thê có ông đia không.
Mênh lai gặp cách cuc đao hoa thiên không nên phai chiu đau khô vi tinh lắm đây.
Bạn đang vào vân gặp đia không,thêm hoá kị,song hao,lai thêm thiên trù. Giao thiêp rộng dử bạn bè ăn nhậu cũng lắm,toàn những quan chức hét ra lửa.gác lai vc kinh doanh,đi làm hưởng lương cho khoẻ nhe.
hi, cảm ơn anh đã bình giải và cho lời khuyên ạ.. thật sự em không làm nhà nước 10 năm rồi, giờ ko làm ngoài thì cũng chưa biết tính như nào nữa. Cái số em đi làm việc nó cứ sao sao ấy ạ, làm việc thì cũng tạm ổn, nhanh và hiệu quả nhưng người trên thì quý mà đồng môn thì ko khoái lắm đâu, có vẻ mọi ng sợ em lấn lướt j đó, nhưng tính em cũng ko phải vậy nên em nghỉ từ hồi đó tới giờ rồi. Thật sự em thấy mình tự làm chủ đen lắm, hay trục trặc phút chót nên lâu nay em hay cố vấn để ng khác làm thôi, như vậy thì lại hay được. Năm nay khó khăn quá nên từ đầu năm em cũng không làm gì cả, nhưng ngồi ko nó cũng khó chịu quá nên cứ thấy bế tắc sao sao đó anh. Mà anh xem giúp em hạn khi nào lấy vk đc không ạ, sốt ruột quá mà sao cái duyên nó cũng lận đận quá, càng ngày em thấy càng hay có duyên lui tới những chốn tâm linh mà lãng nhãng ( hời hợt) chuyện nhân thế, có khi nào em có duyên với cửa thiền không vậy???
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bạn có duyên với cửa thiền lắm,nhưng nợ trần bạn chưa dứt,còn một it phải trả cho xong.
Năm nay có duyên đao hoa đây,vào tháng 7 sắp lên,sẻ gặp đc ý trung nhân cao ráo xinh gái,nêu chưa gặp thì sang năm,lưu ý là phải cưới liền tay nếu k sẻ hỏng đấy.
Được cảm ơn bởi: Gió nhỏ
Đầu trang

Gió nhỏ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Triệu nhân đã viết: 13:58, 18/06/19 Bạn có duyên với cửa thiền lắm,nhưng nợ trần bạn chưa dứt,còn một it phải trả cho xong.
Năm nay có duyên đao hoa đây,vào tháng 7 sắp lên,sẻ gặp đc ý trung nhân cao ráo xinh gái,nêu chưa gặp thì sang năm,lưu ý là phải cưới liền tay nếu k sẻ hỏng đấy.
Dạ, em cảm ơn anh nhiều ạ.. em cũng mong thành gia lập thất không Ba Mẹ nghĩ ngợi buồn phiền.
Em nhờ anh tư vấn cho em thêm chút nữa về công việc ấy ạ, nếu em không làm chủ kinh doanh làm ăn mà cứ đứng sau cố vấn cùng làm thôi thì có ổn không anh?? chứ em không còn tuổi đi làm nhà nước nữa rồi.. bằng cấp chuyên môn bỏ bẵng cũng lâu rồi giờ theo không kịp thời đại nữa ( trước em làm chuyên viên quản trị mạng). Giờ em đang làm chủ yếu là tư vấn về chăn nuôi trang trại, thuốc thú y và kinh doanh thức ăn chăn nuôi. Anh xem giúp hộ em nếu em cứ đứng sau tư vấn thôi có thể sẽ lâu dài đc ko ạ (năm ngoái em đại diện nhưng do tính em hay cả nể, thương người lại gặp năm nông dân lao đao do thị trường kém nên em bị nợ xấu nhiều quá).
Mong anh cho em vài lời khuyên nữa.. em cảm ơn anh nhiều ạ.
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Giờ thê này nhé,nghe lời a,trước hêt là kiếm vợ cái đã hé e,khi có vợ rôi,sau này vợ làm nghề gì thì minh làm theo nghề đó,chỉ nên làm trợ lý,k nên làm chủ đầu tư,hoặc là đâu tư vào kỉ năng chuyên môn,dùng kỉ năng này mà hop tác nhé,nếu dùng tiền đầu tư thì khó thu hồi vôn,hãy nhớ nhé.chuc e mai mắn khi nào co tin vui cho a hay nhé.
Được cảm ơn bởi: Gió nhỏ, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Gió nhỏ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Triệu nhân đã viết: 16:23, 18/06/19 Giờ thê này nhé,nghe lời a,trước hêt là kiếm vợ cái đã hé e,khi có vợ rôi,sau này vợ làm nghề gì thì minh làm theo nghề đó,chỉ nên làm trợ lý,k nên làm chủ đầu tư,hoặc là đâu tư vào kỉ năng chuyên môn,dùng kỉ năng này mà hop tác nhé,nếu dùng tiền đầu tư thì khó thu hồi vôn,hãy nhớ nhé.chuc e mai mắn khi nào co tin vui cho a hay nhé.
Dạ, em cảm ơn anh ạ.. em sẽ cố gắng và hướng theo lời anh khuyên nhủ.. chuẩn bị lấy vk em sẽ nhắn anh ha, cảm ơn anh nhiều ạ.
Được cảm ơn bởi: Triệu nhân
Đầu trang

Nguyencd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyencd »

anh gió nhỏ sinh năm 86 năm nay tuổi dương là 33 tuổi âm là 34 chứ sao em thấy tuổi âm 35 không biết có sai tuổi trên lá số ko ?
Được cảm ơn bởi: Gió nhỏ
Đầu trang

Gió nhỏ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nguyencd đã viết: 08:26, 19/06/19 anh gió nhỏ sinh năm 86 năm nay tuổi dương là 33 tuổi âm là 34 chứ sao em thấy tuổi âm 35 không biết có sai tuổi trên lá số ko ?
ko bạn ơi... mình tuổi âm vẫn năm 85 ạ. Bạn có biết coi TV thì giải số vui vui tý đi.. hihi
Đầu trang

Nguyencd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyencd »

Dạ. Có duyên đọc được bài viết nhờ a triệu nhân bỏ ít thời gian luận giùm e công việc và tình duyên sang năm được không ạ . E đang thất nghiệp và chưa có người yêu e thấy hai vấn đề này giờ với e rất mông lung ạ.
Tập tin đính kèm
XK5QH9LS.jpg (182.58 KiB) Đã xem 1411 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”