Nghề nghiệp hiện rõ trên lá số ntn ạ ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tunguyen2081
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nghề nghiệp hiện rõ trên lá số ntn ạ ?

Gửi bài gửi bởi tunguyen2081 »

Mình có tìm hiểu 1 số cách xem nghề nghiệp qua lá số tử vi. Nhưng cũng mông lung lắm. Hy vọng được mọi người hứng thú giải đáp với mình ạ. Đây là lá số của mình. Mình cám ơn !
Hình ảnh
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nghề nghiệp hiện rõ trên lá số ntn ạ ?

Gửi bài gửi bởi Andre »

tunguyen2081 đã viết: 21:37, 18/06/19 Mình có tìm hiểu 1 số cách xem nghề nghiệp qua lá số tử vi. Nhưng cũng mông lung lắm. Hy vọng được mọi người hứng thú giải đáp với mình ạ. Đây là lá số của mình. Mình cám ơn !
Hình ảnh
Em không biết coi tử vi mà bác cho em hỏi bác đang làm nghề gì vậy?
Được cảm ơn bởi: tunguyen2081
Đầu trang

tunguyen2081
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tunguyen2081 »

Andre đã viết: 21:50, 18/06/19
tunguyen2081 đã viết: 21:37, 18/06/19 Mình có tìm hiểu 1 số cách xem nghề nghiệp qua lá số tử vi. Nhưng cũng mông lung lắm. Hy vọng được mọi người hứng thú giải đáp với mình ạ. Đây là lá số của mình. Mình cám ơn !
Hình ảnh
Mình đang kiếm việc làm :(
Hồi đó còn sv thì mình làm trợ giảng , rồi sau đó làm hậu cần ( đều là part time ). Ko có kĩ năng j đặc biệt ngoài tiếng anh giao tiếp ổn.
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

tunguyen2081 đã viết: 21:53, 18/06/19
Andre đã viết: 21:50, 18/06/19
Hình ảnh
Mình đang kiếm việc làm :(
Hồi đó còn sv thì mình làm trợ giảng , rồi sau đó làm hậu cần ( đều là part time ). Ko có kĩ năng j đặc biệt ngoài tiếng anh giao tiếp ổn.
Trước có đọc mấy bài trên diễn đàn có nói về liên quan giữa các sao và công việc, bạn thử tìm hiểu xem.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Nghề chọn người đó bạn ạ. Cứ làm nghề nào mà thời điểm này bạn nghĩ là cần nhất. Có thể là lương cao, hoặc là kinh nghiệm chuyên môn nhiều, hoặc là môi trường giao tiếp nhiều. Làm không hợp lại nghỉ chuyển sang cái ưu tiên khác thử xem. Tự dưng một lúc nào đấy bạn lại bén duyên với công việc mà bạn không ngờ. Chứ mà xem tử vi chọn công việc là sai lầm đấy, chỉ tương đối thôi vì xã hội có bao la thứ việc để làm mà.

Khi nào làm rồi choảng nhau với đồng nghiệp và sếp thì hãy xem tử vi cho vui. Chọn nghề, xem làm gì!
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

chọn mặt gửi vàng, nhìn người xem việc, việc chọn mình chứ mình đâu chọn việc, ngoài 40 khi đủ cả rồi thì chọn việc là ổn.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”