Người em thích bỏ em sang Đức roài !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hoaboo
Chính thức
Chính thức

Người em thích bỏ em sang Đức roài !!!

Gửi bài gửi bởi hoaboo »

Các bác ơi, thật sự là buồn ạ, crush(người em thích) của em đi sang trời Âu định cư rồi ạ, em thích người ta 9 tháng trời mà không hề hay biết tí gì, crush giấu em 1 cách cẩn thận luôn, dặn đứa em 2 đứa chơi chung duy nhất không được cho em biết. Trước khi người ta đi 1 tuần thì e mới biết ạ. Crush có ý định đi từ trước khi quen e khoảng nửa năm rồi 😭😭😭 Lúc em phát hiện ra thì người ta vẫn tìm đủ cách để giấu em, bảo là giấu tất cả mọi người. Nhưng hoá ra là chỉ mình em không biết thôi. Crush phũ với em lắm.
Mà tình cờ trước ngày crush đi 1 ngày thì em chơi chung của 2 đứa có nói với em là crush có thích em ạ, vì xác định đi nên crush không tiến tới với em.
Nhưng giờ người ta cắt đứt mọi liên lạc với em rồi. Em rối bời quá ạ. Mọi chuyện xảy ra nhanh quá luôn em chưa kịp định hình cái gì đang diễn ra. Thực sự là em thích anh này lắm không muốn bỏ lỡ, người ta cũng thật sự là tốt với em.
Em chỉ muốn hỏi về đường tình duyên của mình thôi ạ, chứ thực sự là lận đận quá, hai mươi bảy tuổi đầu rồi mà cứ yêu toàn mấy ca khó đỡ khó quên như này 😭😭😭
Em đang rối nên câu chữ hơi lủng củng :(
Lá số của em ạ :
Hình ảnh
Đầu trang

hoaboo
Chính thức
Chính thức

Re: Người em thích bỏ em sang Đức roài !!!

Gửi bài gửi bởi hoaboo »

Up............................................................................
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

Bạn đừng lo! Trong năm nay hoặc năm sau sẽ có người mới thôi. Bạn mới này đẹp trai, sẽ làm bạn hãnh diện với mọi người, tính tình cũng tốt nhưng đừng vì thế mà bắt nạt người ta, già néo đứt dây. Hơn nữa nếu tiến tới hôn nhân thì nên sinh con ngay. Mặc dù bạn mắc nợ con cái nhưng chính con cái là trợ lực cho cuộc hôn nhân của bạn bớt những xung đột.
Đầu trang

hoaboo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hoaboo »

Kanxi123 đã viết: 21:46, 19/06/19 Bạn đừng lo! Trong năm nay hoặc năm sau sẽ có người mới thôi. Bạn mới này đẹp trai, sẽ làm bạn hãnh diện với mọi người, tính tình cũng tốt nhưng đừng vì thế mà bắt nạt người ta, già néo đứt dây. Hơn nữa nếu tiến tới hôn nhân thì nên sinh con ngay. Mặc dù bạn mắc nợ con cái nhưng chính con cái là trợ lực cho cuộc hôn nhân của bạn bớt những xung đột.
Em cảm ơn ạ. Nhưng bản thân em đang có ý định đi nước ngoài theo bạn kia ạ, anh/ chị có thể xem giúp em liệu em có khả năng xuất ngoại không ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”