Trai hay gái

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tranhau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Trai hay gái

Gửi bài gửi bởi tranhau »

Tealightdalat đã viết: 12:11, 20/06/19
cự nhật không kiếp đã viết: 10:27, 20/06/19
tranhau đã viết: 18:09, 19/06/19

Thực sự thì cũng k bít trl giàu hay bt nữa tại cưới nhau tới giờ thì cũng k có túng thiếu... Vk có nhà do mẹ vợ để lại, còn có tiền tiết kiệm trc hôn nhân hay k mình cũng k biết. Hiện đang ở nhà dưỡng thai á
Bạn bên trên hỏi chuẩn đấy =D> , nó cũng là mẫu phụ nữ bạn hướng tới, có điều kiện chút :> , ls này sau khi lấy vợ công việc bắt đầu mới có chuyển, chứ trước khá lận đận , ls b dc nhờ gia đình 2 bên khá nhiều, công việc cũng có thể dc nhờ gia đình, nhà b có anh em trai gì k, nếu có thì khả năng học khá tốt, biết nói năng và nếu mà chịu khó có thể có chức vụ ( to nhỏ thì chưa rõ ), đoán giống b trên, dễ ra con gái :)) , đàn ông phải thích con trai để còn dạy võ công chứ =)) , b này nghe vẻ thích con gái :))
Cha thích con gái đúng hơn ah Cự Nhật, :)). Chứ mấy đứa con trai lớn chút toàn bênh mẹ không thèm bênh cha đâu, con trai chị mới chưa đầy 4 tuổi mà phân biệt đối xử dữ lắm, bảo vệ mẹ khó tính với cha. =)) . Cha chỉ có kêu trời thôi. :))
E thì thích gái vợ e lại thích trai... Mà kiu nó đẻ hai đứa nó lại nói chỉ 1 mà thôi huhu
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

cự nhật không kiếp đã viết: 12:21, 20/06/19
cự nhật không kiếp đã viết: 10:27, 20/06/19
Con trai quấn mẹ hơn mà chị, bố mày thiệt thòi thì kệ bố mày :)) , nhưng mẹ thiệt thòi thì con phải đòi quyền bình đẳng giới cho mẹ nhé con zai yêu quý :)) , em cứ thích có cả trai cả gái cho nó cân , cuộc chiến sẽ k có hồi kết =))
Coi vậy chứ mấy cha đừng thấy có con gái mà mừng. Mấy mẹ có năng khiếu nịnh bợ con vô biên nên vẫn chưa biết lực lượng bên nào hơn đâu, mấy mẹ có chiêu hết ah. =))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Tealightdalat đã viết: 12:56, 20/06/19

Coi vậy chứ mấy cha đừng thấy có con gái mà mừng. Mấy mẹ có năng khiếu nịnh bợ con vô biên nên vẫn chưa biết lực lượng bên nào hơn đâu, mấy mẹ có chiêu hết ah. =))
May quá có chị nhắc :D, cha sẽ hỏi các con là mẹ mày cho chúng mày cái gì thì cha sẽ cho gấp mấy lần thế là nó lại theo mình thôi có gì đâu , trẻ con sở thích chắc k tốn kém lắm :))
Được cảm ơn bởi: tranhau, Tealightdalat
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 13:19, 20/06/19
Tealightdalat đã viết: 12:56, 20/06/19
May quá có chị nhắc :D, cha sẽ hỏi các con là mẹ mày cho chúng mày cái gì thì cha sẽ cho gấp mấy lần thế là nó lại theo mình thôi có gì đâu , trẻ con sở thích chắc k tốn kém lắm :))
=)) .Ai chơi hối lộ. =))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

silverlight267 đã viết: 12:42, 20/06/19 Con mèo Koollee đâu rùi, có mẫu kìa Koollee, chị Tealightdalat 2 đứa lận, chuẩn giờ sinh lun
Cảm ơn Sliver. Mình cũng định xin thông tin của chị Tealightdalat để nghiệm thử, nhưng chị ấy có post lá số của con trai chị ấy lên rồi, thành ra không nghiệm được nữa. Mình sẽ xin thông tin của gia đình chị ấy thử, để lấy thêm tư liệu xem sao, mong là chị ấy đồng ý [-O<

Tealightdalat đã viết: 11:55, 20/06/19 Chị sinh 2 bé nhà chị giờ sinh chính xác nè. Phòng sinh có cái đồng hồ, con chui ra khỏi bụng mẹ là chị nhìn đồng hồ. Y tá họ ghi cho tròn, ví dụ 12h23 thì ghi thành 12h25 gì đó. :))
Chị Tealightdalat có thể cho em xin thông tin ngày giờ sinh của cả gia đình nhỏ của chị, thời gian cấn bầu của từng cháu không chị?
Em cảm ơn chị nhiều >:D<
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, silverlight267, cự nhật không kiếp
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

tranhau đã viết: 07:52, 20/06/19 Hì dự sinh là tháng 11 âm lịch bác à... Tuần sau chở vk đi siêu âm biết kết quả sẽ hồi âm cho bạn hehe
Mình thấy mấy trường hợp, siêu âm 4D ở tháng thứ 4 thứ 5 vẫn bị nhầm lẫn, khi sinh ra mới bất ngờ, chắc do kinh nghiệm của bác sĩ siêu âm.
Bạn siêu âm, thăm khám ở nơi nào uy tín, bác sĩ giàu kinh nghiệm thì tỉ lệ đúng sẽ cao hơn.

tranhau đã viết: 08:04, 20/06/19 Mà chắc bác có duyên với lý số đó... Trc khi về tp mình làm thanh tra đất đai đó bác :D nhưng về tp mới bị miễn nhiệm trong năm nay rồi :D chắc là giáng chức đó
Khi luân chuyển công tác lên tp rồi, bạn được bổ nhiệm chức vụ có tốt không? Theo mình thấy, bạn làm thanh tra đất đai ở huyện lại ngon hơn nhiều so với làm ở tp ấy.
Được cảm ơn bởi: tranhau
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

koollee đã viết: 18:26, 20/06/19
silverlight267 đã viết: 12:42, 20/06/19 Con mèo Koollee đâu rùi, có mẫu kìa Koollee, chị Tealightdalat 2 đứa lận, chuẩn giờ sinh lun
Cảm ơn Sliver. Mình cũng định xin thông tin của chị Tealightdalat để nghiệm thử, nhưng chị ấy có post lá số của con trai chị ấy lên rồi, thành ra không nghiệm được nữa. Mình sẽ xin thông tin của gia đình chị ấy thử, để lấy thêm tư liệu xem sao, mong là chị ấy đồng ý [-O<

Tealightdalat đã viết: 11:55, 20/06/19 Chị sinh 2 bé nhà chị giờ sinh chính xác nè. Phòng sinh có cái đồng hồ, con chui ra khỏi bụng mẹ là chị nhìn đồng hồ. Y tá họ ghi cho tròn, ví dụ 12h23 thì ghi thành 12h25 gì đó. :))
Chị Tealightdalat có thể cho em xin thông tin ngày giờ sinh của cả gia đình nhỏ của chị, thời gian cấn bầu của từng cháu không chị?
Em cảm ơn chị nhiều >:D<
Em lấy k chị ib cho em nha, gom thông tin nguyên nhà lại cùng lúc vầy xong để đây chị thấy kì kì. :)) . Để rải rác k ai để ý vẫn thấy đỡ đỡ hơn ah e. =))
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Tealightdalat đã viết: 18:54, 20/06/19
Em lấy k chị ib cho em nha, gom thông tin nguyên nhà lại cùng lúc vầy thấy kì kì. :)) . Để rải rác k ai để ý vẫn thấy đỡ đỡ hơn ah e. =))
Dạ có, chị inbox giúp em với nhé, em cảm ơn chị nhiều.
Trên này toàn cao nhân dị sĩ, trí lực siêu phàm lắm chị, rải rác kiểu gì cũng khó mà nhầm lẫn được :D

Như em thì không nói làm gì, dễ quên lắm, não như tờ giấy trắng, kiến thức ghi lên bằng bút chì mờ nhạt, để 1 thời gian là bay sạch, ngu như chưa bao giờ được ngu, ngáo như chưa bao giờ được ngáo [-O<
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

koollee đã viết: 19:04, 20/06/19
Tealightdalat đã viết: 18:54, 20/06/19
Em lấy k chị ib cho em nha, gom thông tin nguyên nhà lại cùng lúc vầy thấy kì kì. :)) . Để rải rác k ai để ý vẫn thấy đỡ đỡ hơn ah e. =))
Dạ có, chị inbox giúp em với nhé, em cảm ơn chị nhiều.
Trên này toàn cao nhân dị sĩ, trí lực siêu phàm lắm chị, rải rác kiểu gì cũng khó mà nhầm lẫn được :D

Như em thì không nói làm gì, dễ quên lắm, não như tờ giấy trắng, kiến thức ghi lên bằng bút chì mờ nhạt, để 1 thời gian là bay sạch, ngu như chưa bao giờ được ngu, ngáo như chưa bao giờ được ngáo [-O<
C ib e rồi đó e. :)) . Em coi nhận được chưa dùm chị nha. Ah, coi lá số vợ chồng có coi được hiếm muộn khó có con hoặc chắc chắn không có con không em.
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Tealightdalat đã viết: 19:16, 20/06/19
C ib e rồi đó e. :)) . Em coi nhận được chưa dùm chị nha. Ah, coi lá số vợ chồng có coi được hiếm muộn khó có con hoặc chắc chắn không có con không em.
Em nhận được rồi chị, em cảm ơn chị nhiều nhé!

Có thể coi được hiếm muộn, khó có con. Nhưng để chắc chắn không có con thì khó lắm chị. Trừ các trường hợp cắt bỏ tử cung, tinh hoàn khiếm khuyết, không nhờ mang thai hộ, vợ hoặc chồng vô sinh nhưng không kiếm giống bên ngoài, hoặc cả 2 vợ chồng đều vô sinh.
Có rất nhiều cặp vợ chồng tưởng chừng như không thể có con, mặc dù đi khám bệnh viện nào cũng kết luận cả 2 vợ chồng đều bình thường. Nhưng mãi không có con và vẫn đi tìm con, có cặp nhanh thì 4 5 năm, có cặp thì 15 năm đến hơn 15 năm.

Có cặp thì bệnh viện kết luận không có con được, nhưng vẫn cố gắng tìm thuốc thang để có con, và may mắn cũng mỉm cười. Họ có con. Trường hợp này lên cả truyền hình, em xem chứ không phải nghe qua ai.
Nên có hay không còn do cái phúc của mỗi cặp vợ chồng á chị :-bd
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, HamanoRie
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”