Trai hay gái

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tranhau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trai hay gái

Gửi bài gửi bởi tranhau »

Số là vợ em có baby đc 4 tháng nhưng e k có đồng ý biết giới tính thai nhi... Nhưng qua lá số có thể đoán con đầu lòng trai hay gái k mọi người. Mọi ng thử đoán xem là gái hay trai ạ :D
Tập tin đính kèm
Nguyen_van_A_2019_512d1bad.jpg (155.76 KiB) Đã xem 1279 lần
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Trai hay gái

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

mình toàn đoán trật lất cái giới tính này, thôi đoán là trai, vì dù sao nếu sau này nó muốn đổi giới tính nữ cũng nhanh và gọn. xd
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, larsion, Phanh phành phạch
Đầu trang

tranhau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tranhau »

Hungternopil đã viết: 13:53, 19/06/19 mình toàn đoán trật lất cái giới tính này, thôi đoán là trai, vì dù sao nếu sau này nó muốn đổi giới tính nữ cũng nhanh và gọn. xd
Kkk thôi thì mong bác đoán trật vì e ham con gái đầu lòng ạ 👧👧
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Huyenhoclyso756
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Huyenhoclyso756 »

Cho hỏi vợ anh giàu hay bình thường
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Mình cũng đang tìm hiểu về giới tính, nhưng quá ít dữ liệu để nghiệm. Mình cũng đang có ý định đăng bài nhờ sự giúp đỡ của mọi người để nghiệm, nhưng đang còn khá đắn đo :-?

Bạn cho mình xin thông tin ngày giờ sinh của vợ bạn, thời gian cấn bầu. Mình xin nghiệm thử.

Bạn cho mình hỏi thêm 1 chút: từ khi bạn bước vào đại vận năm 23 tuổi âm tới giờ, cuộc sống của bạn có thay đổi gì nhiều không? Theo đánh giá chung của bạn là xấu đi, tốt lên hay vẫn bình bình so với trước đó?

Cảm ơn bạn nhiều!
Được cảm ơn bởi: silverlight267, Tealightdalat, Hungternopil, cự nhật không kiếp
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

koollee đã viết: 16:16, 19/06/19 Mình cũng đang tìm hiểu về giới tính, nhưng quá ít dữ liệu để nghiệm. Mình cũng đang có ý định đăng bài nhờ sự giúp đỡ của mọi người để nghiệm, nhưng đang còn khá đắn đo :-?

Bạn cho mình xin thông tin ngày giờ sinh của vợ bạn, thời gian cấn bầu. Mình xin nghiệm thử.

Bạn cho mình hỏi thêm 1 chút: từ khi bạn bước vào đại vận năm 23 tuổi âm tới giờ, cuộc sống của bạn có thay đổi gì nhiều không? Theo đánh giá chung của bạn là xấu đi, tốt lên hay vẫn bình bình so với trước đó?

Cảm ơn bạn nhiều!
Koolee nghiên cứu xong chia sẻ cho Silver với nha. >:D< >:D< >:D<
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, koollee, tranhau
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

koollee đã viết: 16:16, 19/06/19 Mình cũng đang tìm hiểu về giới tính, nhưng quá ít dữ liệu để nghiệm. Mình cũng đang có ý định đăng bài nhờ sự giúp đỡ của mọi người để nghiệm, nhưng đang còn khá đắn đo :-?

Cảm ơn bạn nhiều!
chia sẻ với nhé, nếu không bí mật, trước giờ luận toàn ngan ra vịt, :))
Được cảm ơn bởi: koollee, tranhau
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

silverlight267 đã viết: 16:25, 19/06/19
Không xong được đâu Sliver, chỉ gọi là đạt đến mức nào đấy, mà kết quả có thể tạm chấp nhận được thôi :)

Vì vấn đề giới tính khá nhạy cảm, cần giờ sinh chuẩn xác cao, nếu mình đăng bài xin nghiệm, được mọi người ủng hộ, giúp đỡ. Tỉ lệ đạt 70% trở lên thì mình với Sliver cùng thảo luận nhé :-bd
Được cảm ơn bởi: silverlight267, tranhau, cự nhật không kiếp
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

koollee đã viết: 16:58, 19/06/19
silverlight267 đã viết: 16:25, 19/06/19
Không xong được đâu Sliver, chỉ gọi là đạt đến mức nào đấy, mà kết quả có thể tạm chấp nhận được thôi :)

Vì vấn đề giới tính khá nhạy cảm, cần giờ sinh chuẩn xác cao, nếu mình đăng bài xin nghiệm, được mọi người ủng hộ, giúp đỡ. Tỉ lệ đạt 70% trở lên thì mình với Sliver cùng thảo luận nhé :-bd
Thường giờ sinh hay lấy theo y tá ghi, tức là lúc đã nằm trong nôi, giờ sinh đúng phải lấy từ lúc đầu bé chui ra khỏi bụng mẹ, nên lúc Koolee nghiên cứu nếu lăn tăn thì trừ hao 30 phút về trước...
Được cảm ơn bởi: koollee, tranhau, Tealightdalat, nhondoan
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Hungternopil đã viết: 16:31, 19/06/19
chia sẻ với nhé, nếu không bí mật, trước giờ luận toàn ngan ra vịt, :))
Thật ra, nếu kết quả nghiệm xác suất quá thấp thì công khai hay không cũng không có vấn đề gì bác ạ.
Em tìm hiểu giới tính để thỏa mãn tò mò cá nhân thôi. Nếu may mắn xác suất cao thì em sẽ nhờ bác cho em ý kiến, và chắc chắn phải bảo mật bác ạ, mình trao đổi kín với nhau thôi. Nhưng như vậy thì em thấy mình ích kỷ quá, vì em được mọi người giúp đỡ nghiệm lý, mà công khai thì lại không được, nên em mới đắn đo đây bác [-O<
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, tranhau, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”