có lá số up nay mấy năm , cao nhân ko trả lời!! mỗi người giải 1 kiểu ko rõ đúng sai !!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

có lá số up nay mấy năm , cao nhân ko trả lời!! mỗi người giải 1 kiểu ko rõ đúng sai !!

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

Hình ảnh

đây là lá số của tui, mệnh ko thân kiếp , thái dương tam hợp thiên lương xung chiếu, cự môn gặp triệt tại tỵ, thái dương cư thìn , thái âm cư tuất, cung thân có bộ mã khốc khách , cung thân gặp bộ cơ nguyệt đồng lương .

do các sao đa số nằm đúng vị trí của nó, cho nên cuộc đời mình như đã sắp đặt sẳng. ,,, cứ ngơ ngơ chã biết gì mà nó đẩy đi tới nay đã 32 tuổi rồi ..

32 tuổi thay đổi chổ làm, hết tháng bắt đầu gây dựng sự nghiệp lại từ đầu nữa. ko biết làm sao nhờ cao nhân xem dùm 1 quẻ là hung hay cát
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: có lá số up nay mấy năm , cao nhân ko trả lời!! mỗi người giải 1 kiểu ko rõ đúng sai !!

Gửi bài gửi bởi Triệu nhân »

Xem nguoi khac thi dê,luc xem cho minh lai khô vô cung.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: có lá số up nay mấy năm , cao nhân ko trả lời!! mỗi người giải 1 kiểu ko rõ đúng sai !!

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Triệu nhân đã viết: 00:34, 20/06/19 Xem nguoi khac thi dê,luc xem cho minh lai khô vô cung.
mệnh này ngoài 40 xem sẽ ok, trước 40 xem không hay.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Triệu nhân, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Bác làm em nhớ đến một chú cũng hơn bác 3,4 tuổi gì đó. Bắt tay vào xây dựng sự nghiệp. Chú ấy bảo tuổi chú ấy phải 1,2 năm nữa mới khá lên được. Hỏi sao không đợi đến lúc khá rồi làm. Chú ấy bảo chẳng nhẽ cứ ngồi đợi đến vận phát là phát ngay được ấy. Em chứng Kiến chú ấy khởi nghiệp, nói thật là khó khăn, vất vả vô cùng luôn. Có tưởng tượng được là một công việc với mức lương 30tr/tháng, mặc dù công việc hơi vất vả và nguy hiểm. Về bán cháo, làm từ a-z, OK. Nhìn mới về thấy tỉnh ra nhiều. Đời không như là mơ thật. Lên trên này đọc một số topic làm mình nhớ đến nhiều người, nhiều chuyện trong quá khứ. Nhưng dù sao cũng chúc bác may mắn nhé!
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, 12010277
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

truy mệnh đã viết: 23:15, 19/06/19 Hình ảnh

đây là lá số của tui, mệnh ko thân kiếp , thái dương tam hợp thiên lương xung chiếu, cự môn gặp triệt tại tỵ, thái dương cư thìn , thái âm cư tuất, cung thân có bộ mã khốc khách , cung thân gặp bộ cơ nguyệt đồng lương .

do các sao đa số nằm đúng vị trí của nó, cho nên cuộc đời mình như đã sắp đặt sẳng. ,,, cứ ngơ ngơ chã biết gì mà nó đẩy đi tới nay đã 32 tuổi rồi ..

32 tuổi thay đổi chổ làm, hết tháng bắt đầu gây dựng sự nghiệp lại từ đầu nữa. ko biết làm sao nhờ cao nhân xem dùm 1 quẻ là hung hay cát
K nói quá nhưng mà ông anh cuồng bói toán, tâm linh lắm đấy dù cho có thể ở ngoài phủ nhận k tin :)) , dễ kết hôn sớm, xử lý mọi việc thiên về tình cảm, là người thích về nhà vợ chơi hơn nhà mình vì nhà vợ thoải mái hơn khá nhiều, :)) , rất yêu vợ nên đặc biệt ghen, bớt bớt lại để gia đình vui vẻ hơn =)) , giỏi giữ tiền nhưng tiền bạc thường k tụ vì những lý do khác nhau : bệnh tật, tai nạn, có thể còn chơi cả đỏ đen? , vẫn tư vấn a là nên học thêm kiến thức nếu chưa đủ dùng cho công việc, đổi chỗ làm thì chỗ nhưng nếu mà kiến thức yếu là cv k ổn dc, còn a k phải là ng tiêu hóa chậm đâu, so vs ngta là học nhanh đấy
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Hungternopil, truy mệnh
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

cự nhật không kiếp đã viết: 12:10, 20/06/19

/quote]

K nói quá nhưng mà ông anh cuồng bói toán, tâm linh lắm đấy dù cho có thể ở ngoài phủ nhận k tin :)) , dễ kết hôn sớm, xử lý mọi việc thiên về tình cảm, là người thích về nhà vợ chơi hơn nhà mình vì nhà vợ thoải mái hơn khá nhiều, :)) , rất yêu vợ nên đặc biệt ghen, bớt bớt lại để gia đình vui vẻ hơn =)) , giỏi giữ tiền nhưng tiền bạc thường k tụ vì những lý do khác nhau : bệnh tật, tai nạn, có thể còn chơi cả đỏ đen? , vẫn tư vấn a là nên học thêm kiến thức nếu chưa đủ dùng cho công việc, còn a k phải là ng tiêu hóa chậm đâu, so vs ngta là học nhanh đấy
Cự Nhật ơi, có phải mấy người mệnh VCD thường thông minh, trí nhớ tốt, tiếp thu nhanh k. :D
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Hungternopil
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Tealightdalat đã viết: 12:14, 20/06/19

/quote]

K nói quá nhưng mà ông anh cuồng bói toán, tâm linh lắm đấy dù cho có thể ở ngoài phủ nhận k tin :)) , dễ kết hôn sớm, xử lý mọi việc thiên về tình cảm, là người thích về nhà vợ chơi hơn nhà mình vì nhà vợ thoải mái hơn khá nhiều, :)) , rất yêu vợ nên đặc biệt ghen, bớt bớt lại để gia đình vui vẻ hơn =)) , giỏi giữ tiền nhưng tiền bạc thường k tụ vì những lý do khác nhau : bệnh tật, tai nạn, có thể còn chơi cả đỏ đen? , vẫn tư vấn a là nên học thêm kiến thức nếu chưa đủ dùng cho công việc, còn a k phải là ng tiêu hóa chậm đâu, so vs ngta là học nhanh đấy
Cự Nhật ơi, có phải mấy người mệnh VCD thường thông minh, trí nhớ tốt, tiếp thu nhanh k. :D
Chuẩn đó chị, vcd vs nhật nguyệt thường thiên về những điều trên, rồi soi kỹ cả ls xem có chính xác như vậy k , thằng em chơi vs em cũng vcd mà nó học siêu vãi , ngoại ngữ biết nói 4 tiếng, mình tiếng việt nói còn ngọng k sõi, chán vãi :))
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Hungternopil
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 12:35, 20/06/19

Chuẩn đó chị, vcd vs nhật nguyệt thường thiên về những điều trên, rồi soi kỹ cả ls xem có chính xác như vậy k , thằng em chơi vs em cũng vcd mà nó học siêu vãi , ngoại ngữ biết nói 4 tiếng, mình tiếng việt nói còn ngọng k sõi, chán vãi :))
Con trai chị VCD, tại chị cũng thấy nó học nhanh quá, nhớ cái gì là nhớ mãi. Chị dạy nó tiếng Anh với hình, chữ, số này nọ nói có 1 lần nó nhớ luôn, cái nào ảnh thấy khó đọc quá ảnh im im để đó rảnh rảnh nằm 1 mình ảnh tự nhớ lại tự nhẩm 1 mình, hôm nọ chị coi một video dạy làm đồ thủ công bằng tiếng Thái, nghe họ đếm 1-7 nghe bữa đó xong ảnh ngồi lôi đồ chơi ra đếm tiếng Thái luôn. =)) .
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Tealightdalat đã viết: 12:47, 20/06/19

Con trai chị VCD, tại chị cũng thấy nó học nhanh quá, nhớ cái gì là nhớ mãi. Chị dạy nó tiếng Anh với hình, chữ, số này nọ nói có 1 lần nó nhớ luôn, cái nào ảnh thấy khó đọc quá ảnh im im để đó rảnh rảnh nằm 1 mình ảnh tự nhớ lại tự nhẩm 1 mình, hôm nọ chị coi một video dạy làm đồ thủ công bằng tiếng Thái, nghe họ đếm 1-7 nghe bữa đó xong ảnh ngồi lôi đồ chơi ra đếm tiếng Thái luôn. =)) .
Vậy là nó thông minh đó chị , à ls cu con chị đâu e coi thử phát :x
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 13:28, 20/06/19
Tealightdalat đã viết: 12:47, 20/06/19

Vậy là nó thông minh đó chị , à ls cu con chị đâu e coi thử phát :x
Ls dê con đây em. Có gì em chém nhẹ nhẹ thôi nha. Mẹ nó dễ bị tự kỷ ám thị lắm. :))
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”