Lá số giàu lên nhờ chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
langdugiuadoi
Chính thức
Chính thức

Re: Lá số giàu lên nhờ chồng

Gửi bài gửi bởi langdugiuadoi »

Nghe cák nc thì chắk ăn ít nhiều PQ, thì có đẹp gái, vòg 3 đẹp, cao vừa tầm zai thík, ở đất Thổ này thì Cái thì biết cák diện, nhìn gợi tìh phải biết, hay thể hiện đc cái đẹp bản thân. Phục Diêu Cái (thêm cả Thai và Thai phụ) thì trên ckiến trườg sân nhỏ, vs vũ khí khiêu gợi của ls này, a nào cũng bê xê lết ko thoát đc. Chưa tish cug phu Liêm Tham ckắc vần nhau suốt ngày.
Chủ ls ko biết có bớt hay dấu tík gì từ khi mới sih hk nhỉ? Lúk nhỏ cũg thía?
Ra ngoài cẩn thẩn có kẻ nó fản vì giáp Kiếp (H), Tuế Phá đồng cung. Mà mệnh lại có Diêu (H). Cảh giác thì sẽ dẹp đk.
Nên chú ý cẩn thận giữ ứng xử gìn giữ hôn nhân.
Gọi là đk nkờ ck cũg đk, nhưg ko đk như ng đăg ls kì vọg đâu. Cẩn thận khi phải nuôi hắn đóa.
Sửa lần cuối bởi langdugiuadoi vào lúc 20:16, 20/06/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Andre, Đùi gà nướng
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 19:57, 20/06/19
Andre đã viết: 19:31, 20/06/19
Hungternopil đã viết: 19:24, 20/06/19 Mệnh tử phá không đùa được
Chết nãy nói đùa vậy không biết chủ top có để bụng không chứ tại hôm nay có chuyện vui nên Lên đây chém gió thôi. Cáo lui. Chúc chủ top mạnh khỏe. :-bd
mình nói không đùa là vì mệnh tử phá có thiên tướng cư thiên di, ra ngoài tiền hô hậu ủng không sợ bố con thằng nào. đó, nó đó, đùa với nó nó "oánh" chết. :))
Bác làm em hoang mang lần 2 từ sau vụ mô tả anh chồng tương lai. Nhưng chắc không sao, nãy giờ toàn khen chủ top không à.
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Mà sao cứ có cảm giác bác hungternopil chỉ cần nhìn lá số là như miêu tả được tính cách và ngoại hình người khác nhỉ??? É, chắc thấy chủ top đẹp gái nên vào làm quen chứ gì?? Hehe
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Andre đã viết: 20:07, 20/06/19 Mà sao cứ có cảm giác bác hungternopil chỉ cần nhìn lá số là như miêu tả được tính cách và ngoại hình người khác nhỉ??? É, chắc thấy chủ top đẹp gái nên vào làm quen chứ gì?? Hehe
thôi, xem cho 3,4 người tử phá rồi, nhưng mấy người thiên di gặp triệt hết, thế mới nản, nhưng cũng không phải dạng vừa. công nhận tử phá nhìn cũng dễ thương, xinh xắn, cao tầm 1m62+- tí chút, người mảnh khảnh, khôn lắm.
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 20:10, 20/06/19
Andre đã viết: 20:07, 20/06/19 Mà sao cứ có cảm giác bác hungternopil chỉ cần nhìn lá số là như miêu tả được tính cách và ngoại hình người khác nhỉ??? É, chắc thấy chủ top đẹp gái nên vào làm quen chứ gì?? Hehe
thôi, xem cho 3,4 người tử phá rồi, nhưng mấy người thiên di gặp triệt hết, thế mới nản, nhưng cũng không phải dạng vừa. công nhận tử phá nhìn cũng dễ thương, xinh xắn, cao tầm 1m62+- tí chút, người mảnh khảnh, khôn lắm.
A hi hi, bác làm em tò mò thật đấy, nhưng mà em nhát gan lắm. Khỏi dám đòi hình người đẹp. Phải để các chú mệnh sát phá lang may ra có cơ hội nhìn thấy chủ top.
Đầu trang

Đùi gà nướng
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Đùi gà nướng »

Hungternopil đã viết: 19:57, 20/06/19
Chết nãy nói đùa vậy không biết chủ top có để bụng không chứ tại hôm nay có chuyện vui nên Lên đây chém gió thôi. Cáo lui. Chúc chủ top mạnh khỏe. :-bd
mình nói không đùa là vì mệnh tử phá có thiên tướng cư thiên di, ra ngoài tiền hô hậu ủng không sợ bố con thằng nào. đó, nó đó, đùa với nó nó "oánh" chết. :))
Nói sao ta. Đại khái e ra ngoài chỉ làm lính thôi. Ko tiền hô hậu ủng. Chơi đẹp. Ko đụng chạm ai. Ko bao giờ chơi xấu ai.Nhưng ai đụng chạm e là e " chém", cho muối mặt mà ko trách e dc. Nói " oánh chết" chắc cũng ko ngoa 😂
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Em hiền lắm nè, vào đây nói vu vơ thôi. Nãy chúc chủ top mạnh khỏe rồi giờ chúc bác lấy được anh chồng như ý ạ. 😀
Đầu trang

Đùi gà nướng
Chính thức
Chính thức

langdugiuadoi đã viết: 19:58, 20/06/19 Nghe cák nc thì chắk ăn ít nhiều PQ, thì có đẹp gái, vòg 3 đẹp, cao vừa tầm zai thík, ở đất Thổ này thì Cái thì biết cák diện, nhìn gợi tìh phải biết, hay thể hiện đc cái đẹp bản thân. Phục Diêu Cái (thêm cả Thai và Thai phụ) thì trên ckiến trườg sân nhỏ, vs vũ khí khiêu gợi của ls này, a nào cũng bê xê lết ko thoát đc. Chưa tish cug phu Liêm Tham ckắc vần nhau suốt ngày.
Chủ ls ko biết có bớt hay dấu tík gì từ khi mới sih hk nhỉ? Lúk nhỏ cũg thía?
Ra ngoài cẩn thẩn có kẻ nó fản vì giáp Kiếp (H), Tuế Phá đồng cung. Mà mệnh lại có Diêu (H). Cảh giác thì sẽ dẹp đk.
Nên chú ý cẩn thận giữ ứng xử gìn giữ hôn nhân.
Gọi là đk nkờ ck cũg đk, nhưg ko đk như ng đăg ls kì vọg đâu. Cẩn thận khi phải nuôi hắn đóa.
E đăng trả lời rồi mà sao bài đâu mất tiêu nhỉ. E chỉ dc mỗi cái vòng 3 thôi. Mặt nhìn nghiêm nghị, dáng đi cũng khá cứng và nghiêm túc. Người ngoài hay bảo nhìn vào thì họ có cảm giác nể e thôi chứ chưa nghe ai nói gợi tình. Từ bé e có 2 nốt ruồi to đen dưới bả vai trái 😀
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Đùi gà nướng đã viết: 18:13, 20/06/19 Cao nhân đi qua mời xem giúp đây có phải lá số được chồng hỗ trợ về kinh tế và là quý nhân của đương số không ạ?
Xem tướng người ta bảo thế. Em post lá số lên để các bác cùng luận ạ.
Hình ảnh
Mình hỏi tí nếu tiện nhé, bố bạn đi làm xa khi bạn sinh ra, sau mới về ở gần, không hợp tính với mọi người trong nhà, họ nhà bạn ít đinh, dễ bị trầm cảm.
Câu này bạn vó thể inbox hoặc không trả lời: còn gái họ nhà bạn hãy bỏ chồng hoặc chồng hay chết trẻ hoặc ngược lại. Trai đinh trong họ nhà bạn thì ổn và khá ok, cĩng giàu có hay làm hay làm?

Ồ có phải hai nốt ruồi trên trên khu xương quai xanh hem?
Đầu trang

Đùi gà nướng
Chính thức
Chính thức

Công nhận hôm nay a cmt đúng kiểu hưng phấn tăng động thật ấy. Hihi. Để bụng a làm chi e mau già mau xấu 😂
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”