Lá số giàu lên nhờ chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Đùi gà nướng
Chính thức
Chính thức

Re: Lá số giàu lên nhờ chồng

Gửi bài gửi bởi Đùi gà nướng »

Hungternopil đã viết: 20:22, 20/06/19
Đùi gà nướng đã viết: 18:13, 20/06/19 Cao nhân đi qua mời xem giúp đây có phải lá số được chồng hỗ trợ về kinh tế và là quý nhân của đương số không ạ?
Xem tướng người ta bảo thế. Em post lá số lên để các bác cùng luận ạ.
Hình ảnh
Mình hỏi tí nếu tiện nhé, bố bạn đi làm xa khi bạn sinh ra, sau mới về ở gần, không hợp tính với mọi người trong nhà, họ nhà bạn ít đinh, dễ bị trầm cảm.
Câu này bạn vó thể inbox hoặc không trả lời: còn gái họ nhà bạn hãy bỏ chồng hoặc chồng hay chết trẻ hoặc ngược lại. Trai đinh trong họ nhà bạn thì ổn và khá ok, cĩng giàu có hay làm hay làm?

Ồ có phải hai nốt ruồi trên trên khu xương quai xanh hem?
Bố e xưa giờ ko đi làm xa. Chỉ sống xa quê vì ở quê vợ. E hợp tính với tất cả thành viên trong nhà. Lúc bố còn sống thì như thần giao cách cảm, giờ bố mất thì thần giao cách cảm với mẹ. Họ nhà e ( bên bố) thì nhà ai cũng có con trai. Bên ngoại thì ít trai. Ko ai trầm cảm. Gái bên nội thì có 2 người chồng chết trẻ, bên ngoại có 1 người chia tay sau 4th kết hôn. Trai đinh công ăn việc làm cũng khá ok ạ.
Nốt ruồi nằm ngay bả vai trái sau lưng ạ.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

langdugiuadoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi langdugiuadoi »

Đùi gà nướng đã viết: 20:27, 20/06/19
Andre đã viết: 19:31, 20/06/19
Hungternopil đã viết: 19:24, 20/06/19 Mệnh tử phá không đùa được
Chết nãy nói đùa vậy không biết chủ top có để bụng không chứ tại hôm nay có chuyện vui nên Lên đây chém gió thôi. Cáo lui. Chúc chủ top mạnh khỏe. :-bd
Công nhận hôm nay a cmt đúng kiểu hưng phấn tăng động thật ấy. Hihi. Để bụng a làm chi e mau già mau xấu 😂
Hình như bạn ý là sửu sửu cô nươg hay sao ík bạn, hk fải zai, m đọc top xem duyên chỉ tay của bạn ý nên mới biết và đang chờ ah Hungternopil xem tay cho nè.
Sửa lần cuối bởi langdugiuadoi vào lúc 20:36, 20/06/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Chết nãy nói đùa vậy không biết chủ top có để bụng không chứ tại hôm nay có chuyện vui nên Lên đây chém gió thôi. Cáo lui. Chúc chủ top mạnh khỏe. :-bd
Công nhận hôm nay a cmt đúng kiểu hưng phấn tăng động thật ấy. Hihi. Để bụng a làm chi e mau già mau xấu 😂
Ây chết, em là NỮ mà bác. Nói anh làm em ngại quá. Em đã bảo không biết coi tử vi nên đâu biết tính cách chị ra Sao đâu. E đâu có định comment đâu nhưng lục lại mấy bài chị đăng đâu có ai trả lời nên em vào comment cho bài chị nổi Lên đầu thôi chứ không có ý muốn xem 3 vòng của chị nhé! Chị bảo hưng phấn tăng động là hơi bị nặng ấy. Em đầu óc bình thường nhé còn bản thân bị chị không thích đùa thì em chịu. Hôm nay em có chuyện vui về việc Tiền bạc nên em không để ý lời chị nói đâu. Thân . Lần sau thấy bài chị là em tránh mặt liền nè. Em thành thật xin lỗi nếu làm chị hiểu lầm..
Sửa lần cuối bởi Andre vào lúc 20:39, 20/06/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Đùi gà nướng
Chính thức
Chính thức

langdugiuadoi đã viết: 20:35, 20/06/19

Hình như bạn ý là sửu sửu cô nươg hay sao ík bạn, m đọc top xem duyên chỉ tay của bạn ý nên mới biết và đang chờ ah Hungternopil xem tay cho nè.
Em ko phải sửu cô nương nào hết. Xưa giờ e chỉ thích xem tử vi. Chưa xem chỉ tay bao giờ. Hihi
Đầu trang

Đùi gà nướng
Chính thức
Chính thức

Andre đã viết: 20:35, 20/06/19

Ây chết, em là NỮ mà bác. Nói anh làm em ngại quá. Em đã bảo không biết coi tử vi nên đâu biết tính cách chị ra Sao đâu. E đâu có định comment đâu nhưng lục lại mấy bài chị đăng đâu có ai trả lời nên em vào comment cho bài chị nổi Lên đầu thôi chứ không có ý muốn xem 3 vòng của chị nhé! Chị bảo hưng phấn tăng động là hơi bị nặng ấy. Em đầu óc bình thường nhé còn bản thân bị chị không thích đùa thì em chịu. Hôm nay em có chuyện vui về việc Tiền bạc nên em không để ý lời chị nói đâu. Thân . Lần sau thấy bài chị là em tránh mặt liền nè. Em thành thật xin lỗi nếu làm chị hiểu lầm..
Ấy chết. Mình nói gì làm bạn hiểu lầm hả ta 😂 đâu có giận hời gì đâu. Mọi người vào cmt vui vẻ mà. Hihi 😄
Đầu trang

langdugiuadoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi langdugiuadoi »

Đùi gà nướng đã viết: 20:36, 20/06/19
langdugiuadoi đã viết: 20:35, 20/06/19
Hình như bạn ý là sửu sửu cô nươg hay sao ík bạn, m đọc top xem duyên chỉ tay của bạn ý nên mới biết và đang chờ ah Hungternopil xem tay cho nè.
Em ko phải sửu cô nương nào hết. Xưa giờ e chỉ thích xem tử vi. Chưa xem chỉ tay bao giờ. Hihi
Đag nói cô nươg Andre mừk. Xem dưới tay út cóa vấy vạk xem tìh duyên có mấy cái đóa - hóng hớt thui àk, ko biết đúg hk!? Đag chờ đk xem.
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

langdugiuadoi đã viết: 20:41, 20/06/19
langdugiuadoi đã viết: 20:35, 20/06/19 Hình như bạn ý là sửu sửu cô nươg hay sao ík bạn, m đọc top xem duyên chỉ tay của bạn ý nên mới biết và đang chờ ah Hungternopil xem tay cho nè.
Đag nói cô nươg Andre mừk. Xem dưới tay út cóa vấy vạk xem tìh duyên có mấy cái đóa - hóng hớt thui àk, ko biết đúg hk!? Đag chờ đk xem.
Ôi trời đất ơi, em mà muốn xem cái gì nghiêm túc thì chẳng bao giờ cố chuyện lên đây hỏi free nhé. Muốn xem free thì em xem suốt rồi. Em không phải sửu cô nương nhé. Em là dần cô nương nha bác.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Đùi gà nướng đã viết: 18:13, 20/06/19 Cao nhân đi qua mời xem giúp đây có phải lá số được chồng hỗ trợ về kinh tế và là quý nhân của đương số không ạ?
Xem tướng người ta bảo thế. Em post lá số lên để các bác cùng luận ạ.
Hình ảnh
lá này không cần chồng giúp cũng tự đứng vững được , có điều phúc cung có sao xấu nên làm nhiều việc thiện
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Bây giờ mới biết trẻ con không nghe lời người lớn chỉ có thiệt. Thôi em chẳng dám comment lung tung nữa đâu. Sợ rồi đấy. Về nha đọc kinh tiếp cho bớt khẩu nghiệp đây. :((
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Andre đã viết: 20:44, 20/06/19
langdugiuadoi đã viết: 20:41, 20/06/19
Ôi trời đất ơi, em mà muốn xem cái gì nghiêm túc thì chẳng bao giờ cố chuyện lên đây hỏi free nhé. Muốn xem free thì em xem suốt rồi. Em không phải sửu cô nương nhé. Em là dần cô nương nha bác.
Bảo rồi, 1 vạch 1 chồng có đợt cãi lớn nghĩ bỏ nhau tồi tục duyên tiếp. 🤣
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”