Mình đang rất chán nản, nhờ mọi ng xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LacThuy
Chính thức
Chính thức

Mình đang rất chán nản, nhờ mọi ng xem giúp

Gửi bài gửi bởi LacThuy »

mình đang thấy cuộc đời tệ quá, giờ chưa có gia đình,công việc ko ổn định
sắp tới có nguy cơ thất nghiệp. tương lai tăm tối
nhờ các bạn xem giúp
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mình đang rất chán nản, nhờ mọi ng xem giúp

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

LacThuy đã viết: 17:57, 25/06/19 mình đang thấy cuộc đời tệ quá, giờ chưa có gia đình,công việc ko ổn định
nhờ các bạn xem giúp
Hình ảnh
Năm nay hơi kém, chị chú ý về sức khỏe, đi lại, công việc kém về cuối năm . Ls này chỉ cần giải quyết việc lấy chồng thôi chị, khó nhất đây, chị thấy ai có ý vs mình thì nên cởi lòng ra chút, bởi vì chị ngại yêu , người ta tỏ tình vs mình thì lại sợ k biết thằng kia nó có ý gì :)) , rồi nếu có yêu rồi thì lại hay chì chiết thái quá, ls chị lẽ ra thường có rất nhiều đối tượng nhưng thường k đâu đến đâu, mà đa phần nguyên do thường đến từ chị nhiều hơn, có thể chị cần 1 người mạnh mẽ lại có tiền lại còn tình cảm nữa, tiêu chí như vậy kể cả vs 1 cô gái trẻ cũng đã là điều khó rồi , em cứ chém gió theo ls chị thôi , có gì k đúng chị bỏ qua nhé :x
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Triệu nhân, LacThuy, Nguyencd
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu nhân »

Sang năm khoẻ rôi lo gi chi ơi,sắp hêt nghiêp rôi,cô lên nào.
Được cảm ơn bởi: LacThuy
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Cung phúc đức xấu quá.
Được cảm ơn bởi: Hongminhvtvp, LacThuy
Đầu trang

LacThuy
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 23:23, 25/06/19
LacThuy đã viết: 17:57, 25/06/19 mình đang thấy cuộc đời tệ quá, giờ chưa có gia đình,công việc ko ổn định
nhờ các bạn xem giúp
Hình ảnh
Năm nay hơi kém, chị chú ý về sức khỏe, đi lại, công việc kém về cuối năm . Ls này chỉ cần giải quyết việc lấy chồng thôi chị, khó nhất đây, chị thấy ai có ý vs mình thì nên cởi lòng ra chút, bởi vì chị ngại yêu , người ta tỏ tình vs mình thì lại sợ k biết thằng kia nó có ý gì :)) , rồi nếu có yêu rồi thì lại hay chì chiết thái quá, ls chị lẽ ra thường có rất nhiều đối tượng nhưng thường k đâu đến đâu, mà đa phần nguyên do thường đến từ chị nhiều hơn, có thể chị cần 1 người mạnh mẽ lại có tiền lại còn tình cảm nữa, tiêu chí như vậy kể cả vs 1 cô gái trẻ cũng đã là điều khó rồi , em cứ chém gió theo ls chị thôi , có gì k đúng chị bỏ qua nhé :x
Cảm ơn bạn đã bỏ thời gian xem giúp mình, đến hôm nay thì mình chính thức biết ngày thất nghiệp rồi. Phải nói là chán lắm. Không biết tương lai sẽ về đâu. Đôi khi còn nghĩ quẩn nữa ấy
Chuyện tình cảm mình ko yêu cầu cao như bạn đoán đâu. Cũng có người thích nhưng căn bản là ko ai thật lòng bạn ạ. Đầu mọc mấy cái sừng rồi nên mình sợ chuyện tình cảm lắm. Bạn có thể xem giúp mình tương lai liệu có gì tươi sáng ko ạ?
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

LacThuy
Chính thức
Chính thức

Triệu nhân đã viết: 18:16, 27/06/19 Sang năm khoẻ rôi lo gi chi ơi,sắp hêt nghiêp rôi,cô lên nào.
Cảm ơn bạn
Bạn thấy gì ở năm sau của mình có thể nói qua cho mình biết chút được không ạ? Mình thấy cuộc đời tối tăm đến nỗi gần như ko còn hi vọng gì nữa ấy. Nếu ko sợ gia đình buồn thì chắc mình chẳng buồn sống nữa ấy
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Chào bạn,nôi khô tâm trong long bạn hiên giờ,thứ nhât là bạn bè tráo trở,lúc nào cũng muôn hơn bạn,thậm chí lừa gạt bạn,năm nay hao môt sô tiên vi bạn bè hoặc tình nhân.thứ hai là bạn đã mât vc .đây k phai là điêm xâu trong sự nghiêp,mà là thời điêm bạn cân nghĩ ngơi,đê chuân bi bước đôt pha trong linh vực mơi,sẽ gặp môt quy nhân,giup đở bạn trong sự nghiêp,và người này rât trân trong bạn,có thê se là hôn phu của bạn.
Được cảm ơn bởi: LacThuy
Đầu trang

LacThuy
Chính thức
Chính thức

Cảm ơn bạn. Hiện tại về bạn bè mình khá ít giao lưu nên cũng chưa thấy gì. Có cho vay vài người chắc họ sẽ ko trả nhưng tổng số tiền cũng vài triệu chứ ko lớn. Họ ko trả đc là do ko có khả năng trả bạn ạ. Mình cũng coi như giúp đỡ khi khó khăn thôi
Việc kia nếu được thế thật thì quả là mơ cũng ko dám tin. Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn vì đã cho mình chút hi vọng
Đầu trang

Triệu nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Xem ra cũng hiên ,it nói,tinh cach hơi cô đôc,nhưng là người tinh ngưỡnh tôn giáo mạnh đây.
Lai dể bi gạt lắm,vì hay tin người,ai than khô là giup,khi gặp thất bại vc gi là hay nghĩ đên cử thiền lắm đấy.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

LacThuy đã viết: 17:05, 03/07/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:23, 25/06/19
nhờ các bạn xem giúp
Hình ảnh
Cảm ơn bạn đã bỏ thời gian xem giúp mình, đến hôm nay thì mình chính thức biết ngày thất nghiệp rồi. Phải nói là chán lắm. Không biết tương lai sẽ về đâu. Đôi khi còn nghĩ quẩn nữa ấy
Chuyện tình cảm mình ko yêu cầu cao như bạn đoán đâu. Cũng có người thích nhưng căn bản là ko ai thật lòng bạn ạ. Đầu mọc mấy cái sừng rồi nên mình sợ chuyện tình cảm lắm. Bạn có thể xem giúp mình tương lai liệu có gì tươi sáng ko ạ?
Thường những ng chị quen là kiểu tình cờ xã giao, mà những ng như vậy thường là những người có quan hệ phức tạp, tình tay 3 tay 4, chị nên lấy chồng xa , bản thân cũng cần phải sống xa nhà, và phải có ng giới thiệu thì hôn nhân mới đảm bảo, ls này về hôn nhân thì rất khó nhưng nếu lấy được rồi thì cuộc sống lại thuận hơn chị ạ, k nó cứ tắc vậy thôi
Được cảm ơn bởi: Triệu nhân, LacThuy, Tealightdalat
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”