Liệu Em Có Hạn Tình Cảm Trong Năm Nay Không !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Liệu Em Có Hạn Tình Cảm Trong Năm Nay Không !

Gửi bài gửi bởi Andre »

Chú cho con hỏi tình cảm cũng được gọi là hạn á? Lên đây thấy cái gì cũng kêu hạn. Nào hạn có con, hạn tình cảm, hạn xuất ngoại, hạn lấy vợ,.... Trước giờ thấy chữ "hạn hán " nên nghĩ "hạn" là xấu. Mà hạn tình cảm cũng xấu à??? Đây là không biết hỏi thật chú nhé. Đầu óc thường ngày cũng không đến nỗi mà lên đây tối ngày thấy chữ hạn nhiều quá nên không hiểu. Có lòng chú giải đáp hộ con với. Con cảm ơn.
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

Có con gái trò chuyện giải khây là dc rồi,nói chuyện thì tính xa hơn, công việc 50-gái 20- ngủ 30
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Năm tý mà k có chắc ế dài
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Andre đã viết: 21:20, 04/07/19 Chú cho con hỏi tình cảm cũng được gọi là hạn á? Lên đây thấy cái gì cũng kêu hạn. Nào hạn có con, hạn tình cảm, hạn xuất ngoại, hạn lấy vợ,.... Trước giờ thấy chữ "hạn hán " nên nghĩ "hạn" là xấu. Mà hạn tình cảm cũng xấu à??? Đây là không biết hỏi thật chú nhé. Đầu óc thường ngày cũng không đến nỗi mà lên đây tối ngày thấy chữ hạn nhiều quá nên không hiểu. Có lòng chú giải đáp hộ con với. Con cảm ơn.
hihi ...a mà biết đc a nên đây hỏi mọi người làm gì :D
hạn tình cảm là vận đào hoa đó e , a chỉ biết thế thôi ...hihi :-$
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Linhchauhacbach đã viết: 21:57, 04/07/19 Năm tý mà k có chắc ế dài
bác xem kỹ năm 2020 có lấy vợ ko ...bác nói e hoang mang đứng ngồi ko yên #-o
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Duccon_cdl13 đã viết: 21:59, 04/07/19
Andre đã viết: 21:20, 04/07/19 Chú cho con hỏi tình cảm cũng được gọi là hạn á? Lên đây thấy cái gì cũng kêu hạn. Nào hạn có con, hạn tình cảm, hạn xuất ngoại, hạn lấy vợ,.... Trước giờ thấy chữ "hạn hán " nên nghĩ "hạn" là xấu. Mà hạn tình cảm cũng xấu à??? Đây là không biết hỏi thật chú nhé. Đầu óc thường ngày cũng không đến nỗi mà lên đây tối ngày thấy chữ hạn nhiều quá nên không hiểu. Có lòng chú giải đáp hộ con với. Con cảm ơn.
Ra là thế, trước nay cứ mặc định "hạn" là xấu. Nay có ông anh không biết là xấu hay tốt nhưng cứ mặc định có dính líu đến tình cảm là " hạn ". Hỏi nhiều thì lại bảo hấp, mà thấy nhiều chuyện cũng lạ Đi. =)) :)) :-h ~X(. Hoặc cũng có thể cứ cái gì khác với thường ngày thì mặc định là hạn chăng??? Chung quy lại là vẫn không hiểu. Thôi, không hiểu thì đi ngủ , nghĩ nhiều lại mệt thân.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Andre đã viết: 22:13, 04/07/19
Ra là thế, trước nay cứ mặc định "hạn" là xấu. Nay có ông anh không biết là xấu hay tốt nhưng cứ mặc định có dính líu đến tình cảm là " hạn ". Hỏi nhiều thì lại bảo hấp, mà thấy nhiều chuyện cũng lạ Đi. =)) :)) :-h ~X(
có hạn tốt đó chứ e ... :-bd
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Duccon_cdl13 đã viết: 22:27, 04/07/19
Andre đã viết: 22:13, 04/07/19

Ra là thế, trước nay cứ mặc định "hạn" là xấu. Nay có ông anh không biết là xấu hay tốt nhưng cứ mặc định có dính líu đến tình cảm là " hạn ". Hỏi nhiều thì lại bảo hấp, mà thấy nhiều chuyện cũng lạ Đi. =)) :)) :-h ~X(
có hạn tốt đó chứ e ... :-bd
OK bác. Đã hiểu. Chắc thế.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Duccon_cdl13 đã viết: 19:45, 04/07/19
HamanoRie đã viết: 10:45, 29/06/19
Duccon_cdl13 đã viết: 02:51, 29/06/19
Dạo này a cũng bận tâm vào công việc lên ít nên diễn đàn luận giải chém gió cùng mọi người ! hihi :)

Quán xá của em dạo này có ổn không ...tháng trước a nên hà nội định ghé qua ăn cái bánh mà ko biết liên lạc vs e thế nào #-o
Huhu lần trước em có còm địa chỉ bên em là 122A Bùi Thị Xuân đó anh Duccon :(, tiếc nhỉ. Lần sau anh cứ nhắn inbox ở trên này, em vẫn hay lên đây nhưng thường là đọc chứ ít comment dạo. Hôm nào chán quá mới còm phát cho vui, anh nhắn em sẽ thấy :D. Lần sau lên anh nhớ ghé nhé ^^

Thấy anh ít vào diễn đàn là em mừng cho anh, anh bảo bận tâm vào công việc nữa là em càng mừng. Bận rộn với đời thực chứng tỏ anh đang có điều gì đó tốt lên, phát triển hơn rồi hihi. Mà bận thì sẽ có cơ hội gặp được nhiều người hơn, mở rộng vòng tròn quan hệ dễ tìm được người ấy hơn nè. Như em năm nay chán lắm, ở nhà suốt ngày, cả tuần chỉ ra đường đúng 2 lần, mỗi lần 15’ ra kiểm tra nhân viên thôi xong lại về. Tự kỷ lắm nên chưa thấy zai nào rụng xuống trước mặt mà hốt he he.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

HamanoRie đã viết: 22:33, 04/07/19
Duccon_cdl13 đã viết: 19:45, 04/07/19
HamanoRie đã viết: 10:45, 29/06/19
Dạo này a cũng bận tâm vào công việc lên ít nên diễn đàn luận giải chém gió cùng mọi người ! hihi :)

Quán xá của em dạo này có ổn không ...tháng trước a nên hà nội định ghé qua ăn cái bánh mà ko biết liên lạc vs e thế nào #-o
Huhu lần trước em có còm địa chỉ bên em là 122A Bùi Thị Xuân đó anh Duccon :(, tiếc nhỉ. Lần sau anh cứ nhắn inbox ở trên này, em vẫn hay lên đây nhưng thường là đọc chứ ít comment dạo. Hôm nào chán quá mới còm phát cho vui, anh nhắn em sẽ thấy :D. Lần sau lên anh nhớ ghé nhé ^^

Thấy anh ít vào diễn đàn là em mừng cho anh, anh bảo bận tâm vào công việc nữa là em càng mừng. Bận rộn với đời thực chứng tỏ anh đang có điều gì đó tốt lên, phát triển hơn rồi hihi. Mà bận thì sẽ có cơ hội gặp được nhiều người hơn, mở rộng vòng tròn quan hệ dễ tìm được người ấy hơn nè. Như em năm nay chán lắm, ở nhà suốt ngày, cả tuần chỉ ra đường đúng 2 lần, mỗi lần 15’ ra kiểm tra nhân viên thôi xong lại về. Tự kỷ lắm nên chưa thấy zai nào rụng xuống trước mặt mà hốt he he.
khi nào có dịp qua 122a bùi thị xuân ghé qua chỗ e , hihi !

cuộc sống mà , mỗi năm một khác cố nên e , biết đâu 1,2 tháng nữa gặp được người thương thì sao :P ...a cảm thấy năm nay tốt hơn năm ngoái và cuộc sống vui vẻ hơn năm ngoái rất nhiều
Được cảm ơn bởi: HamanoRie
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”