Liệu Em Có Hạn Tình Cảm Trong Năm Nay Không !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Liệu Em Có Hạn Tình Cảm Trong Năm Nay Không !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Đã lâu lắm rồi không lên diễn đàn , cũng đã 29 nồi xôi không ai tán tôi ...năm nay tiểu hạn có tướng phục là hạn tình cảm mà đã xuân qua hè tới thu đến gần không thấy bóng dáng một ai ...!

Kính nhờ các cao nhân đi qua ngó giúp lá số e với , liệu đến khi nào mới thoát khỏi cảnh éo le cuộc tình :-/

Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Liệu Em Có Hạn Tình Cảm Trong Năm Nay Không !

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Hehe buồn nhỉ, chính ra không học xem, không xem cho mình thì lại đỡ ngóng chờ phải không anh Duccon? Em thấy xem tử vi tình duyên vui thật, cái gì chưa xảy đến mình mới càng tò mò về nó chứ. Nhưng lúc duyên nó ào ào đến còn chả kịp nhận ra hạn với số kia :D

Đợt này em suy ngẫm nhiều về chuyện nhân duyên từ những người xung quanh. Đúng là cái số thì nó vồ lấy nhau thật, có những mối kết đôi mà trước khi nó đến không bao giờ mình nghĩ nó có thể xảy ra được ấy. Thế xong bây giờ nhìn lại phải gật gù quả là ông trời an bài thật, lúc đấy lôi số ra gọt thấy cũng chuẩn phết thây. Cơ mà anh Duc xem cho mọi người nhiều, cứ để lại cho mình tí tính bất ngờ nó mới thú anh ạ, chứ nhiều khi biết trước nó lại... mất thiêng thì chết dở :D

Nửa cuối năm chúc anh sớm được toại ý nhé :-bd
Được cảm ơn bởi: vanttk
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

HamanoRie đã viết: 02:15, 29/06/19 Hehe buồn nhỉ, chính ra không học xem, không xem cho mình thì lại đỡ ngóng chờ phải không anh Duccon? Em thấy xem tử vi tình duyên vui thật, cái gì chưa xảy đến mình mới càng tò mò về nó chứ. Nhưng lúc duyên nó ào ào đến còn chả kịp nhận ra hạn với số kia :D

Đợt này em suy ngẫm nhiều về chuyện nhân duyên từ những người xung quanh. Đúng là cái số thì nó vồ lấy nhau thật, có những mối kết đôi mà trước khi nó đến không bao giờ mình nghĩ nó có thể xảy ra được ấy. Thế xong bây giờ nhìn lại phải gật gù quả là ông trời an bài thật, lúc đấy lôi số ra gọt thấy cũng chuẩn phết thây. Cơ mà anh Duc xem cho mọi người nhiều, cứ để lại cho mình tí tính bất ngờ nó mới thú anh ạ, chứ nhiều khi biết trước nó lại... mất thiêng thì chết dở :D

e ngủ muộn ghê ... a cũng vậy cũng hơi tò mò về chuyện tình cảm , không biết khi nào mới ồ ạt đến :)) , không biết e có tin gì chưa hay cũng như a !
Đầu trang

xtiennguyen
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi xtiennguyen »

Bạn xem ra được cách nào k? Mình xem k thấy cách nào mạnh để kích đào hoa.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Duccon_cdl13 đã viết: 02:51, 29/06/19
HamanoRie đã viết: 02:15, 29/06/19
e ngủ muộn ghê ... a cũng vậy cũng hơi tò mò về chuyện tình cảm , không biết khi nào mới ồ ạt đến :)) , không biết e có tin gì chưa hay cũng như a !
Nóng quá mà không có xiền đóng tiền điện nên điều hoà không có mất ngủ đấy anh ạ hihi.

Em cũng như anh, cũng háo hức chờ xong thấy nửa năm rồi vẫn thế nên lại bình tĩnh xem khi nào nó ập đến cho mình bất ngờ nào \:D/ . Chính ra giải đoán là tháng này mình gặp người ta là tự dưng tháng đấy bị căng thẳng, xong gặp ai cũng kiểu cảnh giác cao độ nó mất tự nhiên phết đó anh 8->

Anh đi xem dạo cho các anh chị em đồng cảnh ngộ cho vui, xem cho mình làm gì mất thiêng thật í chứ \:D/
Đầu trang

Labannt
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Labannt »

Dạo này toàn thấy các bạn siêu siêu tử vi vác lá số đi nhờ xem, chẳng lẽ bụt chùa nhà ko thiên thật 8->
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

HamanoRie đã viết: 10:45, 29/06/19
Duccon_cdl13 đã viết: 02:51, 29/06/19
HamanoRie đã viết: 02:15, 29/06/19
Nóng quá mà không có xiền đóng tiền điện nên điều hoà không có mất ngủ đấy anh ạ hihi.

Em cũng như anh, cũng háo hức chờ xong thấy nửa năm rồi vẫn thế nên lại bình tĩnh xem khi nào nó ập đến cho mình bất ngờ nào \:D/ . Chính ra giải đoán là tháng này mình gặp người ta là tự dưng tháng đấy bị căng thẳng, xong gặp ai cũng kiểu cảnh giác cao độ nó mất tự nhiên phết đó anh 8->

Anh đi xem dạo cho các anh chị em đồng cảnh ngộ cho vui, xem cho mình làm gì mất thiêng thật í chứ \:D/
Dạo này a cũng bận tâm vào công việc lên ít nên diễn đàn luận giải chém gió cùng mọi người ! hihi :)

Quán xá của em dạo này có ổn không ...tháng trước a nên hà nội định ghé qua ăn cái bánh mà ko biết liên lạc vs e thế nào #-o
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Labannt đã viết: 11:12, 29/06/19 Dạo này toàn thấy các bạn siêu siêu tử vi vác lá số đi nhờ xem, chẳng lẽ bụt chùa nhà ko thiên thật 8->
Ố ồ mình không biết xem đâu bạn ơi :-O ...bạn xem qua cho mình đi !
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

Ăn rồi đóng cửa tắt đèn làm sao có người yêu, sieng bật zalo lên, quét quanh đây, chọn tuổi từ 18-28, kích vào chọn kết bạn, hỏi làm quen dc ko, em nào bật đèn xanh thì kéo hết ga chạy, đó là cách dễ nhất làm quen đoa, chứ ngoài đường chỉ biết đứng nhìn dõi mắt nhìn em
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

thanh163 đã viết: 19:53, 04/07/19 Ăn rồi đóng cửa tắt đèn làm sao có người yêu, sieng bật zalo lên, quét quanh đây, chọn tuổi từ 18-28, kích vào chọn kết bạn, hỏi làm quen dc ko, em nào bật đèn xanh thì kéo hết ga chạy, đó là cách dễ nhất làm quen đoa, chứ ngoài đường chỉ biết đứng nhìn dõi mắt nhìn em
con gái bây giờ không thích người lạ ơi xin được làm quen đâu :D ...thực tế thì mình có quen đc nhiều nhưng mà chưa có duyên với e nào , hầy #-o
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”