Sự nghiệp và tình duyên như mớ hỗn độn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nguyenminh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Sự nghiệp và tình duyên như mớ hỗn độn

Gửi bài gửi bởi nguyenminh123 »

Hiện tại em đang ở đáy vực. Em bị mọi người trong cty ghét vì những chuyện xảy ra. Bản thân em lại không biết giải quyết mâu thuẫn khéo léo nên dẫn đến nhiều vấn đề. Em không còn lối thoát. Chuyện tình cảm thì lại thất bại. Em cảm thấy không còn thiết tha gì với cuộc sống.
Liệu sự nghiệp em sau này có tốt không? Sao em thấy hiện giờ nó như một mớ bồng bông?

Hình ảnh
Đầu trang

Tioden
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Sự nghiệp và tình duyên như mớ hỗn độn

Gửi bài gửi bởi Tioden »

nguyenminh123 đã viết: 20:50, 29/06/19 Hiện tại em đang ở đáy vực. Em bị mọi người trong cty ghét vì những chuyện xảy ra. Bản thân em lại không biết giải quyết mâu thuẫn khéo léo nên dẫn đến nhiều vấn đề. Em không còn lối thoát. Chuyện tình cảm thì lại thất bại. Em cảm thấy không còn thiết tha gì với cuộc sống.
Liệu sự nghiệp em sau này có tốt không? Sao em thấy hiện giờ nó như một mớ bồng bông?

Hình ảnh
Này. Cô mới 24t thôi đấy, "không thiết tha tới cuộc sống" đồ nghịch tử bất hiếu bất nhân X(
Nếu tui nói rằng sau này có số hưởng, vợ chồng đẹp đôi thì cô sẽ hứa với thiên hạ điều gì !?
Mới tý tuổi mà thốt ra câu "không thiết tha cuộc sống" là đã thấy bực rồi
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

nguyenminh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tioden đã viết: 21:14, 29/06/19
nguyenminh123 đã viết: 20:50, 29/06/19 Hiện tại em đang ở đáy vực. Em bị mọi người trong cty ghét vì những chuyện xảy ra. Bản thân em lại không biết giải quyết mâu thuẫn khéo léo nên dẫn đến nhiều vấn đề. Em không còn lối thoát. Chuyện tình cảm thì lại thất bại. Em cảm thấy không còn thiết tha gì với cuộc sống.

Hình ảnh
Này. Cô mới 24t thôi đấy, "không thiết tha tới cuộc sống" đồ nghịch tử bất hiếu bất nhân X(
Nếu tui nói rằng sau này có số hưởng, vợ chồng đẹp đôi thì cô sẽ hứa với thiên hạ điều gì !?
Em ở trong tình thế không thể nghỉ việc được vì một vài lí do. Nhưng hằng ngày bước chân vào cty, em phải đối diện với bao lời xì xầm, bản thân em không thể đủ mạnh mẽ để vượt qua.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Tioden
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tioden »

Làm công ty này không được thì kiếm công ty khác, vớ vẩn gì mà không được
Đầu trang

nguyenminh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tioden đã viết: 21:38, 29/06/19 Làm công ty này không được thì kiếm công ty khác, vớ vẩn gì mà không được
À thực ra em làm ở nước ngoài. Hiện vị trí này đang nằm trong ds định cư, sếp cũng rất tốt với em, nên em không đi đâu được cả cho đến cả gần 1-2 tháng sau.
Đầu trang

nguyenminh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tioden đã viết: 21:38, 29/06/19 Làm công ty này không được thì kiếm công ty khác, vớ vẩn gì mà không được
Em đang nộp đơn xin việc, không biết có thể kiếm được việc mới trong năm nay không ạ?
Đầu trang

NguyenTuAnh10916
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi NguyenTuAnh10916 »

Bạn ơi lá số mình giống hệt bạn, vì mình cùng năm tháng ngày và h sinh. Bạn có thể cho mình hỏi cuối năm 2017 bạn có xảy ra biến cố gì lớn k?
Đầu trang

outthu141
Tam đẳng
Tam đẳng

Kính nhờ các bác các chú xem giúp cháu tháng 6 âm lịch này

Gửi bài gửi bởi outthu141 »

Chào các bác
Lâu rồi em không lên diễn đàn. Nay có chuyện khó khăn nên kinh mong được các bác giúp đỡ.
Công việc của em đang lâm vào bế tắc. Em đang chờ kết quả của việc vay tiền thông qua sự giúp đỡ của 1 người bạn. Mong các bác hiểu về tử vi xem giúp em trong tháng 6 âm lịch này em có tin vui gì trong công việc cũng như chuyện tiền bạc không. Chân thành cám ơn các bác góp ý kiến. Đây là lá số tử vi của em.

Hình ảnh
Đầu trang

nguyenminh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

NguyenTuAnh10916 đã viết: 11:27, 14/07/19 Bạn ơi lá số mình giống hệt bạn, vì mình cùng năm tháng ngày và h sinh. Bạn có thể cho mình hỏi cuối năm 2017 bạn có xảy ra biến cố gì lớn k?
Cuoi nam 2017 dac biet may man cho minh khi minh xin duoc viec o cho hien tai (minh xem la may man vi minh la du hoc sinh, rat kho cho du hoc sinh kiem viec o nuoc ngoai) va dat mot so giai thuong.

Con ban thi sao?

Xin loi minh ko co unikey tren may tinh.
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Tioden đã viết: 21:14, 29/06/19
Để ko thiết tha cs cho nó thảm đặng có người xem dùm ls thôi ông ơi chứ có ai đi làm bị ghét rồi về tự tử bao giờ :)) lúa quá
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”