XIN XEM GIÚP HẠN HÔN NHÂN.Ế QUÁ MẤY CHÚ ƠI

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
quocdung15383
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: XIN XEM GIÚP HẠN HÔN NHÂN.Ế QUÁ MẤY CHÚ ƠI

Gửi bài gửi bởi quocdung15383 »

vnfaker98 đã viết: 20:12, 01/07/19 Anh đã cưới hay ăn hỏi lần nào chưa?
Đã từng đi lại hay gần kết hôn bị phản đối ko?
Tới hôm nay ngồi viết ra những dòng này là lúc tâm trạng buồn bã,gần cưới hỏi mà người yêu đã từ bỏ mình.

Bây giờ nghĩ lại cũng như 1 giấc mơ thoáng qua,tự dưng nghĩ lại bỗng chốc hạnh phúc hoá không,nhiều lúc chẳng tin vào số phận...Bao nhiêu tình cảm gây dựng 5 năm trời mà đi đến kết cục đau buồn..
Haizzzzzzzzzzz
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

quocdung15383 đã viết: 22:41, 07/11/19
vnfaker98 đã viết: 20:12, 01/07/19 Anh đã cưới hay ăn hỏi lần nào chưa?
Đã từng đi lại hay gần kết hôn bị phản đối ko?
Tới hôm nay ngồi viết ra những dòng này là lúc tâm trạng buồn bã,gần cưới hỏi mà người yêu đã từ bỏ mình.

Bây giờ nghĩ lại cũng như 1 giấc mơ thoáng qua,tự dưng nghĩ lại bỗng chốc hạnh phúc hoá không,nhiều lúc chẳng tin vào số phận...Bao nhiêu tình cảm gây dựng 5 năm trời mà đi đến kết cục đau buồn..
Haizzzzzzzzzzz
Buồn ghê anh nhỉ? Em xin được chia sẻ với anh nhé :) . Vợ chồng là do ông tơ bà nguyệt se sợi duyên hồng, lần này chưa phải, mình lại đành đợi tiếp vậy thôi. Thế nào lần sau cũng gặp người xứng đáng với tình cảm của anh :) . Chúc anh chóng buông bỏ được nỗi buồn này nhé! :)

Up up anh vnfaker xem trúng rồi vào tiếp sức tinh thần thêm cho anh quocdung nào :-bd
Được cảm ơn bởi: quocdung15383
Đầu trang

lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lsvnngu »

Làm cái quần gì mà đem ls lên đây phân tích. Bao nhiêu chuyện riêng nói cho thiên hạ biết à. Đàn ông ko có khí chất. Đến chuyện tán gái mà cũng có ng ủ mưu giùm. Nhục !!!
Đầu trang

Thupy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thupy »

Ý! Giai nầy ở đâu,tới tán ngay và liền :)) =)) .
Đầu trang

Ne0
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ne0 »

Trúc xinh trúc mọc đầu đình
Người ta hem nghĩ đến mình thì thuiiiii
Đầu trang

lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

quocdung15383 đã viết: 22:48, 03/07/19
Andre đã viết: 21:20, 03/07/19 Chú cứ áp mấy mẫu người con gái phổ thông vào bạn gái chú làm gì. Mỗi người một kiểu, kể cả có nhiều điểm chung nhưng chốt lại một câu là chẳng ai giống ai cả. Cách đơn giản nhất là chú đặt mình vào địa vị của cô ấy đoán thử xem. Đoán Đúng thì mọi chuyện coi như có cách giải quyết. Đoán sai thì đoán lại cho bao giờ ra bằng thôi. Mà công nhận chắc chú tin lời mấy thầy tướng số lắm thì phải. Chia tay thì do duyên nợ, cái số. A hi hi, cái này hay đấy. Nhưng mà cố mãi cố mãi không được thì chắc lại vậy rồi. Đủ duyên thì đến, hết duyên thì Đi. Cái sau có vì cái trước có.
À không anh có tin thầy tướng số đâu em,anh chỉ nghĩ tùy duyên,vẫn chờ đợi xem như thế nào.
Chứ khi nào eny buông tay thì đành chịu,bây giờ anh chỉ chú tâm vào công việc,lo làm ăn thôi...
Mà ở xa quá nên khó kiểm soát lắm ,với lại mấy cô khó hiểu lắm,lúc này lúc nọ,tôi đến chịu luôn...

Má tụi bây. Ở xa quá nên khó kiểm soát. Trong nhà thì gắn camera theo dõi. Đi ra ngoài đường đón taxi thì có ng cài vào. Lên xe bus cũng là xe của bộ. Điện thoại thì bị nghe lén. Hàng xóm xung quanh tai vách mạch rừng.
Có thấy lố bịch ko hả ?
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

lsvnngu đã viết: 01:17, 08/11/19 Làm cái quần gì mà đem ls lên đây phân tích. Bao nhiêu chuyện riêng nói cho thiên hạ biết à. Đàn ông ko có khí chất. Đến chuyện tán gái mà cũng có ng ủ mưu giùm. Nhục !!!
Trước e cũng nghĩ như chị, yêu đương lấy vợ lấy chồng cũng dễ lắm, thiếu gì người mà giờ thấy đến tán gái cũng khó khăn lắm chẳng đùa.Cả đội quân đánh không đổ một cô. Hi hi, khó nói lắm. Mong mọi người tham mưu cho CHÚ chủ top nhanh đón được người đẹp về nhà không tương tư lâu ngày lại suy nghĩ. :))
Được cảm ơn bởi: Thu Ngọc
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

Bác chủ top cho mình hỏi gần đây bác có chuyện vui về Tiền bạc không vậy?
Đầu trang

lsvnngu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

quocdung15383 đã viết: 21:20, 02/07/19
HamanoRie đã viết: 20:20, 02/07/19
MarkHolland đã viết: 20:17, 02/07/19 À, vào top của anh mà ko ngó cho anh 1 chút thì hơi vấn đề nhỉ?
Tỷ kiếp Thực thần vượng, Thực nhiều thành Thương, xin đoán là anh khá kiêu ngạo, lười biếng, dáng gầy, mà cũng chẳng cao.
Tin buồn là anh can Nhâm có căn vững nên chẳng thể là tòng Nhi cách, chi là thân cực nhược Thực Thương cực vượng.
Điều này còn thể hiện: quan điểm hôn nhân ràng buộc đối với anh có vấn đề, tính trách nhiệm trong hôn nhân là cực thấp, cái tôi cao.
Nguyên mệnh như thế nên anh rất khó có năm thích hợp. Năm nào anh có thể cưới vk: vào các năm Thân Dậu và có thiên can là Mậu Kỷ là anh dễ lấy vk nhất. Hoặc các năm Tuất, vd năm Mậu Tuất vừa rồi mà anh ko lấy quả thực là phí.
Đấy, anh Mark có thể dùng thông tin để giải đoán được lý do vì sao mà hihi.
Cám ơn chú Mark đã luận đoán lá số của anh(◔‿◔),đúng là anh cũng không cao(1m68),dáng thì rất gầy,từ nhỏ học trong môi trường ít có con gái(anh học bên Đh Công Nghệ) với lại tính anh cũng nhút nhát,ko có gan tán gái,có yêu thầm 1 cô,sau quen eny thì cũng mấy năm rồi,có cái là tính anh nói đúng ra không phải không có tinh thần trách nhiệm,nhưng mà kiểu tính hiền lành,với ít tranh cãi trong công việc,nên ra đường không có cái uy,kiểu nói ít ai nghe...Nên công việc vẫn chưa leo thang cao được.
Lúc nhỏ gia đình anh mộ Đạo Phật lắm,nếu anh mà không lấy vợ chắc có thể đi tu được,theo quan niệm của anh là tùy duyên,nên vấn đề trăm năm cũng thư thả(≧▽≦)Anh lúc nhỏ có vào chùa đọc kinh,thuộc khá nhiều,mà chắc còn nợ đời chưa trả nên vẫn sống lầm lũi như hiện tại...
Nhắm chừng cô bồ anh không đồng ý cưới thì thôi,đành sống vậy như 37 năm nay vẫn ổn,anh cũng sẽ cân nhắc việc ở giá...(。•́︿•̀。)(。•́︿•̀。)(。•́︿•̀。)

Chào em HamaRoie
Anh nghĩ em nói đúng,vì cô bồ anh ngoại hình cũng xinh xắn,gia đình khá giả với lại công việc trong môi trường phức tạp lắm em(em ấy theo nhiều nghề lắm)
Mà tính em ấy cũng khá là độc đoán lắm đó em à,lúc quen là đã bộc lộ kiểu như:Em nói là anh phải làm theo,còn nếu anh có ý kiến em không nghe theo,kiểu vậy...
Fb,zalo,mess cô ý cũng không cho anh biết mật khẩu,kiểu lâu lâu anh hỏi dò xem thì nói hỏi làm gì,đừng có tò mò đời tư cá nhân của em,nhiều lúc anh mệt mỏi muốn buông bỏ lắm,nhưng không bỏ được,lắm lúc buồn muốn kiếm 1 người mới nhưng được dăm ba bữa lại thôi,lại phải xin lỗi,năn nỉ(dù anh chẳng làm gì sai..)
Anh thấy nhiều người để ý ẻm lắm,mà hỏi tới ẻm cũng bảo là con gái ai chả vậy,ai chả có ng này ng kia theo đuổi...Đúng ra bây giờ anh cũng chỉ cố gắng làm việc,khi nào ẻm chịu về chung thì cưới thôi chứ bây giờ chả biết làm ntn.
Công việc làm gì ẻm cũng không có nghe theo ai hết,nhưng anh vẫn cảm nhận tính em ý tốt,thương người,chỉ có lắm lúc ương bướng,khó chiều,khó ở thôi còn lại cảm thấy cũng hiền và thoải mái.
1 điều nữa là anh và em ý yêu xa em à,kẻ Bắc người Nam nên bây giờ chỉ trông đợi vào duyên số...
Cám ơn em đã cho anh lời khuyên bổ ích nhé,để anh sẽ cân nhắc những lời nói của em,ngẫm ngĩ lại sau bao năm yêu và quá trình yêu ntn...Chúc em buổi tối vui vẻ nhé cô bé.
Má mày thằng chó !!! Vợ chồng phải có cái gì riêng tư chứ . Mày đi học cái gì ko học , mày đi làm IT chi vậy ??? Có thể mày đi học cái gì đó. Nếu mày muốn biết gì về tao thì mày có thể hỏi nhân viên của mày . ( đó là thời gian trước khi kết hôn ). Tại sao làm IT ??? Sau này lấy về , cái quần gì mày cũng biết về tao hết à ? Pass rồi tin nhắn , cuộc gọi....???
Chơi vậy ai chơi lại ?
Ủa , tao có thèm biết gì về mày đâu ?
Ủa , nhắm chơi khôn vậy luôn á hả ?
Con ng phải có sự riêng tư chứ ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”