Góc đố: Năm 2017 chuyện gì đã xảy ra với em

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Góc đố: Năm 2017 chuyện gì đã xảy ra với em

Gửi bài gửi bởi Vukhuc271 »

Cháu/Em xin chào tất cả các ông, bà, cô chú anh chị!

Cháu/em mới tìm hiểu tử vi được gần một năm nay. Quả thực nó là một lĩnh vực rất thú vị. Cháu/em xin được kèm lá số của chính bản thân em ở dưới đây để mời mọi người nghiệm lí ạ.

Em có một số câu hỏi như sau:
1. Thiên không ở thiên di của em có phải là cách khiến em tìm hiểu tử vi mặc dù cv của em không nên tìm hiểu quá nhiều.

2. Mọi thứ đối với em là khá thuận lợi cho đến khi năm 2017 đã có chuyện xảy ra với em. Đó là chuyện gì mời mọi người cùng giải đoán và em xin được nghiệm lí từng người ạ.

Em xin cám ơn.☺️
Tập tin đính kèm
Lá số tử vi
Lá số tử vi
Screenshot_20190704_191727.jpg (232.73 KiB) Đã xem 777 lần
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Re: Góc đố: Năm 2017 chuyện gì đã xảy ra với em

Đã có nhiều cao nhân xem qua nhưng chưa cho em xin lời giải đáp. Em sẽ kiên nhẫn đợi ạ.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

mạnh dạn đoán nhé, năm vừa rồi bạn ăn cơm ngày ba bữa, ngủ tám tiếng, năm vừa rồi bạn bước sang tuổi 29. bạn học thêm nhiều cái mới, khả năng năm ngoái bạn biết thêm về món khoái khẩu tử vi này, năm rồi bạn bị ốm nhẹ, một vài phát ốm vặt nhưng tiêu tí tiền uống thuốc đã chữa khỏi.
năm vừa rồi bố mẹ bạn có cho bạn một khoản kha khá, bạn cũng tự kiếm và tích cóp được chút tiền, công việc bạn cũng có tăng tiến, được xét bổ nhiệm hoặc tăng lương.
bạn có buồn phiền chuyện tình cảm, thấy cô đơn trong chính căn nhà của mình, có lúc thấy hơi trầm cảm. he he. ô, hình như năm ngoái mình cũng vậy thì phải. chết thật. hehe
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, 12010277
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Mình dc cái trình độ thấp nên chỉ đoán mò: vạ miệng mà hại công việc thôi, mà có khi còn chẳng phải do bạn, là do anh em đồng nghiệp j đó. Cũng mạn phép đoán bạn làm nghề j đó kiểu giao tiếp ra tiền: sale, môi giới chứng khoán...
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

=)) Bạn vui tính thật đấy. Thực ra mình vẫn đang học rất bận nên một ngày mình ít khi ngủ được đủ 8 tiếng lắm. Cám ơn bạn đã trả lời giải đố 👍☺️

Hungternopil đã viết: 18:28, 04/07/19 mạnh dạn đoán nhé, năm vừa rồi bạn ăn cơm ngày ba bữa, ngủ tám tiếng, năm vừa rồi bạn bước sang tuổi 29. bạn học thêm nhiều cái mới, khả năng năm ngoái bạn biết thêm về món khoái khẩu tử vi này, năm rồi bạn bị ốm nhẹ, một vài phát ốm vặt nhưng tiêu tí tiền uống thuốc đã chữa khỏi.
năm vừa rồi bố mẹ bạn có cho bạn một khoản kha khá, bạn cũng tự kiếm và tích cóp được chút tiền, công việc bạn cũng có tăng tiến, được xét bổ nhiệm hoặc tăng lương.
bạn có buồn phiền chuyện tình cảm, thấy cô đơn trong chính căn nhà của mình, có lúc thấy hơi trầm cảm. he he. ô, hình như năm ngoái mình cũng vậy thì phải. chết thật. hehe
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Mình ko làm về môi giới chứng khoán hay sale bạn ạ. Mình làm về khoa học 😅.

Ở ngoài thì theo mọi người nhận xét là mình vui tính và khéo ăn nói. Nhưng cũng đúng nhỉ, biết đâu đấy có những lúc mình nói chuyện lại làm ai đấy buồn phiền.

Bạn có nhận xét gì về hạn năm 2017 của mình không?

Cám ơn bạn đã tham gia bình luận ☺️👍

quote=MarkHolland post_id=1581324 time=1562239840 user_id=184595]
Mình dc cái trình độ thấp nên chỉ đoán mò: vạ miệng mà hại công việc thôi, mà có khi còn chẳng phải do bạn, là do anh em đồng nghiệp j đó. Cũng mạn phép đoán bạn làm nghề j đó kiểu giao tiếp ra tiền: sale, môi giới chứng khoán...
[/quote]
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Vukhuc271 đã viết: 18:34, 04/07/19 =)) Bạn vui tính thật đấy. Thực ra mình vẫn đang học rất bận nên một ngày mình ít khi ngủ được đủ 8 tiếng lắm. Cám ơn bạn đã trả lời giải đố 👍☺️

Hungternopil đã viết: 18:28, 04/07/19 mạnh dạn đoán nhé, năm vừa rồi bạn ăn cơm ngày ba bữa, ngủ tám tiếng, năm vừa rồi bạn bước sang tuổi 29. bạn học thêm nhiều cái mới, khả năng năm ngoái bạn biết thêm về món khoái khẩu tử vi này, năm rồi bạn bị ốm nhẹ, một vài phát ốm vặt nhưng tiêu tí tiền uống thuốc đã chữa khỏi.
ồ, chào gái đẹp, :)) , năm 2017 chắc cãi nhau với hội đồng bọn, liên quan về mặt giấy tờ nhỉ, thằng khác ăn ốc bạn cùng trong nhóm đổ vỏ? mất xíu tiền và có quý nhân được nên thoát? chuyển chỗ đi học? :)) , thôi khỏi bảo đoán nữa, mất công đọc topic này vãi.

à, còn công việc, bạn làm nhà nước, hehe, có thời gian ở cơ quan công vụ nữa, cơ quan của bạn làm cũng không nhỏ đâu, chắc của viện nghiên cứu. có khi bên kiểm toán - thanh tra cũng nên.
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

:"> Không, mình không làm nhà nước ở Vn nhưng mà trường mình đang học là trường rất lớn và đúng là mình đang làm trong viện nghiên cứu.

Mình vẫn muốn được nghe xem có cao nhân nào đoán đúng được chuyện xảy ra vào gần cuối năm 2017 với mình.

Mình muốn nghiệm lí thêm vì mình thấy tử vi rất thú vị giống như đang học công thức toán học vậy 😅.

Cám ơn Hưng đã bình luận và chia sẻ nhé!

Hungternopil đã viết: 18:41, 04/07/19
Vukhuc271 đã viết: 18:34, 04/07/19 =)) Bạn vui tính thật đấy. Thực ra mình vẫn đang học rất bận nên một ngày mình ít khi ngủ được đủ 8 tiếng lắm. Cám ơn bạn đã trả lời giải đố 👍☺️

ồ, chào gái đẹp, :)) , năm 2017 chắc cãi nhau với hội đồng bọn, liên quan về mặt giấy tờ nhỉ, thằng khác ăn ốc bạn cùng trong nhóm đổ vỏ? mất xíu tiền và có quý nhân được nên thoát? chuyển chỗ đi học? :)) , thôi khỏi bảo đoán nữa, mất công đọc topic này vãi.

à, còn công việc, bạn làm nhà nước, hehe, có thời gian ở cơ quan công vụ nữa, cơ quan của bạn làm cũng không nhỏ đâu, chắc của viện nghiên cứu. có khi bên kiểm toán - thanh tra cũng nên.
Sửa lần cuối bởi Vukhuc271 vào lúc 19:02, 04/07/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Gợi ý tiếp theo: Chuyện 2017 xảy ra với em là một chuyện rất lớn. Không phải mấy chuyện tầm phào giấy tờ, chuyển chỗ...ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Cho mình đoán vui với.
1. Thiên không có triệt đồng tọa, Vũ Tham, hóa quyền thì là thế chủ động tìm hiểu huyền học, chứ không do hoàn cảnh xô đẩy để đi tìm hiểu. Và bạn tìm hiểu cũng chỉ sơ sơ thôi, không chuyên tâm.

2. 2017 có thể chạy theo tiếng gọi của con tim, ra nước ngoài, vứt bỏ mọi điều kiện thuận lợi, mọi lợi lộc ở nước nhà.

Chờ bạn mở bát!!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”