Đường học hành quá trắc trở, tình duyên lận đận, luôn dính phải thị phi... mong mọi người giúp con luận giải lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Đường học hành quá trắc trở, tình duyên lận đận, luôn dính phải thị phi... mong mọi người giúp con luận giải lá số

Gửi bài gửi bởi Andre »

huynh19 đã viết: 00:46, 07/07/19
Andre đã viết: 23:36, 06/07/19 À mà phải nói đúng hơn là vừa lên topic chú thachcamdang coi hình mấy anh zai xong phát hiện hình như chủ topic này biết xem tướng hay sao ấy. Vào đây chém gió biết đâu vớ bở được xem free. Hi hi. Chú kanxi123 có đẹp troai không vậy? :)) =))
P/s : Riêng chủ top này thì không cần tư vấn tâm lý nhé. Chẳng qua đang kể chuyện thôi. Chủ top này tâm lý quá vững, mỗi tội... Mà vừa thấy chủ top này bảo chúc ngủ ngoan là nghe được câu nói đó từ một người trước nay chưa hề nghĩ tới sẽ có khả năng nói câu đó nên thấy hơi lạ thôi. Mà thôi, tối rồi, chúc chú ngủ ngon.😀
Mấy gã trai làng bên Topic lão họ Thạch thu xa anh Kưng à.
Trước có cơ hội khoe hình mà không khoe, vào topic của chủ top vừa đẹp trai lại đa tài này khoe ai tin vậy??? :))
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Đường học hành quá trắc trở, tình duyên lận đận, luôn dính phải thị phi... mong mọi người giúp con luận giải lá số

Gửi bài gửi bởi Andre »

Thôi chết dở, chủ top này lại tưởng tui có ý mỉa mai câu chuyện của chủ top. Chắc chắn không phải vậy nhé. Dạo này gặp lắm người quen nên chem gió ở topic này tí thôi. Nếu có gì thì xin lỗi chủ top nhé. Chuồn nhanh còn kịp. Cáo từ.
Đấy bảo mấy người thiên tướng nghiêm túc lắm mà. Chẳng qua nghĩ chủ top viết dài vậy mà không ai vào đọc hay bình luận thì hơi phí nên tui vào chém gío thôi. Chứ chắc chắn tui không có mỉa mai nhé. Dù sao tui cũng là con người nên yêu cái đẹp, văn hay và những điều lãng mạn ( mặc dù sống hơi khô khan chút). Vậy nhé, chúc chủ top luôn vui. ^:)^
P/S : tui không có ý gì nhé. Không có ý bảo chủ top phải sống này nọ nọ kia đâu. Đời tui còn lo chưa xong, hơi đâu nghĩ chuyện chủ top ra sao . Mấy cái comment tui viết theo cảm xúc thôi. Thế nhé, đừng nghĩ nhiều mà mệt. 😂
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Andre đã viết: 00:48, 07/07/19
huynh19 đã viết: 00:46, 07/07/19
Andre đã viết: 23:36, 06/07/19 À mà phải nói đúng hơn là vừa lên topic chú thachcamdang coi hình mấy anh zai xong phát hiện hình như chủ topic này biết xem tướng hay sao ấy. Vào đây chém gió biết đâu vớ bở được xem free. Hi hi. Chú kanxi123 có đẹp troai không vậy? :)) =))
P/s : Riêng chủ top này thì không cần tư vấn tâm lý nhé. Chẳng qua đang kể chuyện thôi. Chủ top này tâm lý quá vững, mỗi tội... Mà vừa thấy chủ top này bảo chúc ngủ ngoan là nghe được câu nói đó từ một người trước nay chưa hề nghĩ tới sẽ có khả năng nói câu đó nên thấy hơi lạ thôi. Mà thôi, tối rồi, chúc chú ngủ ngon.😀
Mấy gã trai làng bên Topic lão họ Thạch thu xa anh Kưng à.
Trước có cơ hội khoe hình mà không khoe, vào topic của chủ top vừa đẹp trai lại đa tài này khoe ai tin vậy??? :))
Câch nói chuyện này..... Thật vừa hài vừa mỉa mai nhưng vẫn chấp nhận hahahaha
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Ông này năm nay cẩn thận đi lại, đang hạn trúc là, năm nay lại xấu.
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

Hungternopil đã viết: 09:38, 07/07/19 Ông này năm nay cẩn thận đi lại, đang hạn trúc là, năm nay lại xấu.
ủa anh. hạn trúc la là xấu phải không ạ, qua đươc hạn này moi thọ dk fdunng ko
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

khoapham12 đã viết: 09:44, 07/07/19
Hungternopil đã viết: 09:38, 07/07/19 Ông này năm nay cẩn thận đi lại, đang hạn trúc là, năm nay lại xấu.
chuẩn rồi, nhưng thường thì nếu phúc và mệnh đẹp, tật đẹp thì sẽ qua được hạn đầu tiên. :))
Đầu trang

khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hungternopil đã viết: 09:49, 07/07/19
khoapham12 đã viết: 09:44, 07/07/19
chuẩn rồi, nhưng thường thì nếu phúc và mệnh đẹp, tật đẹp thì sẽ qua được hạn đầu tiên. :))
chết chết, em sửng nhớ em đang trong vận sát phá tham. Bác xem hộ em hạn này tốt hay xấu, qua đươc ko, thấy lưu tang môn ở tật ách nữa...
Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

không sao đâu, tật đất mộ, phúc đất lâm quan, mệnh có liêm tướng vượng, có ân quang thiên giải là ổn rồi. năm nay có tật phát tác thôi, thiên không ở tật ổn mà.
cẩn thận có tí mổ xe, anh em trong nhà chạy lòng vòng thôi, bố mẹ có tí chuyện buồn, của bạn mất tí tiền giải tai thôi.

nếu mệnh kém, phúc kém, tật kém thì đến hạn mới sợ.
ví dụ như lá dưới này, đang đếm thời gian đây này. tham thằng cu quý tử, nhà lại không ai gánh đỡ được họa.

Hình ảnh
Đầu trang

changlagica
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi changlagica »

Anh nói đúng thật ạ. Đầu năm nay em bị tai nạn, chân trái suýt bị liệt @@ Và từ đầu năm tới nay gặp toàn chuyện xui từ trên trời rớt xuống.
Đầu trang

khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hungternopil đã viết: 10:53, 07/07/19 không sao đâu, tật đất mộ, phúc đất lâm quan, mệnh có liêm tướng vượng, có ân quang thiên giải là ổn rồi. năm nay có tật phát tác thôi, thiên không ở tật ổn mà.
cẩn thận có tí mổ xe, anh em trong nhà chạy lòng vòng thôi, bố mẹ có tí chuyện buồn, của bạn mất tí tiền giải tai thôi.

nếu mệnh kém, phúc kém, tật kém thì đến hạn mới sợ.
ví dụ như lá dưới này, đang đếm thời gian đây này. tham thằng cu quý tử, nhà lại không ai gánh đỡ được họa.

Hình ảnh
lá này qua đưoc năm này là khỏe phải ko anh? em tuổi còn trẻ chưa tin tưởng vào sự ứng nghiệm của tư vi lắm. rieeng cá nhân anh, Anh nghĩ rằng lá số thể hiện ra hạn liệu có chính xác ko anh?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”