Mệnh tử tướng chiến đấu cô độc đang trải qua hạn thiên không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mệnh tử tướng chiến đấu cô độc đang trải qua hạn thiên không

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Thật sự là cảm ơn em, lên đây chém gió với mọi người cũng vui, rảnh rỗi bốc phét cho mọi người cũng thú vị chẳng cần biết đúng sai. Nhưng trái tim chị nhỏ bé yếu ớt cần sự an ủi của một anh chàng đẹp trai chứ k cần ông chú già lọm khọm đâu hihi
Được cảm ơn bởi: Andre, thanh163
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Tại em còn xinh đẹp rạng ngời còn bác thì như cây mùa đông, vậy mà cũng hỏi, đại sư nên đi trùng tu lại nhan sắc đi là về lại chức anh.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

ăn dê thì nó trẻ xinh cái giề, hình như trước xem số nhà 3 nàng công chúa hôi nách, ăn dê 98 thì phải. mình nhìn ngoài đời trẻ khỏe yêu đời không cần đại tu nhan sắc đâu. mấy hôm nữa cạo đầu bôi vôi thả trôi sông để kiếm người hữu duyên kiểu trong phim đó. a ha ah
Được cảm ơn bởi: Linhchauhacbach, Tealightdalat
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Mời quý cô chọn 1 năm trong quá khứ đã qua để luận.
Xin quý cô chọn năm mà có hung hay cát rõ ràng và không cần cung cấp thêm thông tin để luận giải xem thế nào.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Bác vio em chọn năm 2018 đi
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

Linhchauhacbach đã viết: 09:55, 09/07/19 Tại em còn xinh đẹp rạng ngời còn bác thì như cây mùa đông, vậy mà cũng hỏi, đại sư nên đi trùng tu lại nhan sắc đi là về lại chức anh.
Em thấy chị cười tươi nhất xóm, giàu năng lượngc giọng trong trẻo, nghe giọng treo veo của chị nghe mủi cả lòng, đại vận ko kiếm tiền kiếm tình dc thì còn nước siêng đọc sách,xem tivi, nghe nhạc, tính cách chị còn hơn nhiều người đó lo gì
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Cảm ơn em nhé, ái chà chà có người khen giọng chị nữa
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

Linhchauhacbach đã viết: 10:55, 09/07/19 Cảm ơn em nhé, ái chà chà có người khen giọng chị nữa
Em có cực kỳ thích con gái có giọng cao trong như chị, ủa mà em nhớ bữa chị nói hạn thiên không thì cái gì cũng biến thành KHÔNG, là có bệnh cũng hết bệnh phải ko chị
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 10:02, 09/07/19 ăn dê thì nó trẻ xinh cái giề, hình như trước xem số nhà 3 nàng công chúa hôi nách, ăn dê 98 thì phải. mình nhìn ngoài đời trẻ khỏe yêu đời không cần đại tu nhan sắc đâu. mấy hôm nữa cạo đầu bôi vôi thả trôi sông để kiếm người hữu duyên kiểu trong phim đó. a ha ah
Chú làm cháu nhớ đến anh kanxi123 đấy. Nhớ anh ấy bảo bớt đanh đá đi. Chắc phải vậy thật, không nhiều người lại ghét. Thấy anh đó khuyên có lý thật. Lần sau có cơ hội nói chuyện với chú thì sẽ sửa gọi là anh nhé! Dù sao chú cũng không thích gọi là chú thì thôi, chẳng mất gì. Hi hi. Chào chú nhé. Mà chú nói đúng đấy,cháu không xinh đâu, nhà 3 chị em gái, 1 cậu ấm. Thứ 2 sinh năm 98. Vậy nha.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Tealightdalat
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Andre đã viết: 11:08, 09/07/19
Hungternopil đã viết: 10:02, 09/07/19 ăn dê thì nó trẻ xinh cái giề, hình như trước xem số nhà 3 nàng công chúa hôi nách, ăn dê 98 thì phải. mình nhìn ngoài đời trẻ khỏe yêu đời không cần đại tu nhan sắc đâu. mấy hôm nữa cạo đầu bôi vôi thả trôi sông để kiếm người hữu duyên kiểu trong phim đó. a ha ah
Chú làm cháu nhớ đến anh kanxi123 đấy. Nhớ anh ấy bảo bớt đanh đá đi. Chắc phải vậy thật, không nhiều người lại ghét. Thấy anh đó khuyên có lý thật. Lần sau có cơ hội nói chuyện với chú thì sẽ sửa gọi là anh nhé! Dù sao chú cũng không thích gọi là chú thì thôi, chẳng mất gì. Hi hi. Chào chú nhé. Mà chú nói đúng đấy,cháu không xinh đâu, nhà 3 chị em gái, 1 cậu ấm. Thứ 2 sinh năm 98. Vậy nha.
mi gọi tên kanxi123 là chú chứ, sao chỉ gọi toa là chú, bất công. :((
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”