Mệnh tử tướng chiến đấu cô độc đang trải qua hạn thiên không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mệnh tử tướng chiến đấu cô độc đang trải qua hạn thiên không

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Linhchauhacbach đã viết: 15:25, 09/07/19
joienguyen đã viết: 12:37, 09/07/19 ---------
Chị k xinh gái, nhưng đây đúng là ls chị, chị ôm hoa cái nên hơi chưng diện, lại ôm liêm trinh nên hơi đào hoa. Ở đây có ai bằng lòng kết bạn với em không. Dù sao em cũng già rồi.
Tử Tướng này đã La võng ko ko có cứu giải, lại trấn nơi đất tử, Quyền Ấn, Lính chiến, Quan văn võ, ngai ngồi gác tía bị Tuần Triệt cản trở hết sạch, toàn bọn tặc tử trầu về. Khác gì vua bù nhìn, cho loạn thần tự tác.

Mà mệnh chị có còn thiếu phụ tinh nhan sắc nào ko nhỉ, đủ để kéo cho nhan sắc Tử tướng nữ tính hơn? Phá tướng tại mệnh có mỗi Phong cáo. Long Trì ngũ quan khá ổn, chắc mũi cũng đẹp, Hoa cái này nhìn khá là gợi đòn, Phục binh ở đây thì có nét hiền, dễ gạt? (e nhớ mang máng c mặt trái xoan, hnay mới nhìn thấy lá số, ko giống Tử Tướng tại thìn.

Của em mỗi vậy thôi mà đã dặt dẹo lắm rồi. Của ls chị đăng còn bị phá bét nhè hết cả. Nhưng mà đào hoa đừng đổ tại Liêm Trinh nhé. Liêm trinh này đào hoa bình thường, đứng đắn chán. Ls c đăng không phải tại Liêm trinh mà tại cái khác. Mà lá số này bảo Đào hoa ạ? Đào hoa là thế nào ạ? E thấy ngang trái thì có lẽ chuẩn hơn???? Nữ mệnh, tử tướng, Phu ko đẹp, tử ko ổn lắm, mà Thân lại cư Quan, mà Quan lại có Triệt. Đủ cách "đẹp" cho nữ nhân. Mà nữ Mệnh Hải Trung Kim ăn vào tình duyên cách cục lá số kiểu này càng kém duyên.

Nhưng Tử Tướng ở Thiên La, thì thành bại tại ý trời rồi, giáng mà tích đức nhiều cho hậu vận và gieo duyên lành cho kiếp sống về sau.

Mà em nói bừa thế thôi, chém gió đấy,

Liêm trinh xịn đây, của em cũng 69 96 này. Mỗi tội dặt dẹo quá.
Sửa lần cuối bởi joienguyen vào lúc 19:33, 09/07/19 với 2 lần sửa.
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hungternopil đã viết: 13:14, 09/07/19
joienguyen đã viết: 13:12, 09/07/19
Andre đã viết: 13:07, 09/07/19
-------
Dù sao thì a edit lại cmt hết rồi.
-----------
qua chỗ mình, cả cái build đinh toàn gái sales bên ngân hàng, bảo hiểm, đảm bảo mĩ miều... :))
Cặp ới các em sales thì váng đầu lắm anh. :D Cơ mà đẹp là ưng à. :))
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Andre đã viết: 13:21, 09/07/19
joienguyen đã viết: 13:19, 09/07/19
Andre đã viết: 13:16, 09/07/19 --------
------------
Phải ngắm cho đủ bộ thì mới phát hiện được nhiều vẻ đẹp chứ anh. Biết đâu lại phát hiện được cái gì mới mới.
Topic đúng sinh ra để phục vụ và giúp ích cho Dần cô nương, thấy con mồi nào ngon thì "vồ" và "xé thịt" thôi. Nhưng mà của "ngọc thực" ăn phải ăn hết, đừng vứt phần nọ, bỏ phần kia nhé.
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

canh cô mậu quả, đi đơn độc, lại tuổi dần, đi săn một mình, nếu như lấy hình tượng gì để nói thì bé này thuộc loại vũ khí Ka-52 aligator - thợ săn đêm, chuẩn chất cá sấu đầm lầy, mỗi lần xuất hiện là có 1 đứa mất tích, đủ chết hổ báo. kaka
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Sao mấy anh lại tổng sỉ vả em vậy. Em là hơi bị hiền lành, ngoan ngoãn đấy. Được cái mồm thôi chứ đã ăn thịt ai bao giờ đâu. He he, 22 cái xuân xanh mà chưa được cầm tay zai đây này. Tán phét trên mạng thì giỏi thôi chứ ra ngoài gặp mấy anh có cho ăn gan báo cũng không dám nói gì. Em là hơi bị nhát zai đấy. Nói thì chắc khó tin mà sự thật là thế đấy. =)) :)) :-bd
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Andre đã viết: 19:28, 09/07/19 Sao mấy anh lại tổng sỉ vả em vậy. Em là hơi bị hiền lành, ngoan ngoãn đấy. Được cái mồm thôi chứ đã ăn thịt ai bao giờ đâu. He he, 22 cái xuân xanh mà chưa được cầm tay zai đây này. Tán phét trên mạng thì giỏi thôi chứ ra ngoài gặp mấy anh có cho ăn gan báo cũng không dám nói gì. Em là hơi bị nhát zai đấy. Nói thì chắc khó tin mà sự thật là thế đấy. =)) :)) :-bd
Thì Hổ bị móm răng, nên mới rặn kỹ ăn nhai kỹ, ko bỏ mứa mà.
Nhưng biết Dần cái đáng yêu mà. Mê một em Dần cái, nhưng học về TCNH, vừa ngoan, vừa đáng yêu, nhìn "Hổ" nhõng nhẽo yêu chít đi được, ngây thơ vô số tụi. Giống con tiểu Hổ miu miu quá từi ơi à, nhìn muốn cắn cho cái vào môi. Mà còn tam hợp đấy, tiếc là khoảng cách tuổi tác xa quá, nên ko làm liều. Sợ chịu trách nhiệm. :D :D :D
Sửa lần cuối bởi joienguyen vào lúc 19:38, 09/07/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Andre, Hungternopil
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Mà chẳng nhẽ lại như chủ top Lên hỏi có anh zai nào chưa vợ qua nắm tay em được hông??? Thế thì ngại chết :x [-O< 8-> . Nên cứ âm thầm mà ngắm thôi. Không ăn được thì nhìn cũng đâu có sao.Mấy anh cứ tự tin khoe nhan sắc đi. Em là 🐯 ăn chay nha. =)) :)) >:D< ;;)
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

joienguyen đã viết: 19:36, 09/07/19
Andre đã viết: 19:28, 09/07/19 Sao mấy anh lại tổng sỉ vả em vậy. Em là hơi bị hiền lành, ngoan ngoãn đấy. Được cái mồm thôi chứ đã ăn thịt ai bao giờ đâu. He he, 22 cái xuân xanh mà chưa được cầm tay zai đây này. Tán phét trên mạng thì giỏi thôi chứ ra ngoài gặp mấy anh có cho ăn gan báo cũng không dám nói gì. Em là hơi bị nhát zai đấy. Nói thì chắc khó tin mà sự thật là thế đấy. =)) :)) :-bd
Nhưng biết Dần cái đáng yêu mà. Mê một em Dần cái, nhưng học về TCNH, vừa ngoan, vừa đáng yêu, nhìn "Hổ" nhõng nhẽo yêu chít đi được, ngây thơ vô số tụi. Giống con tiểu Hổ miu miu quá từi ơi à, nhìn muốn cắn cho cái vào môi. Mà còn tam hợp đấy, tiếc là khoảng cách tuổi tác xa quá, nên ko làm liều. Sợ chịu trách nhiệm. :D :D :D
Mạng xã hội là hội xã giao thôi, anh cứ nhìn khoảng cách làm gì. Thời đại gì rồi, tình yêu cách nhau có cái smartphone à. Hi hi :x
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Andre đã viết: 19:42, 09/07/19
Andre đã viết: 19:28, 09/07/19 -----------
Mạng xã hội là hội xã giao thôi, anh cứ nhìn khoảng cách làm gì. Thời đại gì rồi, tình yêu cách nhau có cái smartphone à. Hi hi :x
Anh đang nói nàng tiểu Hổ miu miu cô nương anh mê mà, có phải ai quen trên Internet đâu mà Hội xã giao gì đấy? Nên cách nhau đâu phải cái màn hình, mà cách nhau có một vòng tay thôi à. =))
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

joienguyen đã viết: 19:45, 09/07/19
Andre đã viết: 19:42, 09/07/19
Anh đang nói nàng tiểu Hổ miu miu cô nương anh mê mà, có phải ai quen trên Internet đâu mà Hội xã giao gì đấy? Nên cách nhau đâu phải cái màn hình, mà cách nhau có một vòng tay thôi à. =))
Đúng rồi, phải ôm cho chặt vào anh ơi, giờ trai ế nhiều lắm. =))
Nhưng mà nói đi cũng phải nói lại. Sau mà gặp được đối tượng em cũng vồ vập luôn chứ không chần chừ gì đâu. Mấy anh hay nghĩ nhiều quá. Mà cũng đúng, mấy anh cẩn thận khó tính sau đỡ đi ăn vụng.
Hôm nay vừa nghe được chuyện một anh có vợ con đuề huề rồi tối nào cũng gặp ôm gái giữa sân Trường. He he, vui phết.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”