Nhờ cao nhân luận giải lá số giúp em ạ!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Mtvochinhdieu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ cao nhân luận giải lá số giúp em ạ!!

Gửi bài gửi bởi Mtvochinhdieu »

Chào mọi người,

Hôm nay em mới đc xem lá số tử vi, thầy có nói sơ bộ cho em về lá số của mình nhưng vì ko có hiểu biết nhiều nên em ko biết để hỏi gì về lá số cả. Nhờ cao nhân ở đây bớt chút thời gian luận những gì nổi bật rõ ràng nhất trên lá số hoặc tổng quát lại lá số giúp em ạ!

Em cảm ơn mọi người!!

Hình ảnh
Tập tin đính kèm
352EBE4F-C52F-467F-8D5A-93DCB8BE06AF.jpeg (288.63 KiB) Đã xem 472 lần
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ cao nhân luận giải lá số giúp em ạ!!

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Chữ đẹp... Bạn đi xem được nói những gì có thể chia sẻ không?
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Tealightdalat
Đầu trang

Mtvochinhdieu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

silverlight267 đã viết: 21:39, 14/07/19 Chữ đẹp... Bạn đi xem được nói những gì có thể chia sẻ không?
Nói rất nhiều mình ko nhớ hết. Chỉ nói khái quát là mệnh thân vô chính diện thuộc cái mộng ảo hoành lương, nên hài lòng với những gì mình có. Ko đứng chính làm ăn kinh doanh đc, chỉ có thể đứng sau làm quân sư, rồi làm bao nhiêu mất bấy nhiêu như nhà ko cửa, phải hơn chục năm nữa mới làm ăn đc. Mà đến lúc đó khởi nghiệp có phải muộn quá rồi ko bạn hic tuy khen mệnh thân vô chính diệu tự lập, giỏi các thứ nhưng ko kiếm đc tiền cũng như ko bạn à hic mình muốn biết sau hơn vô lá số của mình về những điều thầy chưa nói đến..
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Tealightdalat
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Mtvochinhdieu đã viết: 21:19, 14/07/19 Chào mọi người,

Hôm nay em mới đc xem lá số tử vi, thầy có nói sơ bộ cho em về lá số của mình nhưng vì ko có hiểu biết nhiều nên em ko biết để hỏi gì về lá số cả. Nhờ cao nhân ở đây bớt chút thời gian luận những gì nổi bật rõ ràng nhất trên lá số hoặc tổng quát lại lá số giúp em ạ!

Em cảm ơn mọi người!!

Hình ảnh
Bạn thử lấy lại ls diễn đàn mình nhìn thử coi xem sao , thông tin ls thật chính xác nhé, vs lại bạn đang học gì hay có năng khiếu gì k nhé ?
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

Mtvochinhdieu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cự nhật không kiếp đã viết: 23:34, 14/07/19

Em cảm ơn mọi người!!

Hình ảnh
Bạn thử lấy lại ls diễn đàn mình nhìn thử coi xem sao , thông tin ls thật chính xác nhé, vs lại bạn đang học gì hay có năng khiếu gì k nhé ?
Mình gửi bạn! Mình đang đi làm về ngành tài chính, dạng kinh doanh đó. Mà ngày bé thầy coi bảo lớn lê làm thầy chứ ko đi theo nghiệp kinh doanh. Năng khiếu chả có gì nổi bật đâu :D
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

lại một nạn nhân của nạn dịch mệnh VCD. Thôi lót dép hóng các thánh xào bài vậy
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Mtvochinhdieu đã viết: 00:00, 16/07/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:34, 14/07/19

Em cảm ơn mọi người!!

Hình ảnh
Mình gửi bạn! Mình đang đi làm về ngành tài chính, dạng kinh doanh đó. Mà ngày bé thầy coi bảo lớn lê làm thầy chứ ko đi theo nghiệp kinh doanh. Năng khiếu chả có gì nổi bật đâu :D
Bạn lấy lại ls diễn đàn ấy để mn vào cmt tí cho vui, nhìn thế này toét mắt lắm :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”