Lá số miss lý số của 10 năm trước khi mới bắt đầu thành lập ly số.vn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số miss lý số của 10 năm trước khi mới bắt đầu thành lập ly số.vn

Gửi bài gửi bởi biển xanh »

hungton đã viết: 22:47, 18/10/19 Bạn BiểnXanh Miss Lyso mến ,
Chủ đề Bạn hấp dẫn . Vì năm 1985 có thay đổi Lịch VN va ̀Tàu.. Nhờ Bạn xác nhận :
1- Bạn là con trưởng trong gia ̣đình? Bạn có bao nhiêu tên để gọi ? Bạn thích Nuôi gia súc, chó mèo ? Bạn lo cho các em và Cha Mẹ?
2- Cha mẹ Bạn có bằng cấp cao? hiện nay còn song toàn ?
3- Bạn có ACEm khác Cha Mẹ ?
4- Bạn xa gia đình lên SG tháng năm nào?
5- Bạn kết hôn ngày tháng năm Âm lịch?
6-Bạn li dị giấy tờ chính thức ngày tháng năm ?
7- Bạn học chuyên ngành gì , hệ năm ? t́ốt nghiệp Cử nhân ? hay Master ? có làm cấp trưởng , chỉ huy ?
8- Trước khi kết hôn Bạn có Ăn Kem Trước Cổng ?.
9- Trước khi có con gái Bạn có Bị hư bỏ Bé nào ?
10- Bạn có thường bị nói xấu ? Bạn giỏi Sinh ngữ ? viết , nói lưu loát?
11-Bạn có cá tính mạnh. Can đảm , đứng mũi chịu sào? Cương quyết , thích kinh doanh làm ăn lớn ?
12- Trong công việc Bạn thường được người trên , người lớn , và người khác xứ , ngoại quốc giúp đỡ?
13- Bạn có thừơng được cấp trên họ̉i ý kiến , giúp kế hoạch cho công ty?
14- Hiện nay Bạn ở đâu ? đang làm gì?
Nhờ Bạn trả lời để xác nhận LỊCH nào hợp với Bạn , sau đó sẽ có tham luận cho Bạn .
Mến ,
Ôi quý quá! Thật ra chau cũng rất lăn tăn về vấn đề này, cháu xin trả lời những vấn đề đã được hỏi theo thứ tự nhé:
1- Cháu có 1 anh trai đầu sinh năm 1979 và mất sau đó 20 ngày, năm 1980 bố mẹ cháu sinh tiếp 1 anh trai thứ hai, sau đó là đến cháu con gái giữa (1985), năm 1987 mẹ cháu bị sảy thai một đứa em sau cháu nhưng ko biết trai hay gái vì sảy lúc 5 tuần, đến năm 1991 mẹ cháu sinh đứa con trai út cuối cùng là đứa em hiện tại đang ở cùng với cháu kể từ lúc nó vào Sài Gòn học đến giờ (10 năm)! Cháu có 2 tên gọi, 1 tên ở nhà chỉ có người thân họ hàng gọi và 1 tên trên giấy tờ là bạn bè và khách hàng! Cháu rất thích nuôi chó, cháu chỉ lo cho đứa em trai út kể từ khi nó vào Sài Gòn học và đến giờ sau 10 năm thì nó đã tự lo được cho nó! Cháu ko phải lo gì cho bố mẹ cả, ngược lại bố mẹ là người giúp đỡ cho cháu về vấn đề kinh tế kể từ sau khi li dị, bố mẹ hỗ trợ cháu việc nuôi con và mới đây cháu mua nhà (tháng 6/2019) bố mẹ cũng hỗ trợ 1/3 số tiền mua nhà!
2-Bố mẹ cháu làm bên ngành Y Dược, hiện vẫn sống khỏe mạnh với con cháu, bố cháu bị một số bệnh mãn tính!
3-Cháu hoàn toàn ko có anh chị em khác cha mẹ
4-Cháu vào Sài Gòn năm 2003, tháng 9 là bắt đầu vào nhập học nên có lẽ là t9/2003
5-Cháu ko nhớ rõ ngày âm kết hôn nhưng cháu đính hôn tầm tháng 8/2013, cuối năm 2013 và đầu năm 2014 cháu tổ chức tiệc cưới hai nơi (quê và Sài Gòn)
6-Cháu li dị tháng 1 (dương lịch) năm 2018
7-Cháu học chuyên ngành xuất nhập khẩu hệ cử nhân, cháu đang làm trưởng phòng kinh doanh
8-Dạ có
9-Chau đang có một bé trai 5 tuổi, ko phải bé gái a, dạ trước đó cháu có hư 1 bé lúc 7 tuần
10-Dạ có, ngay cả giúp việc của cháu cũng nói xấu cháu, vì tiền mà tiếp tay cho đối thủ bán đứng bịa đặt Thông tin cá nhân sai sự thật và hại cháu (chuyện này xảy ra cuối năm 2017) và đó cũng là 1 phần nguyên nhân giúp việc li hôn của cháu diễn ra nhanh hơn! Cháu rất khá tiếng Anh vì đó cũng là một phần giao tiếp với khách hàng quốc tế trong công việc của cháu
11-Cháu mạnh mẽ, quyết đoán nhưng tính cháu ko thích làm lớn chuyện dù đã biết sự thật, cháu cứ im lặng cho qua và đôi khi nhận thiệt thòi về phần mình, ai muốn hiểu sao thì hiểu, ko thích phan bữa, Đôi lúc quá bức xúc cũng hay nóng nhưng rất ít khi xảy ra
12-đúng là cháu được giúp đỡ rất nhiều trong cv cũng như trong cs từ người lớn và khách ngoại quốc
13-Vâng ạ, cấp trên hay hỏi ý kiến cháu về kế hoạch cho cty
14-hiện tại cháu đang ở Sài Gòn và đang cố gắng hoàn thành lo thủ tục giấy tờ để đi định cư trong tương lại nhưng ko biết coa thành công ko vì năm nay cháu đã tốn rất nhiều cho việc làm giấy tờ nhưng vẫn chưa được!
Xin chân thành cảm ơn bác rất nhiều! Rất mong hồi đáp của bác
Thân!
Sửa lần cuối bởi biển xanh vào lúc 00:09, 19/10/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: hungton, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Khanhbui0710 đã viết: 21:27, 18/10/19
biển xanh đã viết: 10:49, 18/10/19
Tiểu Y Tiên đã viết: 10:37, 18/10/19 Ủa chị biển xanh lá số của chị là lá nào vậy?
Mến,
Hình ảnh

Đây nè em 😘
Ủa sao lá này lại khác với lá số 10 năm trước chị up vậy ?
hoi-tu-vi/la-so-tung-doat-giai-miss-ly- ... 43339.html
Năm 1985 VN Có đổi lịch, ko theo lịch TQ, thành ra giờ cuối cùng là 2 lá số, c đang được xác mình lại chính xác là lá số nào nè em! Cảm ơn e đã quan tâm nhé 😘
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 22:47, 18/10/19 Bạn BiểnXanh Miss Lyso mến ,
Chủ đề Bạn hấp dẫn . Vì năm 1985 có thay đổi Lịch VN va ̀Tàu.. Nhờ Bạn xác nhận :
1- Bạn là con trưởng trong gia ̣đình? Bạn có bao nhiêu tên để gọi ? Bạn thích Nuôi gia súc, chó mèo ? Bạn lo cho các em và Cha Mẹ?
2- Cha mẹ Bạn có bằng cấp cao? hiện nay còn song toàn ?
3- Bạn có ACEm khác Cha Mẹ ?
4- Bạn xa gia đình lên SG tháng năm nào?
5- Bạn kết hôn ngày tháng năm Âm lịch?
6-Bạn li dị giấy tờ chính thức ngày tháng năm ?
7- Bạn học chuyên ngành gì , hệ năm ? t́ốt nghiệp Cử nhân ? hay Master ? có làm cấp trưởng , chỉ huy ?
8- Trước khi kết hôn Bạn có Ăn Kem Trước Cổng ?.
9- Trước khi có con gái Bạn có Bị hư bỏ Bé nào ?
10- Bạn có thường bị nói xấu ? Bạn giỏi Sinh ngữ ? viết , nói lưu loát?
11-Bạn có cá tính mạnh. Can đảm , đứng mũi chịu sào? Cương quyết , thích kinh doanh làm ăn lớn ?
12- Trong công việc Bạn thường được người trên , người lớn , và người khác xứ , ngoại quốc giúp đỡ?
13- Bạn có thừơng được cấp trên họ̉i ý kiến , giúp kế hoạch cho công ty?
14- Hiện nay Bạn ở đâu ? đang làm gì?
Nhờ Bạn trả lời để xác nhận LỊCH nào hợp với Bạn , sau đó sẽ có tham luận cho Bạn .
Mến ,
Chết thật, cháu xin lỗi bác HungTon! Cháu ko biết bác đã ngoài 70, cháu lại cứ xưng hô “bạn và mình”, giờ mới biết bác ngoài 70 mà hết hồn! Cháu kình chúc bác nhiều sức khoẻ ạ! Rất mong được bác xác định lại chính xác lá số giúp cháu! Cháu xin chân thành cảm ơn!
Được cảm ơn bởi: hungton
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn Biển Xanh Miss lyso mến ,
Cám ơn Bạn đã trả lời các câu hỏi. Xin hỏi thêm : người anh sinh năm 1980 có bằng cấp cao? có gánh vai trưởng trong nhà?
1-Trong các lớp từ lớp 1 đến 12 : Bạn thường ở hạng nào: 1--5 hay 5---10 . Bạn học xuất sắc nhiều môn ? kể các môn xuất sắc. Bạn biết cách ứng biến theo hoàn cảnh và thường biết quyền biến để đạt được mục đích?
2- Bạn có hiếu thảo với cha mẹ AEm , hay giúp đỡ người khốn khổ , chí tình với bạn bè . Nhưng thường bị một số Bạn và người giúp việc , người dưới quyền ganh ghét , phản trắc và thường bị nói xấu , bị mất tiền vì bạn , hoặc người giúp việc?
3-Bạn tin vào linh thiêng , tôn giáo ? khi nào gặp hoàn cảnh khó khăn Bạn thường được Ơn trên che chở ?
4- Bạn sinh ở tỉnh nào . ?
Trong lúc chờ Quý Đại danh thủ và Cao nhân tham luận Bạn nhớ trả lời nhé.
Mến ,
Được cảm ơn bởi: biển xanh, juls, nguoigiaochi, anhthu5993, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 06:35, 19/10/19 Bạn Biển Xanh Miss lyso mến ,
Cám ơn Bạn đã trả lời các câu hỏi. Xin hỏi thêm : người anh sinh năm 1980 có bằng cấp cao? có gánh vai trưởng trong nhà?
1-Trong các lớp từ lớp 1 đến 12 : Bạn thường ở hạng nào: 1--5 hay 5---10 . Bạn học xuất sắc nhiều môn ? kể các môn xuất sắc. Bạn biết cách ứng biến theo hoàn cảnh và thường biết quyền biến để đạt được mục đích?
2- Bạn có hiếu thảo với cha mẹ AEm , hay giúp đỡ người khốn khổ , chí tình với bạn bè . Nhưng thường bị một số Bạn và người giúp việc , người dưới quyền ganh ghét , phản trắc và thường bị nói xấu , bị mất tiền vì bạn , hoặc người giúp việc?
3-Bạn tin vào linh thiêng , tôn giáo ? khi nào gặp hoàn cảnh khó khăn Bạn thường được Ơn trên che chở ?
4- Bạn sinh ở tỉnh nào . ?
Trong lúc chờ Quý Đại danh thủ và Cao nhân tham luận Bạn nhớ trả lời nhé.
Mến ,
Dạ thưa bác, người anh sinh năm 1980 có bằng thạc sỹ và có công ty kinh doanh riêng, anh ấy gánh vai trưởng trong nhà ạ!
Từ lớp 1-12 cháu học từ hạng 1-10 (lớp 1-9 là hạng 1-5 và lớp 10-12 là hạng 5-10), cháu ko xuất sắc nhiều môn đâu ạ, chỉ khá tiếng Anh và các môn về Văn học, Lịch Sử! Cháu đúng là biết ứng biến theo hoàn cảnh và khi muốn điều gì thì luôn cố gắng để đạt được nhưng ko phải bằng cách bất chấp tất cả để đạt đuọc điều mình muốn, đôi khi có những điều nếu bất chấp tất cả sẽ đạt được nhưng cháu luôn xem xét liệu làm vậy có tốt ko, có nên ko!
2-Cháu tự nhận xét mình là một người rất Hiếu thảo với cha mẹ, cháu luôn lấy chữ Hiếu làm đầu, luôn cố gắng báo đáp cha mẹ theo cách tốt nhất cháu có thể làm! Cháu rất hay làm từ thiện để giup đỡ nhưng người tàn tật, người nghèo khổ, trẻ em mồ côi và trẻ nhiễm HIV, cháu ko ngại chia sẻ với họ ngay cả khi trong túi cháu chỉ còn đồng cuối cùng, thậm chí nhịn chi tiêu của bản thân để giúp người khổ trước! Cháu ko có chơi bạn bè nhiều vì hay bị nói xấu, ganh ghét, và đặc biệt cháu ko bao giờ cho bạn mượn tiền trừ trường hợp bất đắc dĩ nên là tính đến nay cháu chưa bị mất tiền vì bạn khi nào ạ! Còn về người giúp việc thì chưa có trường hợp lấy tiền của cháu, chỉ có trong thời gian 3 năm (hiện nay vẫn còn ở) ở với cháu thì chị ta mắc nợ lô đề và cháu đã thương tình giúp chị ta một phần trả nợ từ từ rồi cháu trừ vào lương, cháu đã rất tốt với chị ta nhưng ko ngờ sau này chị ta vì tiền mà bán đứng hại cháu! Cháu biết mọi việc cháu vẫn im lặng cho qua! Cháu đang tính hết năm nay con trai cháu đi học sẽ cho chị ta nghỉ!
Cháu rất tin vào tâm linh và ơn trên cũng như Phật pháp! Đặc biệt cháu tin tuyệt đối vào luật nhân quả! Cháu cảm thấy mình có may mắn, khi gặp đường cùng thì luôn có lối ra nhưng đôi khi bế tắc thì cháu cũng tự mình đấu tranh với suy nghĩ tiêu cực để vượt qua và chờ đợi thời cơ!
Cháu sinh ra ở tỉnh Quảng Nam
Chân thành cảm ơn bác
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bác HungTon ơi, bác đã các định được cháu sinh theo ngày nào là chuẩn chưa ạ?
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Thôi dẹp qua mấy cái lá số đi bạn, trên này rất it người đủ trình để xem, chủ yếu là đọc vài ba chữ để đi tiếp cận cao nhân là chính.

Nên tập trung công việc cuộc sống thôi, thỉnh thoảng lên đây giải trí là được.
Được cảm ơn bởi: biển xanh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn Biển Xanh Miss Lyso mến ,
Bạn Quách Xảo Què mến , Mến ,
Sau khi Bạn đã cho thông tin đầy đủ . Đã có xác định Lịch nào đúng rồi .
Tuy nhiên nên chờ Quý Đại danh thủ và MN THAM LUẬN thêm . Sẽ mở bát sau .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Nguyenlinh243, biển xanh, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ditlungtung »

Xác xuất 50 50, chọn đại lá tử sát, bói toán kiểu này dễ òm
Được cảm ơn bởi: hungton, biển xanh
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

biển xanh đã viết: 10:28, 18/10/19
Bác Hùng tôn là bậc lớn tuổi đáng kính.
Trong lúc chờ bác ấy mở bát thì bạn Biển xanh lắng nghe chút ý kiến cá nhân tôi để giải trí nhé :))

1/ Cả 2 lá số tử vi này đều ko phải lá số của bạn

2/ Bạn sinh ngày 16/2/1985 al. (Nhưng an sao cách khác với trình an sao mặc định của forum này và vài forum khác)

3/ Lá 16/1 thậm chí còn sai cả hạn kết hôn 2014, sai cả hạn ly thân 2016, 2018, sai luôn cả hạn mua nhà 2019. Nói chung ko đúng tẹo nào. Người xem đúng hạn cưới 2014 của bạn ngày xưa chỉ là chém trúng phải ruồi.

4/ 2023 bạn có chuyện buồn về gia đạo hoặc họ hàng

5/ Bạn chưa chắc đã có 2 chồng. Nếu có thì là 2025

6/ Về sau, nếu muốn xem bói thì bạn nên xem tứ trụ thì có lẽ sẽ hơn là tử vi. Tôi ko biết gì về 4 trụ nhưng tôi nghĩ 4 trụ ko phiền phức như tử vi.

Tại sao bạn phải tin tôi?

1/2020 bạn có sự thay đổi về CV và chỗ ở.
2/2021 sức khỏe bạn ko tốt, bệnh khá nặng nhưng chắc ko nguy hiểm đến tính mạng, có nhiều mối lo lắng, có vướng mắc về giấy tờ.
Được cảm ơn bởi: Nguyenlinh243, biển xanh, hungton, anhthu5993, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”