Lá số miss lý số của 10 năm trước khi mới bắt đầu thành lập ly số.vn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số miss lý số của 10 năm trước khi mới bắt đầu thành lập ly số.vn

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Thôi đi đi, ko xem được thì đừng vô phá.

Cảm thấy xem được thì cứ công khai mà xem, đây là diễn đàn mở nhé, đừng thả câu chủ top như vậy, chắc dạo này đói xièng quá ko kiếm được mồi nào :-?

Ông này chỉ biết mở mồm chê bai này nọ, rồi ra vẻ ta đây cao siêu nhưng thật ra cái diễn đàn này có thấy xem được cho ai?

Chỉ chờ mn cắn câu inbox riêng rôgi lấy tiền “trà nước”. Trước bị ông hoangtan bóc phốt xem tử vi lừa đảo kiếm tiền ko biết nhục ak?

Với trường hợp của bạn tôi hoàn toàn có thể xác định được lá số nào, với cách xem của tôi chỉ cần hỏi về tính cách, 2 cái hạn là ra lá số của bạn ngay. Nhưng tôi sẽ không xác định.
Sửa lần cuối bởi TheLinh vào lúc 11:22, 20/10/19 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Ừ nick TheLinh bây giờ nói chuyện nghe có vẻ được, chứ cái đoạn xổ xích trong top kia ở 40 trang đầu làm tôi buồn cười quá, tôi đọc thấy toàn mùi ấm ức, rồi nhận xết về tướng của bức hình đó nữa chứ, trích dẫn lại liên tục làm tôi cảm tưởng TheLinh mang 1 nỗi hận sầu vô cùng to lớn.

Nhưng hôm nay tôi thấy TheLinh nói chyện có vẻ được hơn, tôi là người công tâm, chẳng bao giờ để mấy chuyện bên lề ảnh hưởng tới nhận xét cá nhân. Nhưng tôi hy vọng TheLinh không nói tôi chăn vịt ở hà nội nữa nha. Với lại TheLinh cần khắc phục nhược điểm xổ xích quá nhiều, lần sau có tức ai thì nói ít ít hoặc dùng vài câu nói liên tưởng, ẩn ý ẩn dụ như tôi là được rồi. Thấy tôi không nói vài ba câu là có người vô liền.

Thôi tôi đi ra không lại làm loãng top, vẫn nhắc chủ top là trên này không nhiều người đủ trình độ xác định lá số cho bạn, toàn hạng đi tiếp cận với học vài ba câu chữ tử vi mà thôi.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tiểu Y Tiên
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tiểu Y Tiên »

Tôi cho rằng phải xích mỏm con Cự Môn này lại :D
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, TheLinh, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi biển xanh »

quách xảo què đã viết: 10:57, 20/10/19
biển xanh đã viết: 09:41, 20/10/19
quách xảo què đã viết: 22:34, 19/10/19 Thôi dẹp qua mấy cái lá số đi bạn, trên này rất it người đủ trình để xem, chủ yếu là đọc vài ba chữ để đi tiếp cận cao nhân là chính.

Nên tập trung công việc cuộc sống thôi, thỉnh thoảng lên đây giải trí là được.
Chào bạn! Tử vi theo mình thì là 1 môn khoa học nên mình tin vào tử vi, thật ra thì có gì là 100% cả nhưng 80-90% là một xác suất rất lớn để đặt niềm tin ròi! Cảm ơn góp ý của bạn
Thân!
Tôi không nói tử vi sai.

Ý của tôi là trên này ít ai đủ trình độ để xác định giờ sinh cho bạn. Ví dụ giữa 2 lá số 1 người có đủ trình độ và uyên thâm sẽ hỏi vài nét chính về tính cách, 2-3 cái hạn là đủ xác định giờ sinh không cần phải dong dài.

Còn trên này toàn là các bạn trẻ đọc vài ba chữ rồi đi tìm ai có trình độ theo tiếp cận, tìm cách gây chú ý để được xem số(ví dụ như thấy tôi bình luận ở đâu ban đầu là thể hiện kiến thức, sau đó là bình luận vài câu như tôi thấy "bác" cũng rất tài năng, đọc mà hài lắm, thiệt là tôi gặp loại này cũng nhiều trên đây.

Với trường hợp của bạn tôi hoàn toàn có thể xác định được lá số nào, với cách xem của tôi chỉ cần hỏi về tính cách, 2 cái hạn là ra lá số của bạn ngay. Nhưng tôi sẽ không xác định.
Em cảm ơn bác đã ghé qua topic của em ạ! E đang đợi bác HungTon xác định giúp em! Em chúc bác luôn mạnh khỏe và nhiều niềm vui trong cs
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

lợn nuôi què
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lợn nuôi què »

Quăng 1 đống link vô mặt qxq cho người ta biết được bản mặt thằng Trần Văn Nguyên sinh năm 1994 tên nick quách xảo què lừa đảo, mất dạy, lưu manh, xạo nổ tai tiếng trên internet.
qxq lập trăm nick clone nhiều năm để lừa đảo, chửi bới, gây sự, mắng chửi, tiếp cận để lừa đảo, xảo trá. qxq là thằng vô công rồi nghề tạo hơn trăm nick đa dạng để lừa đảo, chửi bới, công kích, dụ dỗ inbox để làm việc mờ ám.
Trần Văn Nguyên bị rất đông người tố cáo qua topic hơn 100 trang.
hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 8-170.html
Hình ảnh
Hình ảnh
Mọi người cảnh giác kẻo bị tiếp cận rồi bị gài bẫy, lừa đảo bằng các hình thức tinh vi nguy hiểm. Ai là người thân quen với qxq Trần Văn Nguyên nếu biết thì báo về cho các nick trong topic trên là đã giúp đỡ được nhiều người. hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 8-170.html
#quáchxảoquè #lừađảo #nguyhiểm
#quáchxảoquè #lưumanh #mấtdạy
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

lợn nuôi què đã viết: 12:59, 20/10/19 Quăng 1 đống link vô mặt qxq cho người ta biết được bản mặt thằng Trần Văn Nguyên sinh năm 1994 tên nick quách xảo què lừa đảo, mất dạy, lưu manh, xạo nổ tai tiếng trên internet.
qxq lập trăm nick clone nhiều năm để lừa đảo, chửi bới, gây sự, mắng chửi, tiếp cận để lừa đảo, xảo trá. qxq là thằng vô công rồi nghề tạo hơn trăm nick đa dạng để lừa đảo, chửi bới, công kích, dụ dỗ inbox để làm việc mờ ám.
Trần Văn Nguyên bị rất đông người tố cáo qua topic hơn 100 trang.
hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 8-170.html
Hình ảnh
Hình ảnh
Mọi người cảnh giác kẻo bị tiếp cận rồi bị gài bẫy, lừa đảo bằng các hình thức tinh vi nguy hiểm. Ai là người thân quen với qxq Trần Văn Nguyên nếu biết thì báo về cho các nick trong topic trên là đã giúp đỡ được nhiều người. hoi-tu-vi/nhung-noi-ban-da-qua-goc-binh ... 8-170.html
#quáchxảoquè #lừađảo #nguyhiểm
#quáchxảoquè #lưumanh #mấtdạy
Trời ơi, thật như này thì báo ban quản trị khoá acc đi ạ!
Được cảm ơn bởi: Tiểu Y Tiên, quách xảo què, cangu_vuotdaiduong
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ditlungtung »

Viết dài dòng làm gì, Ý của qxq trần văn nguyên là nó mới là người biết xem, tài năng nhất, ở đây ko ai bằng nó, nhất là khoản làm thằng hề :)) :)) :)), nên phải cầu cạnh nhờ nó xem cho, đc nó xem cho là phúc, kiểu thế

Mấy thằng cự hãm quyền dài dòng, ko thích đi vào í chính
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

biển xanh đã viết: 09:52, 20/10/19
Đầu tiên em xin cảm ơn bác đã luận giúp em nhé! Có một điều e chưa hiểu là nếu bác nói 2 lá số ko phải ngày sinh của em thì chính xác lá số em là ngày nào ạ? Vì bác đã dự báo một số hạn trong tương lai của em thì có nghĩa là bác đã xác định được ngày tháng sinh chính xác của em rồi đúng ko a? Theo tờ lịch bố mẹ ghi lại là lúc 19:56 phút ngày 7 tháng 3 năm 1985 dương lịch!
Tôi nói rồi mà nhỉ? Chắc bạn mải cười khi đọc bài của tôi quá nên ko để ý :))
Ý tôi là: Tôi nghĩ rằng bạn sinh ngày 16/2 al như ls gần đây chứ ko phải 16/1 al như lá số mấy năm trước.

Nhưng tử vi, dù đã thống nhất được 95% về cách an sao nhưng vẫn có 1 vài sao nhỏ ko thống nhất đc. Ví dụ cách an sao hỏa tinh, linh tinh cho tuổi sửu.... cho nên tôi bảo cả 2 ls đều ko chính xác hoàn toàn. Lá thứ 2 ( 19h56 phút ngày 16/2/1985 al) giống hơn, nhưng cũng chỉ đc 90% thôi ( tôi đọc bài bạn và các Hungton nói chuyện)

Vấn đề này tứ trụ ko gặp phải nên nếu bạn xem tứ trụ thì có lẽ sẽ chuẩn hơn ( tứ trụ vẫn dùng ngày giờ tháng năm sinh ấy như tử vi)

Mà tôi nghĩ gì cũng chỉ là ý kiến của tôi. Quan trọng là cuộc đời thực tế của bạn đi theo ls nào ấy :))
Được cảm ơn bởi: TheLinh, biển xanh, anhthu5993
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hà Túc Đạo đã viết: 17:17, 20/10/19
biển xanh đã viết: 09:52, 20/10/19
Đầu tiên em xin cảm ơn bác đã luận giúp em nhé! Có một điều e chưa hiểu là nếu bác nói 2 lá số ko phải ngày sinh của em thì chính xác lá số em là ngày nào ạ? Vì bác đã dự báo một số hạn trong tương lai của em thì có nghĩa là bác đã xác định được ngày tháng sinh chính xác của em rồi đúng ko a? Theo tờ lịch bố mẹ ghi lại là lúc 19:56 phút ngày 7 tháng 3 năm 1985 dương lịch!
Dạ, cảm ơn bác nha! Vì theo e thì trên đời ko có j tuyệt đối 100% nên là 90% cũng lá xác suất rất lớn để e

Tôi nói rồi mà nhỉ? Chắc bạn mải cười khi đọc bài của tôi quá nên ko để ý :))
Ý tôi là: Tôi nghĩ rằng bạn sinh ngày 16/2 al như ls gần đây chứ ko phải 16/1 al như lá số mấy năm trước.

Nhưng tử vi, dù đã thống nhất được 95% về cách an sao nhưng vẫn có 1 vài sao nhỏ ko thống nhất đc. Ví dụ cách an sao hỏa tinh, linh tinh cho tuổi sửu.... cho nên tôi bảo cả 2 ls đều ko chính xác hoàn toàn. Lá thứ 2 ( 19h56 phút ngày 16/2/1985 al) giống hơn, nhưng cũng chỉ đc 90% thôi ( tôi đọc bài bạn và các Hungton nói chuyện)

Vấn đề này tứ trụ ko gặp phải nên nếu bạn xem tứ trụ thì có lẽ sẽ chuẩn hơn ( tứ trụ vẫn dùng ngày giờ tháng năm sinh ấy như tử vi)

Mà tôi nghĩ gì cũng chỉ là ý kiến của tôi. Quan trọng là cuộc đời thực tế của bạn đi theo ls nào ấy :))
Dạ, cảm ơn bác nha! Vì theo e thì trên đời ko có j tuyệt đối 100% nên là 90% cũng lá xác suất rất lớn để e đặt niềm tin, quan trọng là bác thấy ls 16/2 al thì tương đồng với những gì e đã trao đổi với bác Hungton, mà cách cục ls 16/1 truoc đây đã được luận cũng có những điểm tương đồng nhiều nên thật sự e đang lấn cấn
Được cảm ơn bởi: hungton, biển xanh
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

biển xanh đã viết: 17:52, 20/10/19

Dạ, cảm ơn bác nha! Vì theo e thì trên đời ko có j tuyệt đối 100% nên là 90% cũng lá xác suất rất lớn để e đặt niềm tin, quan trọng là bác thấy ls 16/2 al thì tương đồng với những gì e đã trao đổi với bác Hungton, mà cách cục ls 16/1 truoc đây đã được luận cũng có những điểm tương đồng nhiều nên thật sự e đang lấn cấn
Đúng ở điểm nào? Sao tôi ko thấy vậy :))

Đúng ở chỗ năm 2013 bạn mang ls ấy lên diễn đàn xem ra đc là sẽ cưới vào năm 2014 hoặc 2016 hoặc 2018 ấy à :))
Cho nên tôi mới phải xem thêm hạn 2020, 2021 cho bạn.
Nếu 2020, 2021 giống như tôi nói thì ls 16/2 đúng hơn còn gì

Tất cả thắc mắc của bạn đều có trong post đó rồi đấy thôi.

Thôi, chúc bạn lễ 20/10 vui vẻ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”