Lá số miss lý số của 10 năm trước khi mới bắt đầu thành lập ly số.vn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số miss lý số của 10 năm trước khi mới bắt đầu thành lập ly số.vn

Gửi bài gửi bởi biển xanh »

Hà Túc Đạo đã viết: 18:02, 20/10/19
biển xanh đã viết: 17:52, 20/10/19

Dạ, cảm ơn bác nha! Vì theo e thì trên đời ko có j tuyệt đối 100% nên là 90% cũng lá xác suất rất lớn để e đặt niềm tin, quan trọng là bác thấy ls 16/2 al thì tương đồng với những gì e đã trao đổi với bác Hungton, mà cách cục ls 16/1 truoc đây đã được luận cũng có những điểm tương đồng nhiều nên thật sự e đang lấn cấn
Đúng ở điểm nào? Sao tôi ko thấy vậy :))

Đúng ở chỗ năm 2013 bạn mang ls ấy lên diễn đàn xem ra đc là sẽ cưới vào năm 2014 hoặc 2016 hoặc 2018 ấy à :))
Cho nên tôi mới phải xem thêm hạn 2020, 2021 cho bạn.
Nếu 2020, 2021 giống như tôi nói thì ls 16/2 đúng hơn còn gì

Tất cả thắc mắc của bạn đều có trong post đó rồi đấy thôi.

Thôi, chúc bạn lễ 20/10 vui vẻ
Hi hi, dạ đúng cái hạn cưới (ko biết là vô tình trùng hợp hay ko nữa) và hạn mua nhà đó ạ (đại vận 34-44 se mua được nhà) Vâng, em đang đợi hạn 2020 và 2021 để kiểm chứng thêm ạ! Mà như vậy đồng nghĩa là coa thể e sẽ ko có chồng nữa hoặc nếu có thì cũng trễ, hoang mang quá bác! Em cảm ơn lời chúc của bác nha!
Được cảm ơn bởi: TheLinh
Đầu trang

Trangnoidaynuoc
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Trangnoidaynuoc »

Thực ra mình chỉ lân la vào đọc vài tí thôi, cũng chỉ vài topic. Bài nào dài quá mình cũng bỏ qua nên không nắm bắt hết được các sự kiện của bạn. Nhưng chưa mở bát thì theo cảm nhận của mình mệnh của bạn là Tử sát.

Tôi thấy tính cách bạn dễ quên, ít chịu suy xét cẩn thận và hơi cảm tính nên tôi nghĩ bạn không phải cơ lương. Tôi biết trên này có answer mệnh cơ lương, đang tò mò về bạn này, đại khái tôi không biết nhiều nhưng về cảm nhận, cơ lương sẽ suy xét kỹ hơn.

Tôi không định bênh vực què rồi cãi nhau với các bạn trên này, mặc dù đây là diễn đàn mở thì người ta có quyền nói ý kiến cá nhân. Mặc dù vậy tôi không có ý định tranh cãi. Tôi đang nói bạn biển xanh rất nhanh chóng đưa ra kết luận và gợi ý ban quản trị khóa nick. Nếu là tôi, nhìn cái ảnh cậu bé đó: trông vừa u sầu, lãng mãn lại có chút cô độc, phẫn uất nữa, nội tâm có chút gì đó giằng xé, nhìn thế tôi chỉ muốn bảo vệ. Nói chung bạn không cần cảm thấy giống tôi, nhưng tôi nghĩ tính cách bạn thường cũng khá quyết đoán và không suy xét nhiều.
Được cảm ơn bởi: biển xanh
Đầu trang

Trangnoidaynuoc
Chính thức
Chính thức

Hà Túc Đạo đã viết: 08:16, 20/10/19
biển xanh đã viết: 10:28, 18/10/19
Bác Hùng tôn là bậc lớn tuổi đáng kính.
Trong lúc chờ bác ấy mở bát thì bạn Biển xanh lắng nghe chút ý kiến cá nhân tôi để giải trí nhé :))

1/ Cả 2 lá số tử vi này đều ko phải lá số của bạn

2/ Bạn sinh ngày 16/2/1985 al. (Nhưng an sao cách khác với trình an sao mặc định của forum này và vài forum khác)

3/ Lá 16/1 thậm chí còn sai cả hạn kết hôn 2014, sai cả hạn ly thân 2016, 2018, sai luôn cả hạn mua nhà 2019. Nói chung ko đúng tẹo nào. Người xem đúng hạn cưới 2014 của bạn ngày xưa chỉ là chém trúng phải ruồi.

4/ 2023 bạn có chuyện buồn về gia đạo hoặc họ hàng

5/ Bạn chưa chắc đã có 2 chồng. Nếu có thì là 2025

6/ Về sau, nếu muốn xem bói thì bạn nên xem tứ trụ thì có lẽ sẽ hơn là tử vi. Tôi ko biết gì về 4 trụ nhưng tôi nghĩ 4 trụ ko phiền phức như tử vi.

Tại sao bạn phải tin tôi?

1/2020 bạn có sự thay đổi về CV và chỗ ở.
2/2021 sức khỏe bạn ko tốt, bệnh khá nặng nhưng chắc ko nguy hiểm đến tính mạng, có nhiều mối lo lắng, có vướng mắc về giấy tờ.
Xin phép và xin lỗi nếu làm loãng topic.
Coi như tôi "lân la tiếp cận cao nhân" đi :D. Nếu bác Hà Túc Đạo có dịp nào xem giúp tôi xem tôi lấy đc chồng không thì tốt quá, không thì bác bỏ qua. Có người phán tôi sẽ không lấy chồng làm đau khổ vật vã từ hồi giờ :(.
Được cảm ơn bởi: biển xanh
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trangnoidaynuoc đã viết: 20:25, 20/10/19 Thực ra mình chỉ lân la vào đọc vài tí thôi, cũng chỉ vài topic. Bài nào dài quá mình cũng bỏ qua nên không nắm bắt hết được các sự kiện của bạn. Nhưng chưa mở bát thì theo cảm nhận của mình mệnh của bạn là Tử sát.

Tôi thấy tính cách bạn dễ quên, ít chịu suy xét cẩn thận và hơi cảm tính nên tôi nghĩ bạn không phải cơ lương. Tôi biết trên này có answer mệnh cơ lương, đang tò mò về bạn này, đại khái tôi không biết nhiều nhưng về cảm nhận, cơ lương sẽ suy xét kỹ hơn.

Tôi không định bênh vực què rồi cãi nhau với các bạn trên này, mặc dù đây là diễn đàn mở thì người ta có quyền nói ý kiến cá nhân. Mặc dù vậy tôi không có ý định tranh cãi. Tôi đang nói bạn biển xanh rất nhanh chóng đưa ra kết luận và gợi ý ban quản trị khóa nick. Nếu là tôi, nhìn cái ảnh cậu bé đó: trông vừa u sầu, lãng mãn lại có chút cô độc, phẫn uất nữa, nội tâm có chút gì đó giằng xé, nhìn thế tôi chỉ muốn bảo vệ. Nói chung bạn không cần cảm thấy giống tôi, nhưng tôi nghĩ tính cách bạn thường cũng khá quyết đoán và không suy xét nhiều.
Cảm ơn bạn đã dành tgian ghé qua topic của mình nha! Thật ra về nick què thì nếu bạn để ý kĩ bạn sẽ thấy mình chỉ bắt đầu lên tiếng như vậy ngày hôm nay, sau khi thấy cách nói chuyện rằng “chỉ cần đoán ls qua 1-2 tính cách và ko cần xem xét nhiều” hoặc là “biết ls nào nhưng sẽ ko trả lời”, từ những chi tiết này cộng thêm với 1 số ý kiến qua lại giữa què và mọi người, mình đã dành tgian đọc lại những topic của què trước đây và tranh cãi qua lại giữa mọi người, mình bắt đầu có 1 cảm nhận hơi khó chịu...và phần nào thấy què có vẻ hơi lạ kì...!
Dù sao thì mỗi người một cảm nhận mà, trước khi qđ điều j mình đã dành 1 khoảng tgian bắt đầu nghiên cứu và tìm hiểu, đặc biệt liên quan đến con người thì mình sẽ tìm nhiều Thoòng tin nhất có thể cộng với đọc y kiến của mọi người và sau đó có nhận xét cho riêng mình! Mình ko gợi ý bạn quản trị khoá nick mà là mình lên tiếng nếu đã có nhiều người tố cáo thì nên report đến ban quản trị! Còn mình là người khi đã làm gì thí sẽ tgian tìm hiểu, và sau khi tìm hiểu thì sẽ quyết định rất nhanh! Còn việc dễ quên thì ko đúng đâu, có những cái mình ko muốn nhớ thì mình ko cần lưu tâm, còn những j mình đã ghi tâm khắc cốt thì có chết cũng ko quên đâu! He he!
Có những điều mà mọi người nghĩ mình ko biết j vì mình ko nói ra nên ng ta nghĩ thế! Nếu là bạn, khi đã đầy đủ bằng chứng hết về kẻ đã hại mình mất hết mọi thứ nhưng bạn vẫn im lặng và đợi đến đúng thời điểm mới đứng lên tố cáo ko? Hay là khi biết bạn liền đùng đùng làm ầm ĩ lên? Dù tgian phải đợi là tính bằng năm? Và vì bạn đã nói bạn ko nắm hết sự kiện của mình nên có lẽ bạn cũng chưa rõ lắm về mình nên mình cũng ko trách chấp gì! Nói chuyện trên đây là trên tinh thần trao đổi! Còn khi nào bạn đã dành tgian đọc hết các sự kiện mình đã trình bày thì lúc đó sẽ khác
Dù sao thì cũng cảm ơn bạn đã luận đoán ls giúp mình nhé! Đúng là mình hơi cảm tính nhưng cảm
Tính đó đúc kết từ quá trình mình đã tìm hiểu chứ ko phải cảm tính bộc phát!
Thân!
Được cảm ơn bởi: Nguyenlinh243, quách xảo què
Đầu trang

Trangnoidaynuoc
Chính thức
Chính thức

Tôi không nói Tử sát là xấu nhé, dù sao cũng có tử vi nữa. Mà ngay cả thất sát miếu vượng gia phụ tinh phù hợp thì vẫn tốt.
Tôi chỉ nói cảm nhận của tôi, với cách quyết đoán, thẳng như bạn thì tôi cảm thấy là tử sát thì hợp hơn.
Nếu sai thì thôi vậy.
Đợi mọi người luận cho bạn vậy.
Được cảm ơn bởi: Nguyenlinh243, biển xanh, quách xảo què
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Trangnoidaynuoc đã viết: 20:41, 20/10/19
Sorry. Bạn tiếp cận nhầm người. Cao nhân gì tôi. 1M69 thôi, tử vi thì võ vẽ 3 chữ, học mãi ko tốt nghiệp :(

Nhưng đẹp trai vui vẻ dễ thương thì đúng tôi rồi nha. Hahaha.

Bạn cho tôi 3 tiểu hạn đã xảy ra trong quá khứ và lá số là đc. Bạn mệnh gì mà mùi text cô độc và mệt mỏi thế. Nhiu tuổi rồi pé? Lần cuối cùng bạn cùng đứa bạn thân cười như liên xô giữa phố đi bộ mà hem quan tâm đến sự tò mò của xã hội là bao giờ? Cách đây chục năm chưa? Hic.

Có điều tuần này tôi đang dính chút công chuyện nên chắc sẽ trả lời chậm. Thôi bạn gửi vào inbox cho tôi nhé
Được cảm ơn bởi: Nguyenlinh243, Trangnoidaynuoc, biển xanh, quách xảo què
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trangnoidaynuoc đã viết: 22:37, 20/10/19 Tôi không nói Tử sát là xấu nhé, dù sao cũng có tử vi nữa. Mà ngay cả thất sát miếu vượng gia phụ tinh phù hợp thì vẫn tốt.
Tôi chỉ nói cảm nhận của tôi, với cách quyết đoán, thẳng như bạn thì tôi cảm thấy là tử sát thì hợp hơn.
Nếu sai thì thôi vậy.
Đợi mọi người luận cho bạn vậy.
Mình ko nói bạn luận sai ls, chỉ là vì bạn nhận xét về mình là người ko suy xét kĩ vấn đề mà đã vội kết luận trong khi bạn chưa đọc hết những sự kiện của mình thì mình thấy nhận xét đó của bạn ko đúng! :)
Được cảm ơn bởi: Tiểu Y Tiên, TheLinh, quách xảo què
Đầu trang

Trangnoidaynuoc
Chính thức
Chính thức

Tôi đến giờ vẫn không nghĩ tôi vội vàng gì về bạn cả. Tôi chỉ nghĩ k nên đánh giá người khác thôi.
Luận lá số cũng dựa trên tính cách. Nếu bạn k thích thì đợi người khác.

@bác Hà Túc Đạo: Ngại quá! Tôi thường k thích đánh mất ấn tượng đẹp từ ng khác. Nếu bác thấy tôi trẻ khéo tôi k dám gửi lá số cho bác. :)
Được cảm ơn bởi: biển xanh, quách xảo què, Hà Túc Đạo
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

biển xanh đã viết: 21:57, 20/10/19
Cảm ơn bạn đã dành tgian ghé qua topic của mình nha! Thật ra về nick què thì nếu bạn để ý kĩ bạn sẽ thấy mình chỉ bắt đầu lên tiếng như vậy ngày hôm nay, sau khi thấy cách nói chuyện rằng “chỉ cần đoán ls qua 1-2 tính cách và ko cần xem xét nhiều” hoặc là “biết ls nào nhưng sẽ ko trả lời”, từ những chi tiết này cộng thêm với 1 số ý kiến qua lại giữa què và mọi người, mình đã dành tgian đọc lại những topic của què trước đây và tranh cãi qua lại giữa mọi người, mình bắt đầu có 1 cảm nhận hơi khó chịu...và phần nào thấy què có vẻ hơi lạ kì...!
Dù sao thì mỗi người một cảm nhận mà, trước khi qđ điều j mình đã dành 1 khoảng tgian bắt đầu nghiên cứu và tìm hiểu, đặc biệt liên quan đến con người thì mình sẽ tìm nhiều Thoòng tin nhất có thể cộng với đọc y kiến của mọi người và sau đó có nhận xét cho riêng mình! Mình ko gợi ý bạn quản trị khoá nick mà là mình lên tiếng nếu đã có nhiều người tố cáo thì nên report đến ban quản trị! Còn mình là người khi đã làm gì thí sẽ tgian tìm hiểu, và sau khi tìm hiểu thì sẽ quyết định rất nhanh! Còn việc dễ quên thì ko đúng đâu, có những cái mình ko muốn nhớ thì mình ko cần lưu tâm, còn những j mình đã ghi tâm khắc cốt thì có chết cũng ko quên đâu! He he!
Có những điều mà mọi người nghĩ mình ko biết j vì mình ko nói ra nên ng ta nghĩ thế! Nếu là bạn, khi đã đầy đủ bằng chứng hết về kẻ đã hại mình mất hết mọi thứ nhưng bạn vẫn im lặng và đợi đến đúng thời điểm mới đứng lên tố cáo ko? Hay là khi biết bạn liền đùng đùng làm ầm ĩ lên? Dù tgian phải đợi là tính bằng năm? Và vì bạn đã nói bạn ko nắm hết sự kiện của mình nên có lẽ bạn cũng chưa rõ lắm về mình nên mình cũng ko trách chấp gì! Nói chuyện trên đây là trên tinh thần trao đổi! Còn khi nào bạn đã dành tgian đọc hết các sự kiện mình đã trình bày thì lúc đó sẽ khác
Dù sao thì cũng cảm ơn bạn đã luận đoán ls giúp mình nhé! Đúng là mình hơi cảm tính nhưng cảm
Thân!
Tôi nói chuyện nhẹ nhàng lịch sự mà cũng làm bạn khó chịu là sao.

Còn tôi nói không cần hỏi dong dài, chứ không phải không xét nhiều bạn lại hiểu sai. Bạn có biết thông tin đầu vào càng ít thì những người xử lý phải làm việc rất nhiều, có những trường hợp có những điểm khác biệt rất rõ nét nên chỉ cần 2-3 cái hạn thậm chí 1 cái hạn là đã đủ xác định lá số nào rồi. Còn việc xem xét là trình độ của mỗi người, chứ làm gì có vụ đơn giản thế.

Tôi hoàn toàn tự tin là tôi nói 10 hạn của bạn chắc không sai 1 hạn nào, tôi là người thích xem hạn, và trên đây tôi toàn xem quá khứ.

Nhưng tôi không xác định là có lý do của tôi, bạn thấy đó tôi nói không xác định là bạn cảm thấy khó chịu liền, đây chỉ là 1 phép thử của tôi xem tính cách bạn ra sao, và thái độ bạn thế nào trước khi tôi xác định mà thôi, chắc bạn lại cảm thấy khó chịu phải không. Tôi sẽ đi ra top này và bạn không cần phiền lòng về bình luận của tôi, không trích dẫn lại nhé.
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

quách xảo què đã viết: 11:27, 21/10/19
biển xanh đã viết: 21:57, 20/10/19
Thân!
Tôi nói chuyện nhẹ nhàng lịch sự mà cũng làm bạn khó chịu là sao.

Còn tôi nói không cần hỏi dong dài, chứ không phải không xét nhiều bạn lại hiểu sai. Bạn có biết thông tin đầu vào càng ít thì những người xử lý phải làm việc rất nhiều, có những trường hợp có những điểm khác biệt rất rõ nét nên chỉ cần 2-3 cái hạn thậm chí 1 cái hạn là đã đủ xác định lá số nào rồi. Còn việc xem xét là trình độ của mỗi người, chứ làm gì có vụ đơn giản thế.

Tôi hoàn toàn tự tin là tôi nói 10 hạn của bạn chắc không sai 1 hạn nào, tôi là người thích xem hạn, và trên đây tôi toàn xem quá khứ.

Nhưng tôi không xác định là có lý do của tôi, bạn thấy đó tôi nói không xác định là bạn cảm thấy khó chịu liền, đây chỉ là 1 phép thử của tôi xem tính cách bạn ra sao, và thái độ bạn thế nào trước khi tôi xác định mà thôi, chắc bạn lại cảm thấy khó chịu phải không. Tôi sẽ đi ra top này và bạn không cần phiền lòng về bình luận của tôi, không trích dẫn lại nhé.
Có thể bạn giỏi nhưng mình ko hữu duyên! Thân ái!
Được cảm ơn bởi: Tiểu Y Tiên, quách xảo què, Nguyenlinh243, TheLinh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”