Lá số miss lý số của 10 năm trước khi mới bắt đầu thành lập ly số.vn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số miss lý số của 10 năm trước khi mới bắt đầu thành lập ly số.vn

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

Hít Đu Đủ đã viết: 07:46, 23/10/19 Coi như bạn biển xanh xui xui một chút khi chẳng may có thằng quách què nó nhảy vào bình luận đi.

Cả diễn đàn này khinh nó lắm bạn ạ. Nó vẫn cứ len lén đi tiếp cận các con mồi mới vào diễn đàn bằng các hình thức mồi chài, dụ dỗ.

Các bạn đi tìm hiểu xem nó có một bài luận số nào hoàn chỉnh không? Vậy mà nick ảo đâu lâu lâu tạo topic em cảm ơn anh què thế này thế nọ. Lạ thế là cùng.

Các bạn đọc các lời lẽ hôi rình của nó đã đủ ớn chưa?
Ngày xửa ngày xưa, ở Trung Quốc có một nhạc sĩ nổi tiếng tên là Công Minh Nghĩa rất giỏi về đàn tranh. Một hôm, Công Minh Nghĩa thấy trên thửa ruộng gần nhà mình có một chú trâu đang gặm cỏ, ông bèn tức cảnh sinh tình, liền đi lấy đàn ra gảy cho trâu nghe. Khúc nhạc mà Công Minh Nghĩa đàn vô cùng gợi cảm, bản thân ông cũng hoàn toàn bị nó làm cho mê hoặc. Song, trâu ta chẳng thèm đếm xỉa gì tới khúc nhạc tuyệt vời, chỉ đủng đỉnh gặm cỏ… trên cánh đồng.

Thấy lạ, ông chạy về hỏi thầy, thầy bảo: " Đó chính là đàn gảy tai trâu đấy!!!? =)) =)) ....
Được cảm ơn bởi: biển xanh, quách xảo què
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi biển xanh »

quách xảo què đã viết: 11:01, 23/10/19 Khổ cái bọn dịch vụ bao giờ chẳng vẽ ra cuộc sống trong mơ để chúng kiếm tiền. Còn người thân thì vì sĩ diện có bao giờ nói thật đâu, ai đi nước ngoài về cũng nói oách xà lách cho oai, nên những người muốn đi có biết sự thật bên trong bao giờ đâu.

Còn bạn nói về đi Mỹ và Canada tiêng anh thì khác thì tôi nghĩ cũng chịu rồi. Tôi vào đây có thể là nói hơi thẳng, khó nghe thiệt nhưng mà là lời thật, bạn nghĩ như thế thì đi làm chân tay rồi, với lại bạn nói nhiều người thân của bạn cũng đi được là tôi hiểu, nên cũng không muốn bàn nhiều, nhưng dù sao đi được cũng tốt hơn ở trong nước, chỉ có điều người VN mình toàn làm nail với mấy thứ linh tinh ở nước ngoài thôi, hơi buồn 1 tý.

Bạn không cần phiền lòng vì tôi nói như thế, cũng không cần trích dẫn lại.
Thôi cảm ơn bạn! Ko cần bạn phải ý kiến gì đâu! Đừng làm loãng topic của tôi nữa nha!
Được cảm ơn bởi: Tiểu Y Tiên, quách xảo què, l59099
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tiểu Y Tiên đã viết: 11:03, 23/10/19 Khổ với quách què. Người ta bảo nói ít hiểu nhiều rồi mà còn lê lết vào đây. Đúng là nhục như con cá nục.
Có những người mình thật sự rất nể phục khi nghe họ nói chuyện hàng giờ những cũng có những người nói vài ba câu là chả muốn nghe nữa mà cứ nói hoài!
Được cảm ơn bởi: Tiểu Y Tiên, quách xảo què
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Khúc Vũ đã viết: 11:48, 23/10/19
Hít Đu Đủ đã viết: 07:46, 23/10/19 Coi như bạn biển xanh xui xui một chút khi chẳng may có thằng quách què nó nhảy vào bình luận đi.

Cả diễn đàn này khinh nó lắm bạn ạ. Nó vẫn cứ len lén đi tiếp cận các con mồi mới vào diễn đàn bằng các hình thức mồi chài, dụ dỗ.

Các bạn đi tìm hiểu xem nó có một bài luận số nào hoàn chỉnh không? Vậy mà nick ảo đâu lâu lâu tạo topic em cảm ơn anh què thế này thế nọ. Lạ thế là cùng.

Các bạn đọc các lời lẽ hôi rình của nó đã đủ ớn chưa?
Ngày xửa ngày xưa, ở Trung Quốc có một nhạc sĩ nổi tiếng tên là Công Minh Nghĩa rất giỏi về đàn tranh. Một hôm, Công Minh Nghĩa thấy trên thửa ruộng gần nhà mình có một chú trâu đang gặm cỏ, ông bèn tức cảnh sinh tình, liền đi lấy đàn ra gảy cho trâu nghe. Khúc nhạc mà Công Minh Nghĩa đàn vô cùng gợi cảm, bản thân ông cũng hoàn toàn bị nó làm cho mê hoặc. Song, trâu ta chẳng thèm đếm xỉa gì tới khúc nhạc tuyệt vời, chỉ đủng đỉnh gặm cỏ… trên cánh đồng.

Thấy lạ, ông chạy về hỏi thầy, thầy bảo: " Đó chính là đàn gảy tai trâu đấy!!!? =)) =)) ....
:D :-j
Được cảm ơn bởi: Tiểu Y Tiên
Đầu trang

hoanghuyanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanghuyanh »

hungton đã viết: 22:47, 18/10/19 Bạn BiểnXanh Miss Lyso mến ,
Chủ đề Bạn hấp dẫn . Vì năm 1985 có thay đổi Lịch VN va ̀Tàu.. Nhờ Bạn xác nhận :
1- Bạn là con trưởng trong gia ̣đình? Bạn có bao nhiêu tên để gọi ? Bạn thích Nuôi gia súc, chó mèo ? Bạn lo cho các em và Cha Mẹ?
2- Cha mẹ Bạn có bằng cấp cao? hiện nay còn song toàn ?
3- Bạn có ACEm khác Cha Mẹ ?
4- Bạn xa gia đình lên SG tháng năm nào?
5- Bạn kết hôn ngày tháng năm Âm lịch?
6-Bạn li dị giấy tờ chính thức ngày tháng năm ?
7- Bạn học chuyên ngành gì , hệ năm ? t́ốt nghiệp Cử nhân ? hay Master ? có làm cấp trưởng , chỉ huy ?
8- Trước khi kết hôn Bạn có Ăn Kem Trước Cổng ?.
9- Trước khi có con gái Bạn có Bị hư bỏ Bé nào ?
10- Bạn có thường bị nói xấu ? Bạn giỏi Sinh ngữ ? viết , nói lưu loát?
11-Bạn có cá tính mạnh. Can đảm , đứng mũi chịu sào? Cương quyết , thích kinh doanh làm ăn lớn ?
12- Trong công việc Bạn thường được người trên , người lớn , và người khác xứ , ngoại quốc giúp đỡ?
13- Bạn có thừơng được cấp trên họ̉i ý kiến , giúp kế hoạch cho công ty?
14- Hiện nay Bạn ở đâu ? đang làm gì?
Nhờ Bạn trả lời để xác nhận LỊCH nào hợp với Bạn , sau đó sẽ có tham luận cho Bạn .
Mến ,
Cháu chào bác, xin lỗi trước bạn Biển xanh vì đã vào topic bạn hỏi.
Bác nói năm 1985 có sự thay đổi lịch VN và Tàu như vậy những người sinh năm 1985 đều có thể bị lệch giờ đúng ko bác ? Sở dĩ cháu hỏi vậy vì cháu cũng sinh năm 1985 như bạn này, cháu còn sinh vào tháng 4 âm nhuận. Cháu cũng rất muốn đc bác tìm giúp cháu giờ sinh thực sự, nếu có thể cháu muốn xin địa chỉ của bác để trực tiếp 1 lần được gặp bác. Cháu cảm ơn bác rất nhiều. Trân trọng !
Được cảm ơn bởi: hungton, biển xanh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn Hoanghuyanh Mến ,
Cám ơn Bạn. Tôi xa VN từ năm 1993.
Bạn ra thư viện xem : Lịch Vạn niên DỊCH HỌC PHỔ THÔNG , Nhà XB VHDTộc năm 1999. Dở trang 792 là có … Chỉ thay đổi tháng 1, 2 …
Mến,
Được cảm ơn bởi: biển xanh, nguoigiaochi, hoanghuyanh
Đầu trang

biển xanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 09:37, 25/10/19 Bạn Hoanghuyanh Mến ,
Bạn ra thư viện xem : Lịch Vạn niên DỊCH HỌC PHỔ THÔNG , Nhà XB VHDTộc năm 1999. Dở trang 792 là có … Chỉ thay đổi tháng 1, 2 …
Mến,
Bác HungTon kính mến! Thật ra lúc tháng 3/2013, cháu đã có 1 topic về lá số của cháu, lá số sinh 16/1 al như Bác đã xác định giúp cháu, thì lúc ấy cháu đã nhận được nhiều luận giải mà đến giờ cháu thấy đã xảy ra chính xác trong cuộc đời của cháu, và giờ hữu duyên được Bác xác định lại lá số và cháu vào đọc lại topic cũ thì cháu càng chắc chắn hơn nữa ve ls 16/1 al. Cháu mong được Bác tiếp tục xem cho cháu cách cục đi định cư thành công không, nếu được thi khi nào cháu se đi và khi nào cháu sẽ kết hôn lại, chồng cháu sẽ là người thế nào và cháu có thể sinh thêm con gái ko! Rõ được những vấn đề này thì cháu cũng toại nguyện, ko còn gì vướng mắc nữa a!
Kính chúc bác nhiều niềm vui và sức khỏe!
Được cảm ơn bởi: hoanghuyanh
Đầu trang

Meodangyeu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Meodangyeu »

Miss có khác chị nhỉ, nhìn ảnh vẫn xinh gái quá.
Được cảm ơn bởi: biển xanh
Đầu trang

hoanghuyanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoanghuyanh »

Mến,
Con cảm ơn bác nhiều ạ. Kính chúc bác luôn mạnh khỏe để có thể cống hiến thêm cho lĩnh vực huyền học nói chung và Tử Vi nói riêng.
Được cảm ơn bởi: hungton, biển xanh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

biển xanh đã viết: 10:10, 25/10/19
Mến,
Bác HungTon kính mến! Thật ra lúc tháng 3/2013, cháu đã có 1 topic về lá số của cháu, lá số sinh 16/1 al như Bác đã xác định giúp cháu, thì lúc ấy cháu đã nhận được nhiều luận giải mà đến giờ cháu thấy đã xảy ra chính xác trong cuộc đời của cháu, và giờ hữu duyên được Bác xác định lại lá số và cháu vào đọc lại topic cũ thì cháu càng chắc chắn hơn nữa ve ls 16/1 al. Cháu mong được Bác tiếp tục xem cho cháu cách cục đi định cư thành công không, nếu được thi khi nào cháu se đi và khi nào cháu sẽ kết hôn lại, chồng cháu sẽ là người thế nào và cháu có thể sinh thêm con gái ko! Rõ được những vấn đề này thì cháu cũng toại nguyện, ko còn gì vướng mắc nữa a!
Kính chúc bác nhiều niềm vui và sức khỏe!
Miss Lyso mến ,
Bạn có 3 cách ly hương . Cứ làm hồ sơ . Mười năm 34 --43 có Triệt : dù trắc trở lúc đầu , nhưng phải thay đổi môi trường sống. Năm Kỷ Hợi , 35 T: Có Long Phượng : Mua nhà. nhưng gặp KKiếp thì không tốt về mưu sự, có gì thì tháng 11, 12 Âm lịch làm lại hồ sơ giâý tờ nhé.
Năm 2020, Canh Tý, 36 Tuổi có cơ hôị nhé.
Với tâm nguyện giúp MN , nhưng tôi không giỏi. Hiện nay có rất nhiều dịch vụ xem Tử vi từ các Thầy Nổi tiếng như: Ban Điều Hành DĐ , Cao Anh , Lê Q Lăng, TVỨD Bửu Đình, Long Sơn , v.v nhiều văn phòng đã mở ra : Theo tôi Bạn nên Trả Phí nhờ các Thầy xem cho … thì có lẽ dễ tin cậy hơn ?
Nếu đã đi xem ở đâu có trả tiền thì nhờ Miss viết lại cho tôi học thêm nhé . Rất chân thành học hỏi . Vì đây là case Tử vi rất cần nhiều kinh nghiệm .
Cần nói thêm :
1- Nếu lá số tháng 2 /16 : thì cung Phu : không có cách li dị . ĐHạn 24-33 Tuổi : Không có bộ sao nào kết hôn
2-LSố tháng 1/16 : Cung Phu: Cự Môn : Đa bất mãn hoài ,Hồng loan : cư Phu tiền khắc thêm Đà La Cô, Không sát thì phải xa nhau . Có Văn Khúc Hồng Loan cư Phu: Cả hai VChồng đều lãng mạn đa tình dù yêu nhau : Ân Quang cư Phu . Thiên Quý ở Thân cư Tài .
3-ĐHạn 24-33 Tuổi: Đào Hồng Hỉ : Kết hôn năm Quý Tỵ: Tướng Thai Vượng . Năm 29 T: Hông Đào Song Hỷ.
Li dị năm Đinh Dậu , 33 T , 2017: Gốc ĐH và LNĐHạn 33 trùng phùng: Cự Kỵ Đà Linh Xương Khúc. Lưu Thái Tuế ở Dậu có Hình Kiếp . LNTH Đinh Dậu: Phủ Mã Tuần Lưu Kình , Đà.
Mến ,
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi, anhthu5993, biển xanh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”