Nhờ các cao nhân luận giải, Tử Vũ Liêm giao Sát Phá Tham có tứ linh tứ vinh chiếu mệnh, giáp Nhật Nguyệt Tả Hữu.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trung03
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ các cao nhân luận giải, Tử Vũ Liêm giao Sát Phá Tham có tứ linh tứ vinh chiếu mệnh, giáp Nhật Nguyệt Tả Hữu.

Gửi bài gửi bởi Trung03 »

anhntee đã viết: 01:33, 20/07/19 Lấy được vợ xinh, giàu và đc nhờ vợ nha, ấm nhé
có cao nhân luận giải lá số của em/cháu bị 4 phá cách và cuộc đời trôi nổi khó thành danh ạ
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nhờ các cao nhân luận giải, Tử Vũ Liêm giao Sát Phá Tham có tứ linh tứ vinh chiếu mệnh, giáp Nhật Nguyệt Tả Hữu.

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Vũ tham kỵ sát bách công thông
Theo kỹ thuật hợp số
Số bình thường, không giàu, tránh ước mơ viển vông mang khổ vào người.
Đầu trang

Trung03
Nhất đẳng
Nhất đẳng

4pillar đã viết: 20:10, 24/07/19 Vũ tham kỵ sát bách công thông
Theo kỹ thuật hợp số
Số bình thường, không giàu, tránh ước mơ viển vông mang khổ vào người.
vâng em cảm ơn ạ !
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

Trung03 đã viết: 21:13, 17/07/19 Hình ảnh
Tôi hỏi nghiệm lý nhé:
Anh chị em ruột của bạn chắc là thông minh,giỏi giang và bạn rất quan tâm,yêu thương anh chị em của mình?
Đầu trang

Trung03
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thatsat275 đã viết: 20:15, 24/07/19
Trung03 đã viết: 21:13, 17/07/19 Hình ảnh
Tôi hỏi nghiệm lý nhé:
Anh chị em ruột của bạn chắc là thông minh,giỏi giang và bạn rất quan tâm,yêu thương anh chị em của mình?
vâng, chị cùng cha khác mẹ của cháu rất giỏi ạ, chị ấy đang công tác bên Singapore
còn chị ruột cũng tốt và cháu cũng rất yêu quý ạ
Đầu trang

Cự Môn - Thái Dương
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Cự Môn - Thái Dương »

An sao giống nhau nhỉ. Bát tự cũng có tam hội hóa thủy thổ mộc trôi dạt giống nhau, nhưng cung mệnh mình rơi vào cung phụ mẫu của bạn, bố mẹ bạn ly dị thì chắc đường tình duyên mình cũng không mấy tốt đẹp rồi :-S
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”